ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามตึก ให้เช่า แถวๆ ปากช่อง ครับ
  • ตอนนี้ผมอยู่ลพบุรี ลำนารายณ์ พอดีผมมีโอกาศได้ไปเอากล้วยเพาะเนื้อเยื่อที่ศูนย์วิจัยปากช่องครับ
    พอไปเห็นพื้นที่แล้วรักเลย ก็เลยอยากหาทำเลที่เหมาะพาครอบครัวไปอยู่อาศัย ค้าขายทำมาหากินที่นั่น
    และทราบว่า พิตบลูโซน เราก็มีคนปากช่องอยู่บ้างก็เลยอยากขอคำแนะนำเป็นแนวทางสักนิดครับ

ผมเล็งๆแถวหนองสาหร่าย ช่วงทางเข้า รร.ปากช่อง เปิดร้านค้าขายดูโอเค เพราะทุนน้อยจะไปอยู่ช่วงตลาด
    ก็ไม่มีทุนจะไปเช่าเค้า แหะๆ ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
  • แหม่ สงสัยท่านสมาชิกแถวปากช่องอาจจะไม่เห็นกระทู้นี้ ไม่เป็นไร หุหุ