ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีคำตอบถามอยากให้กูรูตอบ...?
  • คือถ้าเราเลี้ยงพิทบูลไว้ทั้งตัวผู้และตัวเมีย ไว้ในบ้านเดียวกันแล้วมันจะผสมกันเองรึเปล่าครับ
  • ใครรู้ช่วยบอกหน่อยคับ ?
  • ผสมครับถ้าดูแลไม่ดี วิธีที่ง่ายคือทำหมันครับ
  • จะเหลือหรือครับ
  • ลูกน้องในบริษัทผมยังอยาก...เลยครับ ทำไมถามอย่างน้านนนนน?
  • หรือว่าเราเราต้องพาตัวผู้ไปลงอ่างคลายเคลียดบ่อยๆดีหว่า อิอิๆๆๆๆ
  • แหม่ ผมละอยากไปเป็นลูกน้องใน บ. พี่ deesiam จังเลยครับเผื่อมีลุ้น 55555+
  • ผมไม่รับพนักงานชายครับ ขอลุ้นคนเดียว ฮี่ฮี่ฮี่
  • หยก ทำงานที่ไหนตอนนี้
  • 555 ผมก็อยากให้มันผสมกันนั่นแหละคับ? ตอนนี้มีตัวเมียแล้วว่าจะหาซื้อตัวผู้ แต่กลัวซื้อมาแล้วมันไม่ผสมกัน
  • Thank you ทุกคนนะคับที่บอก
  • ถุย... แล้วถ้ามันกัดกันเองล่ะ :o034:
  • คนเลี้ยงพิทเขาไม่นิยมการทำหมามั่วๆซั่วๆหรอกครับ ความรู้และประสบการณ์น้อยๆแบบนี้โชคดีมากที่เริ่มเลี้ยงด้วยตัวเมีย ถ้าเจอหมาจ่าฝูงคงสนุกดีพิลึก จับผสมอะง่าย เแามาปี้กันก็ได้แล้ว จะเลี้ยงให้ดีให้สวยสิยากกว่า เหอะๆๆๆๆ
  • มึนตึบเลย
  • เฮ้อออออ เมื่อไรมนุษย์พันธ์นี้จะหายไปจากวงการพิตบูลเสียทีหนอ
    ขนาดยังไม่รู้จักมันดีพอก็เตรียมวางแผนให้มันปี้กันเสียแล้ว ........ :026: :003:
  • 555 ผมยังไม่ทำหรอก กำลังศึกษาข้อมูลอยู่
  • ถ้าทุกคนคิดแบบนี้หมด อีกหน่อยพิตบูลล้นประเทศครับ
    ถามตัวเองเยอะๆ จะผสมมันเพื่ออะไร และจำเป็นแค่ไหนที่ต้องผสมมันขึ้นมา ?
    อย่าคิดเข้าข้างตัวเอง แต่ขอให้ตอบแบบใช้เหตุผลจริงๆ
  • เลี้ยงตัวเมียให้ดีที่สุดดีกว่า ตัวผู้สวยๆมีเยอะแยะครับ ศึกษาแล้วเลือกว่าอยากได้แบบไหน สบายกว่าเยอะครับ
  • อ๋ออออ ? หลงโง่ไปชั่วครู่ :)