ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขาย(สายกัด)
  • ต้องการขายตัวผู้ 2ปี 5เดือน 15,000 บาท ตัวเมีย1ปี 5เดือน 10,000 บาท
    รายละเอียดอื่นๆ โทรถามได้ที่ 084-200-9849(ดู๋)ขอนแก่นครับ
    ไฟล์แนบ
    110.jpg 60K
    ภาพ266.jpg 18K
    ภาพ298.jpg 22K
    ภาพ288.jpg 17K
    ภาพ274.jpg 16K
  • โคตรเหี้ย.....ขายไม่ได้ดูหมามึงเลย
  • เงินสร้างบ้านเมิงไม่พอหรือไงว่ะ

ถึงได้ขายแพง สะขนาดนั้น

ลูกเต้าเหล่าไหนก็ไม่รู้

ราคาแม้งเอาสะโหด เหมือนกับว่าจะเป็น สายพันธ์ดี

โห้ กรูว่ามานก็ชื้อมา สองสามพันนี้ล่ะ

แล้วมาคิดว่าเลี้ยงดูเอาสะคุ้ม
  • โธ๋ ไอ้กวาง หมาเขาสายกัดนะเว๊ย ไม่ได้หมาลูกครึ่งนะ เนี่ยแหล่ะเขาเรียกพิทบลูสูตรต้นตำหรับรู้จักไว้ ไอ้นรกแตก
  • คนมันไม่เคยเหนมั้งพี่

ชอบว่าเขาไปหมดง่ะ

มันคงไม่มีกับเขาหรอกคับ
  • กูอยากดูหมามึงวะไอ้ผี กูเห็นมึงไปติหมาคนอื่เขาไปเรื่อย นิสัยมึงนี้เหี้ยจริงๆ
  • เค้ามีสิทธิขายเท่าไหร่มันก็เรื่องของเขา ขายได้ไม่ได้เค้าคงไม่เดือดร้อนเรื่องบ้านหรอก...
    พี่ภูตผี สะเออะเป็นเหตุ...
  • ทู้นี้....งานเข้าซ๊ะแล้ว...อิอิ
  • สายไหนหร๊าคะ

แล้วเคยแมทรึยังคะ

เคยเลี้ยงสายกัดเหมือนกันคะ
  • ขายได้บอกด้วยนะครับ เพื่อกลับไทยตามไปดูชอบเหมือนหมาที่ผมเคยเลี้ยงสวยดีครับสวยมากๆๆ
  • ถ้าหมามันเกมส์ ราคานี้ถือว่าถูก แต่หากเป็นสายกัดที่เทสแล้วไม่ผ่าน ไม่เกมส์ หมาจะไม่ค่อยมีราคาครับ ...การลงขายสายกัดควรบอกสายเลือดพ่อกับแม่ประกอบด้วยนะครับ ...............คนเลี้ยงหมา เมืองเพชรบูรณ์
  • อย่างที่บอกครับอยากรู้รายละเอียดเพิ่มเติมโทรหาผมไดครับ อย่าเอากระโปงคลุมหัว
  • ตัวผู้เหมือนจะเป็นสายใช้งานมากกว่าเพราะที่dogmanขอนแก่นเท่าที่เคยเห็นจะเล่นกันที่น้ำหนัก14-17โลแต่ดูจากโครงสร้างแล้วตัวนี้น่าจะน้ำหนักเกินแต่ก็เคยเห็นไม่ได้ตั้งใจจะเลี้ยงไว้กัดจริงๆเค้าลองเทสหมากันเล่นๆ3-5นาทีก็จะเป็น sizeประมาณนี้แหละ ถ้าเป็นสายใช้งานราคานี้ไม่น่าจะขายได้อ่ะ..แพงเกิน!!!!!!!!!!
  • ถ้าหมายังไม่เคยเทสหรือเทสไม่ผ่านอย่าลงว่าเป็นสายกัดเลยดีกว่า..บอกว่าเป็นสายใช้งานจะดีกว่าครับเพราะว่าพิทบูลไม่ใช่ว่าจะใช้กัดได้ทุกตัว
  • อย่าแส่ไอ้ผีเน่าไปลงนรกซะ