ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนด้วยคับ
  • :003:พิทบูลของท่าน บำรุงอะไรมั้งคับ

ตอนนี้ของผมอายุ 6เดือนแล้ว ควรบำรุงอะไรบ้างคับ รบกวนเซียนตอบด้วยคับ :003:
  • ของผมให้กิน เวย์โปรตีน+อาหารเม็ด ประจำ ออกกำลังเป็นประจำ
  • โครงไก่สดๆบดละเอียดครับวันละ 1 มื้อ ไข่ต้มเช้า1เย็น1วิตามินม้าวันละ 1 ช้อนโต๊แต่อยากให้เจ๋งต้องเป็นเนื้อวัวบดลอกดูนะครับสุดยอด
    ไฟล์แนบ
    moving_breasts_22.gif 76K
  • ที่บ้าน...โครงไก่สด+อาหารเม็ด+ข้าว+น้ำซุบโครงไก่...แค่นี้ก็เปืองจะแย่แล้ว...

แต่ย้ำ...ต้องออกกำรังกายทุกวันเอาให้เหนื่อย...2 อาทิตย์ก็เห็นผลแล้วคับ...ลองดู
  • ขอขอบพระคุนทุกท่านมากคับ ผมจะเอาไปลองทำตามนะคับ