ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Zero หมากากๆ รายงานตัวคับ
  • พอดีว่างเลย อยากเอามาลง แนะนำตัวฝากเนื้อฝากตัวกับ พวกพี่ๆที่มีใจรัก ในสิ่งเดียวกัน
    ผมชื่อ Zero ตอนนี้ 1 ขวบละ สีอะไรผมก็ตอบไม่ถูก สายอะไรผมก็ตอบไม่ถูก ผมตอบถูกแค่ว่าหมาผมสวยสุดแร้ว ( สำหรับเราคนเดียวนะ ) สวยไม่สวยผมไม่สน เลี้ยงเขาแร้ว เราก็ ต้องเต็มที่กับเขาชะหน่อย ดูแลใส่ใจ รักเลยอะ ( ขอบคุณ เจ้าของพื้นที่ดีดีแห่งนี้ด้วยคับ ) นอมรับทุกคอมเม้น ละคำแนะนำ ค้าบผม ^:)^ ^:)^ ^:)^imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    image.jpg 131K
    image.jpg 25K
    image.jpg 29K
    image.jpg 125K
  • ขอโทษคับที่ภาพไม่เป็นระเบียบ เดี่ยวพรุ่งนี้จะมาแก้ไข้ ละอัพรูป อีกคับ
  • มันก็ไม่เห็นกากตรงไหนนะครับ
  • ขอบคุณคับ พี่ สีอะไรผมยังตอบไม่ถูก 5555" มีทั้งบูล ทั้งฟอนร์ หน้าก็ออกแบบ 3 สี 5555" ลูกรักผมเบย
  • คนเราชอบตัดสินว่าหมาตัวนี้สวย ตัวนีั้นไม่สวย ถ้ามันเป็นหมาของเรา เราเท่านั้นที่มีสิทธิ์ตัดสิน หมาไม่ใช่หมอนวด สวยไม่สวยก็ต้องเลี้ยงอยู่ดี
  • อยู่ที่เราครับ เลี้ยงอย่างไรให้มีความสุขก็พอ เรามีสุขหมาก็สุขด้วย
  • มีสุข มากมาย คับผม 5555" ที่ผมบอกหมากากๆนี้ เพราะว่า ผมรักมากๆ ผมพิมกวนๆ ใครจะว่าไงใจผมก็ไมาเปลื่ยนแปลง ยังรักละมั่นคง ในหมาผม เสมอตลอดมา ขอบคุณคับพี่ๆ ;)
  • ไม่เห็นกากเลยคับ สีสวยด้วยออกแบบแนวไซบิเรียนฮักกี้ ผมว่าเวลามันยิ้มหวานดีคับ ผมเองยังอยากได้เลยแต่หาไม่ได้คับ ผมมีเพื่อนชาวต่างชาติมีตัวนึงที่มีสีเดียวกันกับของพี่แต่สีเค้าเข้มกว่า มีลูกมาสามคลอกแล้ว ไม่มีสีเหมือนพ่อพันธุ์เลยซักตัว ผมแอบเวียนไปดูทุกคลอกที่ออก น่าเสียดายคับ
  • อือม รูปร่างก็ดี หน้าตาก็ดี สีสันไม่ซ้ำใครอีกตะหาก
  • อ่อคับนี่ออกมาที้งหมดสามคอกมีตัวนี้ตัวเดียว ตัวจิงสวยกว่าในรูปแน่นอนคับ แร้วลูก 3. คอกพวกชื้อไปเลี้ยงตายหมด พ่อหมาก็โดนงูกัดตาย สรุป เหลือที่ผมตัวเดียว 5555"
  • แจ่มๆ แค่คุณและครอบครัวรักมัน มันรักและเข้ากับครอบครัวคุณได้ก็พอแล้วครับ :-D :063:
  • :063: :063: :063:
  • คับผมส่วนมากเพือนบ้านก็รักด้วยชอบชอบด้วย แฮปปี้คับ. 5555"
  • สีแปลกดีครับ..ไม่เหมือนใคร..ไม่มีใครเหมือน
  • เค้าเรียกว่า 3 สีครับ