ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดูไอตัวนี้มันทำกับหมา
  • ไม่มีปัญญาเลี้ยงก็อย่าสะเออะเอามาเลี้ยงเลย สงสารหมามัน อดข้าวซะผอมโซเลย แถมยังคิดจะขายมันให้คนอื่นอีกimage
    ไฟล์แนบ
    เหี้ย.JPG 52K
  • ทำไมแนบไฟล์แล้วไม่ขึ้นอ่า?
  • หมาก็หน้ารัก เห้ยย
  • บอกมันฆ่าทิ้งไปซะ...น่าเวทนายิ่งนัก :064:
  • เสียดายมากหมาสวยด้วยนะเนี้ย สัดหมาเอ้ย
  • เอิ่บ...........
  • บอกซื้อมา30000 แต่ดูสถานที่เลี้ยงยังกะสลัม อวดรวยสุดๆ แถมมันยังตอบได้กวนตีนด้วย
  • image
    ไฟล์แนบ
    122513.JPG 37K
  • ไอ้ฉิบหาย ความรู้เรื่องสายพันธุ์มึงนี่ขั้นเทพเลย
    เค้าเรียก"บิ๊กบูล"เหรอ นี่พวกกูเข้าใจผิดมาตลอดเลยสิเนี่ย
  • พออยากได้ก็ซื้อ ไม่สนใจก็ทิ้ง ไม่มีความรับผิดชอบไอ้สาดดดดดดดดดดดด
  • ทำไมหาชื่อเฟสมันไม่เจอครับ ว่าจะไปขอความรู้เกี่ยวกับ "บิ๊กบูล" สักหน่อย
  • สงสารหมาจัง
  • @PIT_sanu คุณคิดเหมือนผมเลย หาเฟสมันไม่เจอ
  • ไม่น่าเลยนะ หมาสวยด้วย สงสารจริงๆเจอเจ้าของที่ไม่รับผิดชอบอย่างนี้ คนแบบนี้จะรับผิดชอบอะไรได้ แค่หมาตัวเดียวเลี้ยงไม่ได้ มันจะรับผิดชอบครอบควัรอะไรได้ น่าสงสารหมามาก ๆ
  • คนเหี้ยๆแบบนี้ด่าแม่งไปก็เท่านั้นมันไม่รู้สึกอะไรหรอก ขอให้มันได้รับผลกรรมเร็วๆละกัน สาธุ
  • สาธุ.... [-O<
  • โอ้โห! ไอ้สัดกะหมา มันไม่เห็นคุณค่ากะเงินสามหมื่นที่ซื้อหมาตัวนึงมาเลี้ยง แล้วมาทรมานมัน ไม่แน่หรอกนะ เวลาร่างกายมันแก่ลงลูกหลานมันอาจจะให้ทำให้มันพบเจอเหมือนกันกับเจ้าพิทบูลตัวนี้กำลังเป็นอยู่ก็ได้ นี่ขนาดเราเองเลี้ยงหมามาสิบกว่าปีไม่เคยปล่อยให้พวกเขาอดๆอยากๆให้กินดีบ้างไม่ดีบ้าง แต่ก็ให้วันละ2มื้อเช้า-เย็นไม่เคยขาด หมามันพูดไม่เป็นหรอกบางทีเวลาเราให้มันกินไม่อิ่มมันอาจจะสาบแช่งเราตามหลังก็ได้ใครจะไปรู้
  • เลว มาก เชี้ย เอ้ย
  • น่าสงสารหมาครับ ที่ได้เจ้านายเ.ี้.ยๆ แบบนี้
  • :o034: หาคำด่าไม่ถูก
  • ฟรายแมนจริงๆมรึง :064: :064:
  • อึ้ง เกินจะหาคำมาสรรเสิญเยินยอในความเหี้ยเลวชาตของมันจริงๆ :064:
  • เลววววววววววววววววว มากกกกกกกกกกกกกกก :064: :064: :064: