ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
  • ชื่อ นัท นะครับ
    ตอนนี้ยังไม่มีพิทบูลในครอบครองนะครับ เข้ามาศึกษาหาความรู้นานแล้ว
    และตอนนี้ก็สูญเสีย ลาบลาดอ อันเป็นที่รักไปแบบกระทันหัน จึงเริ่มเบนเข็มมาที่พิทบูลในดวงใจครับ
    มีอะไรแนะนำ ตักเตือน ยินดีรับฟังทุกความเห็นนะครับ พูดกันตรงๆ ด่ากันตรงๆ แบบนี้ผมชอบครับ
    ยิ่ง พี่มาร์คนี่จี๊ดเลย ด่าเป็นด่าไม่ต้องอ้อมค้อมกัน ฮ่าๆๆๆ ตามทั้งในเฟสและบอร์ดเลยผม

อ่อ หากใครมีลูกหมาแดงไซด์บิ๊กๆ จะแบ่งให้ผมซักตัวแบบราคากันเองบอกกันบ้างนะครับ
    ไม่จำเป็นต้องทำใบให้ผมครับ ขอแค่รู้ พ่อ แม่ ต้นสายเป็นใครพอ (ไม่อยากได้หมาหลอน)
    ที่อยากได้หมาในบอร์ดนี้ไม่ได้ว่าอยากได้ของดีราคาถูกถึงมาประกาศหานะครับ แค่ไม่อยากสนับสนุนหมาถูกตามท้องตลาดที่สักแต่ว่าปั้มออกมาขายหาเงินครับ เห็นพวกพี่ๆ ด่าแล้วมันจี๊ดในใจดี
  • ยินดีต้อนรับสู่สังคมคนคุณภาพครับ หมาแดงยักษ์ๆ ก็มีของเป้ ของตั๊ว ของคิง มีเพียบเลยครับ
    สนใจคอกไหนแวะไปเลือกชมเองเลย
  • ยินดีต้อนรับครับที่แห่งนี้อยู่มาหลายปีแล้วเหมือนกัน อุ่นดีครับท่าน
  • ชอบหมาแดงยักษ์ๆนี่แสดงว่า อยากเลี้ยงแนวนักกีฬา ^^

ขอให้เจอคู่ที่ถูกใจนะครับ
  • หยกComEn
    ชอบหมาแดงยักษ์ๆนี่แสดงว่า อยากเลี้ยงแนวนักกีฬา ^^

ขอให้เจอคู่ที่ถูกใจนะครับ

: อยากได้เลี้ยงเป็นเพื่อน วิ่งออกกำลัง แล้วก็เฝ้าบ้านครับ
    ช่วงนี้ขอศึกษาไปเรื่อยๆ ก่อนครับ ยังไม่รีบหามาครอบครอง ศึกษาให้รู้ลึกๆก่อน แล้วก็ทำใจกับเจ้าลาบลาดอ ที่จากไป ไปในตัว
  • :m01: สุดยอดเลยคับ
  • Welcome ครับ
  • งั้นหนูขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ
    ชื่ออุ๋ยค่ะ ได้ศึกษาการเลี้ยจากหลายๆคนในบอร์ดนี้ค่ะ
    และตอนนี้ก็ได้เลี้ยง1ตัวละค่ะ อายุ 1เดือน 6วันค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1397712342118.jpg 130K
  • ขอให้เจอเนื้อคู่คับ =D>
  • ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ เมอร์ฟี่ คร้าฟ วันที่12นี้ก้อ3เดือนแล้ว ซนมากๆเลย กัดทุกอย่าง :) image
    ไฟล์แนบ
    photo1.PNG 162K
  • ยังตามหาเนื้อคู่อยู่นะครับ ใครมีแบ่งให้ผมเลี้ยงซักตัวครับ
  • ชอบแบบไหนเลี้ยงแบบนั้นครับ ยินดีต้อนรับครับ