ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นหมาไอ้ผี!!!!!
  • วันนี้ไม่รู้เป็นไร นึกๆ อยากเห็นหมาของไอ้ผีอ่ะ ว่ามันเป็นยังไง ไงๆเรารบกวนด้วยนะไอ้ผีจอมป่วน ช่วยโพสต์รูปหมาแกทีดิ เราอยากเห็นสวยๆและมาตรฐานของแกน่ะเป็นยังไง เห็นแกติแกด่าเขาไปหมดเลยนะนะ โคดWANT เลยอ่ะ นี่ไม่ได้เป็นคำท้าทายนะ แต่ฉันว่าแกคงไม่กล้าหรอกว่ะ 555 เอิ๊กๆ
    ไฟล์แนบ
    pit-3....jpg 105K
  • ผีเค้าลงรูปไม่ได้อ่ะดิครับ ผมก็อยากเห็น!!
  • โชว์ความโง่อีกแล้ว เหอ!!!!
    ตั้งกระทู้ มาล่อเป้าผีอีกแล้ว
    อยู่ดีๆๆไม่ว่าดี เดี๋ยวผี เกรียนๆ มารุมด่าอีก
    ชอบ ตั้งจริงๆๆกระทู้ล่อเป้า (เพื่ออะไร ผีอยู่ส่วนผีอะดีแล้ว ไม่ต้องไปยุ่งกับเค้าเลย)
    ชอบลุกมาปลุกผี ปลุกแต่ละที่ ชอบโชว์ความโง่ออกมาอีกนะ อิอิ
  • ไปเจอมา
    หมาของน้า ผีติดหัว ดู ขำขำ ละกัน

แต่เป็น ผีมา ลงรูป บ่ ได้ ครับ
    อย่าไปซีเรียสกับผีเลย
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment9.jpg 34K
    GetAttachment5.jpg 41K
    05257.jpg 38K
  • ทำไมต้องกลัวด้วยงง ก็เราหมอผี เอ๊กโซซิสนี่หว่าจะกัวผีไม ที่ล่อน่ะอยากเหนหมาๆของพวกสูจริงๆไม่ได้ไรหรอก เผื่อจะเป็นวิทยาทานให้เด็กๆมันชมน่ะ ว่าไงกล้าป่าวว๊ะ ไม่กล้าก็ไม่ต้องเลี้ยงหรอกพิทบลู ไปเลี้ยงกวาง ไป๊ !
    ไฟล์แนบ
    500L051ALct.gif 59K
  • ลุงจุ๊ฟเล่น มุก อีกแว้ว สบายดีน๊ะครับลุงจุ๊ฟ วันนี้ไม่ไปทำงานเหรอครับ
  • แต่เหนว่าผีบางตัวก็เลี้ยงเรดโน๊สใช่ป่าวครับลุงจุ๊ฟ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    000_2971.jpg 43K
  • เสียดาย ที่ผีๆเค้าลงรูปไม่ได้
  • ลงดิผี เอาดิผี หมาเทพ +++ ผีโชวไม่ได้หรอกมีแต่ ฝีที่ปากจะโชว์เพราะเป็นผีปากหมา !!!
  • โชว์โง่ เหอ เหอ เหอ เหอ
  • คุน FatX ผี ดีดี ก็ มี นะ คับ อย่า เหมารวม แล้ว ที่คุน บอก ผีปากหมา ผมว่าคุนไมได้ต่างอะไรกับผี นะ

คุนไปบอกผีปากหมา มันก้เท่ากับ คุนไปด่าผี ฉนั่นคุน ต้องปากหมาเหมือนกันสิ ไช่ไหม
  • ผีดีๆก็มีครับยอมรับ โอเค.ผมปากหมาในนามครับมีชื่อล็อกอินครับ... ผมไม่ได้ปากหมาเล่นมั่วซั่วแอบแฝงไม่เปิดเผยแบบคุณ
    อีกอย่างผมไม่ได้ว่ารวมนะ โอเคผีดีก็มี ด้วย ...ถ้าด่าหรือจะว่ากันเปิดเผยตัวเองสิครับ แสดง เก๋าหน่อย!!! เอาสุนัขมาโชวด้วยหล่ะ!!! อยามาแต่ปาก...(เห่า)
  • เก๋า เพื่อ อะไร หรอ คับ คุน FatX แล้ว เวป นี้เขา บัง คับ หรอ คับ ว่าจะ ว่า ไห้ ลอค อิน แต่ เอะ ผมกะไม่ได้ ว่า นะ

ผมแค่ ถามว่า ไช่ไหม คุน อย่า ร้อน ตัว สิ 5555

ทำไมต้องโช คับ ไม่ไช่ พวกชอบโช

คน ที่เห่า นะ คุน ไป ว่า ผีปากหมา นะ คับ

ผมแค่ เข้า มา ถาม ว่า คุนปากหมาเหมือนผีไช่ไหม ที่เที่ยวไปด่า ผี ปากหมา
  • ผมลอค อิน แล้ว ชัดไหมเอ่ย อิอิ

แต่ถ้าพูดเกินไปก้ ต้อง ขอโทดงามๆๆคับ
  • อืม..เท่ ว่ะผีมอบตัวแล้ว 1 ต่อไปว่ามา
  • อืม+++ ลูกผู้ชายดี ผมก็ไม่มีไรจะว่า แล้ว ผมแค่ต้องการความจริง ความเป็นลูกผู้ชายให้มากพอ... เรื่องโชวไม่โชว ผมไม่รู้นะ มันเป็นความสุข หรือความชอบ ของแต่ละคนที่เอามา โชว มาอวดกัน ... ขอเน้นอีกที ผมปากหมาครับ และก็ไม่คิดจะว่าใครง่ายๆเท่านั้นเอง !!!
  • kit_nsw ............. HERO OF THE DAY..............
  • กระทู้นี้ผมชอบมาก เหมือนผมเลยถ้าหมาคุณผีสวยจริงๆนะเอามาลงให้เห็นเป็นบุญตาเถอะนะขอร้อง
    แต่ผมว่าพี่ผีไม่มีหมาเลี้ยงกะเค้าหรอก
  • :m110:ดี..กลับตัวกลับจัย.
    อ่ะแต่ใช่คนที่เข้าไปป่วนผมป่าว 555 ล้อเล่น..ไม่เป็นรัย
  • ดักผีได้ 1 ตัว 555+

(ลืมไปกุก็ผีนี่หว่า แต่กุไม่หลงกล หุหุ)
  • เสี่ยวเเดก