ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะทิ้งหมา ยังเรื่องมากอีก
  • จะทิ้งหมา ยังเรื่องมากอีก

คือ เล่นในบอร์ด PANTIP ด้วยนะครับ

เห็นๆประกาศ หาบ้านให้หมา ( ทั้ง พันธ์ทาง และ พันธืแท้)

จะต้อง บ้านแบบโน้น แบบ นี้

อาหารต้องยี่ห้อนี้

ต้องมี สมาชิกในบ้านยังไง

ถ่ายรูปบ้านมาก่อนนะ

ถ้าไม่ครบคุณสมบัติ ไม่ต้องโทรมา

อ่านๆแล้วก็เพลีย เข้าใจนะว่าอยากให้หมาอยู่บ้านดีๆ แต่มึงไม่คิดว่าตัวเองผิดเลยใช่ไหม

ไม่มีอะไรครับ แลกเปลี่ยนความคิดเฉยๆ

พูดในบอร์ดนั้นไม่ได้ พวกโลกสวยมันเยอะ แต่ไม่ยอมรับความจริง

ขอบคุณครับ
  • ใช่คนที่จะทิ้งไซบีเรียนทีเดียวสองตัวป่ะ?
  • แสดงว่า คุณ deesiam ก็เล่น pantip เหมือนกัน

เห็นหลายกระทู้เลยครับ อย่าไปเจาะจงเลย

ขอบคุณครับ
  • พวกโลกสวย แม่งชอบเสแสร้ง น่ารำคาญ มาสวยในนี้จะด่าให้ลืมทางกับบ้านเลย
  • บ้านหลังนี้สไตล์ฮาร์ดคอร์อ
  • ใช่น่ารำคาญมาก ฝนเคยหาจะรับอุปการะแมว บอกเค้าว่าหมาใช้เฝ้าบ้านแม่วให้จับหนู เค้าก็เรื่องมากแมวไม่ให้จับหนู มีหมาไม่ได้กล้ัวหมากัดแมว
  • เห็นด้วย กูละเบื่อจังไอพวกมองโลกเข้าข้างตัวเอง เช็งเป็ดอะที่รัก :m80: :m80: :m80:
  • 5555 ผมคิดตามซะเห็นภาพเลย