ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แก๊งค์ 4 ลูกติดท้องจากอเมริกา
  • ชุดนี้ เป็นหนุ่มน้อยทั้งหมดนะครับ เป็นลูกของ Eog's Bullseye X Squries Tatiana ลูกสุนัขชุดนี้เกิดจากแม่พันธุ์ที่เรานำเข้ามาพร้อมผสม Eog's Bullseye มาคลอดในประเทศไทย ปัจจุบันอายุ 3 เดือนครึ่ง วัคซีนครบ ใบ UKC. มาเรียบร้อยครับ สนใจสุนัขสไตล์นี้สายเลือดแบบนี้ ติดต่อได้ที่เบอร์ 0844556191
    image MICROKING EOG'S BULLSEYE พ่อของเด็กๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    bullseye 2.jpg 90K
  • image SQURIES TATIANA แม่ของเด็กๆครับ
    ไฟล์แนบ
    tatiana.jpg 83K
  • image เด็กๆ ทั้ง 4 ครับ
    ไฟล์แนบ
    f4.1.png 287K
  • ราคาลูกสุนัขอยู่ระหว่าง 50000 - 120000 ครับ
    ขอบคุณ พี่มาร์ค และทีมงานพิทโซนทุกๆท่านนะครับ
  • อยากรู้ว่าลูกบลูอาย โตมาเป็นอย่างไร วันอาทิตย์นี้ เจอกันที่เมืองทองครับ image
    ไฟล์แนบ
    gl3.png 279K
  • แล้วเจอกันครับimage
    ไฟล์แนบ
    charcoal 4เดือน.jpg 80K
  • :063: :063: :063:
  • สุดยอดคับนี้ก็ผลงานบูลอายของพี่กิจคับimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 136K
  • ขอบคุณทุกท่านนะครับ โดยเฉพาะพี่ตั้น พี่ชายใจดีกับไมตรีจิตที่มอบให้ครับ ABKC งานหน้าผมไม่พลาดครับ
  • ขอบคุณ คิง กับ โรม ที่ทำให้เด็กๆมีคุณค่าขึ้น นับว่าเป็นโชคดีของไอ้สองตัวนี้ึ
    ครับที่ได้นายดีๆ เห็นตัวจริงๆปัจจุบัน ต้องถือว่าฝีมือทั้งคู่ครับ
    **ว่าแต่โรมจัดลงใต้อีกซักตัวไม๊ล่ะ เห็นไอ้บัฟมาดีขนาดนี้ อยากส่งไปอีก**
  • เรื่องเล่างานเมืองทองอาทิตย์นี้
    ก่อนอื่นต้องขอบคุณท่านผู้จัดงาน ทุกๆท่าน ที่ทำให้เกิดงานดีๆแบบนี้ขึ้นมาครับ
    ภาพรวมส่วนตัวผมคิดว่าประสพความสำเร็จมากกว่างานเมืองทองครั้งที่แล้ว มากอยู่ครับ นี่ขนาดมีงานประกวดสุนัข พร้อมๆกันที่จัดต่างสถานที่กันสองงานในวันเดียว ยังทำได้ขนาดนี้ เยี่ยมครับ
    ขอบคุณเปรี้ยว แห่งนิตยสารอาณาจักรที่ชวนไปงานดีๆ ครับ
    ขอบคุณบิ๊กบัง กับการให้เกียรติทักทายทุกๆครั้ง ที่เจอกันครับ
    ขอบคุณพี่มาร์ค กับรอยยิ้มเท่ห์ๆ ทุกๆครั้งเมื่อผมทักพี่
    ขอบคุณมิตรภาพดีๆ จากพี่หมู คุณต๊อป คุณโอ คุณชาญ
    ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกท่านที่เข้ามาทักทายครับ
    ขอบคุณทุกคะแนน ที่ vote ให้ Garllardo ได้ Hotvote อันดับ 2 ครับ
    ขอบคุณ เจ้า Gallardo ที่ทำให้มีสาวๆสวยๆ มาขอถ่ายรูปด้วยเต็มเลย (ถ่ายกับมันนะครับไม่ใช่ผม 555.)
    ขอบคุณอีกครั้งครับ

• :063: :063: :063:
  • งามมากคับ...4จตุรเทพปะเนี่ย
  • image กระบอกปากใหญ่ๆ กระดูกเต็มๆ ครับตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    unnamed.png 207K
  • ถ้ามีโอกาส คงจะได้จัดซักคอกคับพี่กิจ...image
    ไฟล์แนบ
    1616351_1520742791484190_1421529402_n.jpg 141K
  • :063: :063: :063: :021:
  • ขอบคุณทุกท่านนะครับ
    ยินดีครับคุณหรั่ง