ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ศึกซุปเปอร์ไฟต์ ใครเจอใคร?

• 1. กรามล๊อค เจอ เจ้าผม 1 ลัง
    2. ออฟโร เจอ ดุ๊ก 5 ลัง
    3. เบน เจอ ออฟโรด 10 ลัง
    4. เบน เจอ ดุ๊ก 10 ลัง
    5. เดทเกมส์ เจอ โทเชน 1 ลัง
    ุ6. บลังก้าต่อให้ กรามล๊อค 700 โล 5 ลัง
    7. ภูผา ขอเจอ เทพเจ้ากรามล็อก อีก 1ลังนะคับ
    8. BK เจอ เดวิล พัทลุง 10ลัง
    9. ซูโม่ เจอ บิ๊กกัฟ 10 ลัง
    10. จันแดง เจอ เดทเกมส์ 20 ลัง
    11. ฟาโร เจอ สิงโต 5 ลัง
    12. ออฟโรด เจอ บรูตัส 10 ลัง
    13. โซดา เจอ คองโก้ 5 ลัง
    14 .คองโก้ เจอ อีที 2 ลัง
    15. ลาครอส เจอ ซูซี่ อีสาน 10ลัง
    16.BK เจอ รอคกี็ 5ลัง
    17.BK เจอ สตริง 5ลัง
    18. ซันซัส เจอ รอคกี้ 5ลัง

ยอดรวม 120 ลัง มูลค่า 72,000 บาท
    มีคู่ไหนเพิ่มช่วยแจ้งยอดด้วย จะได้ทำโพยแจกให้ลุ้นวันงาน 5555

หมายเหตุ
    หนึ่งลังมีค่าเท่ากับ 600 บาท แต่เนื่องจากประกบไว้เยอะมากคงขนกันไม่ไหว ขอรับและจ่ายเป็นตังค์นะครับ

ของซัน โกโก้ มี 20 ลัง
    นะคับเพือมีใครอยากจับ น้ำหนักคงประมาณ 25.3 คับตอนนี้ลดลงมาเยอะ
  • โห ตับแข็ง แรง ดี กัน ทั้งวงการแน่ๆ ฮ่าๆๆๆๆ
  • คู่คองโก้กับโซดาจับกันแบบเบสฯนะคับ เพราะเห็นโจบอกว่าโซดาอยู่รุ่นไม่เกิน 25 กก.ส่วนคองโก้ไม่เกิน 28 กก. โซดามาอยู่รุ่นนี้จะมาจับกะใครดีละโจฮ่าๆๆๆ
  • ถ้าพูดถึงรุ่นไม่เกิน25ก็ต้องให้ ใบหยก นะคับ น้องโจไม่กว่าเอาไม้ซีกไปงัดไม้ซุงหรอกคับ ท่านพี่ทัย อิอิอิ
  • อารายกันใบหยกหมดไฟแล้ว อายุก็มากแล้วจะครบ 6 ปี งานนี้ถ้าติดอันดับ 1 ใน 3 ก็บุญแล้วคับ ที่ไปเพราะว่าพ่อบังคับไปเฉยๆฮ่าๆๆๆ
  • งานนี้ผมขอถอนตัวนะครับ เนื่องจาก หมาผมโดนยิง !!
    images by free.in.th
  • คองโก้ขอยกเลิกที่จับกับอีที2ลังและจับกะโซดา5ลังนะคับ เนื่องจากคองโก้ได้ออกนอกบ้านไป น้องไปตามกลับมาแต่คองโก้โดนคนใจร้ายแถวๆนั้นยิงขาเป็นรูพรุนเลยคับ มีกระสุนฝังในขาด้วยไม่สามารถลงแข่งได้ ตอนนี้อาการปลอดภัยแล้วคับ หมอได้ผ่าเอากระสุนออกเรียบร้อย ก็เลยยกเลิกการลงแข่งครั้งนี้คับ
  • รู้ตัวคนยิงไหม
  • โจขอยกเลิก โซดา เจอ คองโก้ 5 ลังนะคับ
    เนื่องจากคองโก้ไม่พร้อมที่จะลงแข่ง ยังไงก็ สนามน่าเจอกันใหม่นะคับ
    เสียใจด้วยนะคับ พี่ฟาม ขอให้หายเร็วนะคับ เเละ ขอให้เจอไอ้คนที่ยิงด้วยนะคับ
  • คับพี่ทัย อีทีกับคองโก้ ยกเลิกนะคับ เนื่องจากอีทีก้อพึ่งโดนตะปูตำที่อุ้งเท้าจนทำให้อุ้งเท้าเป่นรู เมื่อวันอาทิดที่ผ่านมาเหมือนกันคับ ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วแต่ยังไม่100%คับ งัยก้อขอให้คองโก้หายเร่วๆนะคับ ฟาม
  • คับๆ ยังไม่รู้เลยคับพี่เมื่อคืนตอนที่มันวิ่งออกไปมันมืดมาก ผมละโกรธแทนน้องฟามและสงสารคองโก้ด้วย
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ให้กำลังใจนะคับ ขอบคุณมากคับ
  • หายเร็วๆๆนะคองโก้สุดหล่อผมเชียร์แบะเปงกำลังจัยให้เสมอ น้องฟามสู้ๆๆคราฟงานนี้ :062: