ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ศึกซุปเปอร์ไฟต์ ใครเจอใคร?
  • ทั่น อุทัย จัดจริง อะไรจริง โหดโพด..............เยี่ยมเลยทั่น
  • ก็หัวหน้าทีม มาคุมทีม นำทัพอีสานทีมสู้ศึกเอง แล้วเราขุนศึกผู้หาญกล้า ใยต้องกลัวสิ่งใดเล่าฮ่าๆๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    DSC07194.JPG 136K
  • โอเค ประธานมอส 1 ลังก็ได้
  • เฮ้ย โจ มาปาดหน้าหัวหน้าค่ายได้อย่างไร
  • ตกลงประธานมอสได้เล่นครับ สตริง&ฮีโร่ ศึกสายเลือด
    ขำๆ1ลังติดไปครับ รู้เรื่อง
  • ต้องขอโทษพี่มาค์รด้วยคับ เรื่องแบบนี้ต้องไว้ๆๆคับพี่
    555555
  • แล้วบรูตัสลงด้วยหรือครับ พี่โจ พี่มาร์ค
  • พี่ทัยประกบคู่ให้หน่อยครับ มีหนึ่งลังครับ หนุกหนาน หนิดหนม
    แต่อย่าจัดกระดูชิ้นใหญ่ไปนะครับ ไอ้โบ้ยังเด็กเล็กนักครับ
  • บรูตัส ลงครูเป็ดเป็นผู้เรียกเจม
  • เย้ย พี่อาร์ทมาแล้ว BK ไว้สนามหน้าละกันนะครับพี่โจ ขอเปน ฮีโร่ เจอ สตริง คร๊าบ 1ลัง ไม่ต้องออมมือนะครับพี่อาร์ทท
    :X :X :X :X :X
  • ไม่เห็นรายชื่อ ก็เลยถามครับ
  • โบ้หนักเท่าไหร่ละบอยเดี๋ยวถามๆให้นะ
  • โบ้หนัก 48 ครับ ขอเจอมือใหม่ด้วยกันครับ
  • OK ประธานมอส ตามนั้น
  • สรุป ประธานโอ้ 10 ลังกับ โจนะครับ คู่ออฟโรดปะทะบรูตัส

มีใครอยากประกบเพิ่มหรือเปล่า ผมมีอีกสิบลังในฐานะหัวหน้าทีมครับ
  • เป็นโซดาเจอคองโก้ 10 ลังนะ ตามนั้นเลยนะคับ
  • 1. กรามล๊อค เจอ เจ้าผม 1 ลัง
    2. ออฟโร เจอ ดุ๊ก 5 ลัง
    3. เบน เจอ ออฟโรด 10 ลัง
    4. เบน เจอ ดุ๊ก 10 ลัง
    5. เดทเกมส์ เจอ โทเชน 1 ลัง
    ุ6. บลังก้าต่อให้ กรามล๊อค 700 โล 5 ลัง
    7. ภูผา ขอเจอ เทพเจ้ากรามล็อก อีก 1ลังนะคับ
    8. ฮะเก๋า เจอ รอสซี้ 1 ลัง
    9. ซูโม่ เจอ บิ๊กกัฟ 10 ลัง
    10. จันแดง เจอ เดทเกมส์ 20 ลัง
    11. ฟาโร เจอ สิงโต 5 ลัง
    12. ออฟโรด เจอ บรูตัส 10 ลัง
    13. โซดา เจอ คองโก้ 10 ลัง

นี่คือล่าสุดนะครับ ใครตกหล่นแจ้งด้วย หลายคู่ลีลาเยอะ ตู งง
  • ผมขออณุญาตินะคับ คือ มีไคจับกับคองโก้ไว้บ้างคับ พอดีผมลืมคับ
    1.et 2 ลัง
    2.โซดา 3 ลัง
    แล้วมีอีกตัวนึงอะคับ จับไว้2 ลัง ชื่ออะไรคับพอดีผมลืมคับ ขอบคุณคับ ^^
  • โซดาจับตอนแรก 3 เพิ่มอีก2มารวมเป็น 5 ลัง แล้วเพิ่มอีก 5 (ตอนเมื่อวาน)เป็น10 ไงไอ้น้องแค่นั้นแหละ
    และเดิมทีคองโก้กับ อีที 2 ลังคับ สรุปคองโก้ เจอ โซดา 10 ลัง และคองโก้ เจอ อีที 2 ลัง ok นะ
  • ท่านโจฮะเก๋าเจ็บขาแบบนี้ก้ไม่ได้ลงแล้วสิพี่
    แบบนี้รอสซี่ก้อร่อยเลยได้กินเบียร์ฟรีๆเลย1ลัง :-)) :-))
  • คับผม ถ้าไม่มีไคออกเสียงอะไร ผมเอาตามพี่ทัยนะคั้บ^^
  • สรุปล่าสุด

1. กรามล๊อค เจอ เจ้าผม 1 ลัง 
    2. ออฟโร เจอ ดุ๊ก 5 ลัง 
    3. เบน เจอ ออฟโรด 10 ลัง 
    4. เบน เจอ ดุ๊ก 10 ลัง 
    5. เดทเกมส์ เจอ โทเชน 1 ลัง 
    ุ6. บลังก้าต่อให้ กรามล๊อค 700 โล 5 ลัง 
    7. ภูผา ขอเจอ เทพเจ้ากรามล็อก อีก 1ลังนะคับ 
    8. ฮะเก๋า เจอ รอสซี้ 1 ลัง 
    9. ซูโม่ เจอ บิ๊กกัฟ 10 ลัง 
    10. จันแดง เจอ เดทเกมส์ 20 ลัง 
    11. ฟาโร เจอ สิงโต 5 ลัง 
    12. ออฟโรด เจอ บรูตัส 10 ลัง 
    13. โซดา เจอ คองโก้ 10 ลัง 
    14. อีที เจอ คองโก้ 2 ลัง

ยอดรวม 91 ลัง มูลค่า 54,600 บาท
  • โกโก้ มี 20 ลัง นะคับเพือมีใครอยากจับ น้ำหนักคงประมาณ 25.3 คับตอนนี้ลดลงมาเยอะละ
  • พี่ซันจัดเต็มเหนี่ยวเลยนะ
  • เอิ้กๆอ้ากๆ ทีม มี 20 ลัง
    บาโฟ หมา กากรุ่น34-37 ขอเจอ อีสานทีม มหาอำนาจ หมา ลาก
    ตัวไหนก็ได้ ขอให้อยู่ในรุ่นเดียวกัน เช่น คีล่า เป็นต้น
    หมายเหตุ ขอรุ่นเดียวกันนะ เบสไมเล่น เข้าใจตรงกันนะคับ
  • คึกคักน่าดู ท่าจะสนุก
  • จัดไปๆเอิ๊กๆ
  • หาค่าเหนื่อยให้ก๊กมึนตั้ง ด้วยนักกีฬา3ตัว
    เชียเรอร์ รุ่น31+
    เอ็มเจ รุ่น31+
    ซันซัส รุ่น37+
    3ตัวนี้ไม่เคยประสพผลสำเร็จในการลากน้ำหนัก
    หรือเรียกว่า ไม่เคยได้รับรางวัลใดๆเลย
    ขอร่วมสนุกด้วยตัวละ2ลังนะครับ :062:
  • รู้สึกว่าเที่ยวนี้ หลายท่านจะมั่นอกมั่นใจกันดีกว่าเมื่อก่อนเยอะ แสดงถึงความสำเร็จของวงการลาก หลายตัวยังไม่มีคู่ ใครอยู่รุ่นเดียวกันช่วยสนองหน่อยเถอะ
  • หมดช่วงเวลา เคอร์ฟิว แล้วซิเนี่ย
    ค่ายสีเขียว เอิ๊กอ๊ากกก ทีมเริ่มออกอาละวาด ฟาดฟันแล้ว :006: :m01:
  • เชียเรอร์ พิกัด 31+ ขอท้าจับ กับมูดี้ ของพี่มุ๊ด็อกฟันปาร์ค ครับ สัก5 ลัง ครับ
  • อ่อ ลืมดูไปครับ ต้องขออภัยพี่มุ๊ด้วย ลืมดูว่าแชมป์ ที่เชียงใหม่ไม่ได้ลงครับ งั้นเปลี่ยนตัว จับแล้วกันครับพี่
  • เอาละซิ ประทานมดห้าว ใครก็ได้ช่วยสกัดดีกรีความอหังการให้หน่อย 5555
  • รอหน้างานนะครับมีโคว์ต้าให้ทุกตัวครับ
  • ฝกมหาอำนาจ ช่วยจัดหนักๆมากันหน่อยจะได้ช่วยการเร่งเร้าบรรยากาศ อย่ารอถึงหน้างานเลย มันช้าไป ...
  • ถ้ารอไม่ไหวผมขอเล่นแบบแพ็คคู่แล้วกันคับสนมั้ยแลกกัน ดูหมาออกกันทุกคนอยู่แล้ว
    คีย์ล่ากับบาโฟ
    สวัสดีกับเชียเรอร์
    คู่ละ5ลังพอหอมปากหอมคอคับ
  • งั้นผมฝากสวัสดีกับใบหยกอีกสองตัวที่เหลือหาคูจับให้หน่อยคับ ใบหยกไม่เกิน25@กก.ส่วนรุ่นสวัสดีเพิ่มบารมีอีกตัว. ตัวไหนก็ได้คับระหว่างสวัสดีกับบารมีจะเลือกจับเอาตัวไหนก็ได้รุ่นไม่เกิน34กก.เอาแค่หนุกหนานนะคับคู่ละ5ลัง
  • กว่าจะถึงวันงานสายเกิน 150 ลัง เผลอๆมีสองร้อยลัง อะจ๊ากกกก เปิดเอเย่นต์ได้เลย 555
  • แหมท่านnattoเล่นแบบแพ็คคู่เลยหรอครับ
    ไว้รอนักกีฬาของท่านเองพร้อมก็ได้มั้งครับ
    เห็นจับคู่มีแต่นักกีฬาผมทั้ง2ตัวเลยโหดจริงๆเชียว
  • 555ก็เห็นให้น้องเขามาเปิดราคาตั้ง20ลังแถมมียกตัวอย่างด้วยอิอิ
    แสดงว่ามั่นใจเต็มร้อยใช่ไม่คับพี่555
    หมาตัวไหนลากได้เท่าไหร่ก็รู้กันอยู่แล้ว555
    เอาอย่างนี้ก็แล้วกันนะครับพี่. ถ้าจะเล่นก็ขอเป็นแพ็คคู่แล้วกันคับถ้าไม่เล่นก็ไม่เป็นไรครับ555
  • พี่ว่าแพ๊คคู่ก็แฟร์ดีตัวหนึ่งอ่อน ตัวหนึ่งแข็ง เปิดโอกาสให้คู่ต่อสู้ได้มีโอกาสแก้ตัว
  • เด่ว เรามีโปรโมชั่นครับ ใจเย็นๆ ฮาๆ ถ้ามาแบบแพคคู่ เด่ว เรามี โปรเสริม ครับ คิคิ
  • แหมนักกีฬาของท่านnattoติดระดับ1ใน12 ติดปฏิทิน
    ดวลกันไปเลยดีกว่านักกีฬาท่านnattoกับนักกีฬาผม
    ถ้า20ลังมันเยอะไป แค่ตัวละขวดผมก็เล่นละครับ ^ ^

ปล.พี่มาร์คเห็นว่านักกีฬาระดับติดปฏิทินอ่อนหรือครับ?

จะเอาไม่ซีกงัดไม้ซุงทำไมละประธานมด ทีมเล็กๆอย่างเรา
    เรียกนักกีฬาแล้วเดินก็พอแล้วมั้ง

:o071:
  • เสธ. อย่าเข้าใจผิด พี่แค่อยากเพิ่มทางเลือกให้เท่านั้นเองครับ
    ผมเห็นหลายคนอยากประกบ แต่วางเงื่อนไขเยอะ ไม่ชัวร์จริงๆ ก็ไม่เอา
    เสียเปรียบนิดหน่อยก็หลบ จะจับกินกันแต่หมู โอกาสได้เจอกันมันคงยากครับ
  • อย่าพึ่งเป็นประเด็นร้อนนะคับฮ่าๆๆคู่ไหนรึตัวไหนเล่นได้ก็เล่นไป เล่นไม่ได้ก็ไม่เป็นไรดอกทุกคน ไม่ต้องมากมายอะไรก็ได้ ขอเสริมนิดนะคับนักกีฬาติดหน้าปฏิทินก็ใช่ว่าจะเจ๋งเสมอไปเพราะน้องใหม่ที่กำลังมาแรงก็ใช่ย่อยนะคับตอนนี้ หลายๆท่านก็น่าจะเห็นกันอยู่หลายๆตัวในแต่ละทีมว่าตัวไหนที่กำลังมาแรง กำลังฉายแววบางตัวที่ 1 หรือรุ่นเก่าๆเก่งๆแต่เดิมเทียบไม่ติดก็มีนะคับฮ่าๆๆๆ
  • ตามนั้นพี่ทัย ถ้าเป็นนักกีฬาพี่ทัย ผมยอมรับว่านักกีฬาผมสู้ไม่ได้ครับ :062:
  • ตามนั้นพี่มาร์ค ขอให้ได้เบียร์เยอะๆนะพี่ ขอไปกินฟรีด้วยละกันครับ :o003:
  • ขอบคุณคับพี่ นักกีฬาของผมก็ใช่ว่าสู้นักกีฬาของพี่ได้ทุกตัวหรอกนะคับ เพราะว่าตัวเก่งๆอย่าง บาโฟ ทุกคนในอีสานทีม ก็คิดว่า ถ้าใครที่อยู่รุ่นนี้อย่าหวังที่ 1 เลยนะฮ่าๆๆๆ งานเมืองคราวที่แล้วก็แทบจะได้เบสฯใครจะไปสู้ได้คับ