ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Xtreme Sport โปรตีน 29%
  • image

หลังจากเอกซ์ตรีมบูลลี่ โปรตีน 45% ได้ผ่านการพิสูจน์คุณภาพ จนเป็นที่ยอมรับและยอดขายติดลมบนไปแล้ว ต่อไปก็เป็นการเปิดตัว โปรตีน 29% สูตรสำหรับนักกีฬาและสุนัขที่แพ้ง่าย โดยเฉพาะสุนัขที่มีอาการแพ้เนื้อไก่ โดยเฉพาะ .....

อาหารเอกซ์ตรีม บูลลี่ รุ่น สปอร์ต โปรตีน 29% ไขมัน 18% สูตรเนื้อแกะ ขนาด 15 กก. ราคา 1,350 บาท เหมาะสำหรับนักกีฬา และสุนัขที่มีอาการแพ้ง่ายโดยเฉพาะสุนัขที่แพ้เนื้อไก่
    จะเปิดตัวที่งานไทยแลนด์ด๊อกโชว์

ตอนนี้เอาแบบถุงมาลงให้ชมก่อน ไม่ทราบว่าสวยถูกใจไหมครับ 555
    ไฟล์แนบ
    X29.jpg 118K
  • รุ่นกรามล๊อม ถุงน่าใช้มากครับพี่
  • image

หลังถุงก็สวยนะ
    ไฟล์แนบ
    x B.jpg 110K
  • หลังเขียนวิธีให้ไว้หรือเปล่าครับพี่ ของผม 2 ปีครึ่ง ให้กี่เม็ด 555555
  • james_mis 8:47AM Permalink
    หลังเขียนวิธีให้ไว้หรือเปล่าครับพี่ ของผม 2 ปีครึ่ง ให้กี่เม็ด 555555

รุ่นนี้ต้องตวงเป็นช้อนโต๊ะครับ ไม่งั้นเดี๋ยวมีคนไปถามในเฟสพี่มาร์คอีก
  • น่าใช้ครับ วางตลาดเมื่อไหร่ต้องลองครับ
  • วันอังคารนี้ก็น่าจะเริ่มทะยอยจัดส่งได้แล้วครับ ผลิตวันเสาร์นี้ วันจันทร์ส่งจากโรงงานมาคลัง
  • ไม่ทราบว่าข้างในแยกเป็นถุงๆอีกเปล่าครับ เหมือน F1 ม่วงนะครับ ชอบครับ เวลาจะใช้ก็เอาออกมาแกะใช้ทีล่ะถุง
  • แยกเป็นสามถุงครับ
  • น่าลองแบบนี้ต้องจัดมาให้เด็กๆที่บ้านซะหน่อย
  • รบกวนสอบถามค่ะ มีส่งถึงที่ไหมคะ แล้วต้องสั่งเป็นจำนวนไหมคะ ถามเผื่อว่าจะซื้อบริจาคค่ะ
  • ต้องจัดมาให้หมาที่บ้านกินบ้างแล้วแบบนี้ :o027:
  • ซื้อบริจาคแนะนำ เอฟวัน อีคอนดีกว่าครับ