ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ศึกซุปเปอร์ไฟต์ ใครเจอใคร?
  • ผมขออนุญาตเปิดกระทู้ เพื่อให้สมาชิกได้ติดตามว่า ใครประกบกับใคร ในงานลากเมืองทองที่กำลังจะถึงนี้ ขอรบกวนท่านที่ประกบกันไว้แล้วลงรายละเอียดให้ทราบด้วย

โพสนี้ ลงเฉพาะคู่ประกบเรียบร้อยแล้วนะครับ จะได้ดูกันง่ายๆ ขอความร่วมมืออย่าโพ๊สอะไรนอกเรื่องลงมา จะแซวใคร จะลงประกาศเจอใคร ไปลงกันตรงกระทู้งานนะครับ
  • 1. กรามล๊อค เจอ เจ้าผม 1 ลัง
    2. ออฟโร เจอ ดุ๊ก 5 ลัง
    3. เบน เจอ ออฟโรด 10 ลัง
    4. เบน เจอ ดุ๊ก 10 ลัง
    5. เดทเกมส์ เจอ โทเชน 1 ลัง
    ุ6. บลังก้าต่อให้ กรามล๊อค 700 โล 5 ลัง
    7. ภูผา ขอเจอ เทพเจ้ากรามล็อก อีก 1ลังนะคับ
    8. ฮะเก๋า เจอ รอสซี้ 1 ลัง
    9. ซูโม่ เจอ บิ๊กกัฟ 10 ลัง
    10. จันแดง เจอ เดทเกมส์ 20 ลัง

หากมีเพิ่มเติ่มจะเอามาลงให้ทราบในลำดับต่อไปครับ
    หมายเหตุ
    หนึ่งลังมีค่าเท่ากับ 600 บาท แต่เนื่องจากประกบไว้เยอะมากคงขนกันไม่ไหว ขอรับและจ่ายเป็นตังค์นะครับ
  • มันส์ หยดแน่ๆ
  • ภูผา ขอเจอ เทพเจ้ากรามล็อก อีก 1ลังนะคับ
  • ใครมีพิกัดไหน อยากหาคู่ ลงมาครับ เดี๋ยวประกบให้
    ร่วมสร้างสีสันให้กับงานดีกว่า แต่ขอพิกัดแบบชัวร์ๆนะครับ จะได้ไม่มีปัญหา

ขอบคุณ พิตบูลแมน ทุกท่าน 555555
  • เจ๋งๆ เก่งๆทั้งนั้น.
  • คู่ รอสซี่ เชียงใหม่หายไปไหนครับ....
  • เพื่อให้เกิด บรรยากาศการร่วมแรงร่วมใจ เวลาเชียร์จะได้ สนุก เร้าใจ ผมเอา เดอะเดดเกมส์ ประกบ จันแดงไว้ ที่ 20 ลัง ใครจะขอแบ่งกี่ลังก็แจ้งความประสงค์มานะครับ ขำๆ :-D
  • คู่ไหนที่ตกหล่นช่วยส่ง รายละเอียดให้ด้วยครับ จะได้เอามารวบรวมไว้ที่นี่ที่เดียว ลงในเฟชมันตกหน้าหาไม่เจอครับ
  • ปิดรับสมัคร อย่างเป้นทางการเมื่อไหร่ กระทู้นี้ ระอุเป็นไฟแน่

:o071: :o071: :o071: :o071: :o071:
  • โอ้โห20ลังเลยรึขอแบ่งหน่อยนะคับฮ่าๆๆๆ
  • บิ๊กกับ สนใจ ซูโม่ไหมทั่น ขำๆ
  • อยู่รุ่นเดียวกันมั้ยพี่ ตอนนี้บิ๊กกัฟ29.5 กก.คับอยู่ไม่เกินรุ่น31กก. ถ้ารุ่นเดียวก็ว่ามาเลยคับ
  • 20ลังเนี้ย เปิดในงานอะเปล่าครับอิๆ :-D
  • อยากเจออยู่พอดีคับ รึจะเล่นแบบเบสฯคับพี่ยุติธรรมดีฮ่าๆๆ
  • 20ลังพระเจ้าช่วยกล้วยทอด :o071:
  • พยายามสร้างแรงดึงดูด หาแม่เหล็ก ให้คนสนใจติดตามครับ
  • สนามนี้ เริ่มดุเดือดแว้ว มันส์แน่ อิอิ :-D
  • รุ่นไม่เกิน 25 กก Maxim มีให้เล่นเบาๆซัก 2 ลังครับ

ออ ใบหยกไม่เอานะครับ ยอม :-D :-D image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0576.JPG 147K
  • ฮะเก๋า เจอ รอสซี้ 1 ลัง
    ฮะเก๋า เจอ ฮีโร้ ประธานมอส 1 ลัง เล่นแบบเบส
    ถ้าอยากได้เพิ่มบอกได้นะคับ ยินดีจะจัดให้ 555556
  • เสียดายตรงที่งานเมืองทองไม่มีเลี้ยงนี่ดิ. ไม่งั้นคงสนุกกว่านี้แน่ๆ
  • ว่าไงได้เลยพี่แต่แค่พอหอมปากหอมคอนะ คงไม่ถึงขนาดได้ค่าน้ำมันคืนนะคับ แค่หนุกๆ แล้วพอให้มันได้ลุ้น ถ้าใครแพ้ก็พอได้คิดแก้ลำกันคืนบ้างนิดหน่อยครั้งหน้านะคับฮ่าๆๆๆ
  • จบงานจะเปิดร้านขายเบียร์ 555

สรุปมีเพิ่ม ซูโม่ เจอ บิ๊กกับ 10 ลัง
    และแก้ไข จีนแดง เจอ เดทเกมส์ว์ เหลือ 10 ลัง

เดี๋ยวพรุ่งนี้ย้ายคู่ที่ประกบทั้งหมดไปรวมที่โพสแรกให้นะครับ
  • เริ่มมันแล้ว :063:
  • จ๊าก พี่โจ ฮะเก๋า เจอ ฮีโร่ ยกเลิกครับ จัดเปนฮะเก๋าเจอ รอสซี่แทนแล้วไงคร๊าบบบบบ แต่ผม เปนสปอนเซอร์ให้รอสซี่ด้วยคร๊าบพี่
    ฮี่โร่ เจอ สตริง ของพี่อาร์ท ฝั่งธน ว่าไงคร๊าบบ สนุก ๆขำ ๆ ซัก1ลังว่าไงดีครับพี่ ผมยังไม่ได้ซ้อมหมาเลยยยยย T_T
  • อ่อนว่ะ ถ้าอ่อน ก็บอกอ่อน แต่อย่าอ้าง ฮ่าๆๆๆๆ
  • ฮ่าๆ ๆ ๆ อ่อน ก้อด้ายคร๊าบพี่ อิอิ
  • สรูปไม่สู้นะ จะได้แก้ไข แต่เสียชื่อประธานมอสหมด \:D/
  • ครับพี่ ไม่สู้ครับ ขอหาตัวประกบรุ่นเดียวกันดีกว่าครับพี่ (อาจาร์ยสอนไว้คร๊าบ อิอิ) ^:)^
  • ไม่มีใคร ประกบนักรบ อโยธยา บ้างหรือครับ ต่ำกว่า 25 กก
  • ยอดตอนนี้ 64 ลัง ใครอยากร่วมสนุก เติ่มคู่ไหน กระซิบมาได้เลย ฮิ้วๆๆๆๆๆ
  • เฮ้ยประธานมอส ถ้าอยากเจอรุ่นเดียวกัน เอา BK ชลบุรีเจอ ฮีโร้ ไมละ
    รุ่นเดียวกันด้วย กี่ลังก็ว่ามานะ
  • imageimageงานนี้ บิ๊กกัฟ ขอแก้มือหน่อยนะคับ ติดปลายนวม 10 ลัง ครั้งที่แล้วโดนแย่งที่ 1 ในรุ่นไป คราวนี้อย่าหวังเลยฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC07199.JPG 110K
    21122013406.jpg 40K
  • สิบลังเลยหรือพี่ทัย เจ๋ง ๆ ครับ
  • ว้าว !!! ระอุร้อนแรง ขึ่นเรื่อยๆ
    ไหนๆ ก็ไหน ขอต้อนรับการสมัครนักกีฬา เจ้าป่า "สิงโต" ของทั่นปธ หนุ่มแห่งมหาอำนาจอีสานทีม ศักดิ์ศรี อันดับ 3 งานลาก มหาสารคามปีที่แล้ว
    :m01: :m01: :m01:
    ด้วย ฟาโรห์ ของเพื่อนรักผม ทั่น ปธโอ้ ออลสตาร์ทีม ฉายา " ไม่เห่าก็เฝ้าบ็อก ราชาไร้บัลลังค์ " ใจจริงอยากเป็นกำลังใจให้เพื่อนซัก 10 ลัง แต่ก็แล้วแต่ปธ หนุ่มจะตอบรับ หรือสะดวกใจดีกว่า .....

รอสัญญาณตอบกลับนะครับ
  • มาแล้วหัวหน้าทีมมานำทัพเองฮ่าๆๆๆอีสานทีมจะเป็นมหาอำนาจหมาลากอีกครั้งแล้วคับทุกท่านฮ่าๆๆๆ
  • อ๊าก..........เอาไงดีน๊อสิงโตนำโชค จะไปเป็นหมูให้เขาเชือดซะแระ ตาย ตาย ตาย งายนี้ All star team ยิ่งมาแรงซะด้วยซิก่อนอื่นต้องขอบขอบคุณท่านสู้มากๆครับต้อนรับอย่างอบอุ่นมาก พี่สิงโตนำโชค งานงอกแระเรา มา มา มา ครับ ฟาร์โรห์ นี่ คุ้นๆนะครับ เหมือนมาจากหมู่เดียวกันกับพี่สิงเลย งั้นผมขอเป็นแบบมิตรภาพนะครับ ห้าลัง พอครับ ไม่มีเพิ่มนะครับ เพราะ พี่สิงโตนำโชค เขาขี่กลัวครับ ( กลัวจะกินเบียร์เพื่อนเยอะเกิ๊น ) ตกลงตามนี้โอเคนะครับ ท่านสู้ ห้าลัง คูณ หกร้อย เป็น สามพัน บาท ครับ
  • โอเคครับพี่หนุ่ม ห้าลัง มิตรภาพอีกยาวไกล้ รักนะจุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆ :X :X :X
  • พี่โจครับ BK ตัวไหนครับ
  • ตัวไหน ก็ไม่รู้ 555555 ไม่บอกหรอก55555ซุ้มไว้
    ฮะเก๋าไม่ได้ลงแล้ว เนื่องจากอาการบาดเจ็บ หมอเลยไม่ให้ลง
    ก็เปลี่ยนมา เป็น BK ชลบุรี เจอ ฮีโร้
    เอาแบบขำๆซัก 3 ลังไมละ ประธานมอส
  • โถ รอเชียร์ฮะเก๋าอยู่เลยโจ เจ็บซะละ
  • ผมขอเชียร์ลูกพี่ ปธ.มอส สู้ๆเต็มที่เลยสู้ขาดจัยเดียวถือแก้วใหญ่ๆๆรอท่านปธ.มอสให้คราฟลูกพี่
  • มาอีกแล้วฮ่าๆๆเนื้อหอมจังเลยเราเนี่ย เจ้าผมของพี่สู้ เจอสวัสดีแบบสบายๆ 1 ลัง ส่วนซีต้าเจอบิ๊กกัฟ 1 ลังเช่นเดียวกัน ใครที่แพ้ก็ไม่เป็นไรหนมๆหนุกๆนะคับ
  • บูตัส ครับ ออฟโรส มี10 ลังครับสนมั้ยครับ บูตัส อิอิ
    การพนันกินกัน ความสัมพันธ์ยังเหมือนเดิม จุ๊ฟๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอด้วยคับ สักกี่ลังดีฮ่าๆๆๆ
  • บอยเอาซักลังมั้ยหนุกๆจับกะใครดีละฮ่าๆๆๆ
  • โจถือข้างบูตัส คับ 10 ลัง
  • BK ลูกโรบินนะหรอ :-)) :-)) :-)) :-)) ซัก ลังก้อพอมั้ง ตังยิ่งม่ายค่อยมีอยู่ครับพี่ [-O< [-O< [-O< [-O<
  • เคโจได้เล่น