ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลินิกสัตว์อยู่ อุบลฯ มีไม่คับ
  • จะพาไปฉีดวักซีนคับ
    มีแต่หมอรักษาวัว :m29:
  • ในเมืองอุบลครับ มีเยอะกว่าตู้ ATM อีกครับ
  • ตอนนั้นไปหาซื้อของทำบ้านก็เลยเดินหาคลินิกสัตว์
    ถามคนมีแต่คนว่าซอยนั้นเดินไปอีกก็เห็นเดินไปจังอยู่ไสบ่เห็น
    เดียวเดือนน่าไปหาพี่ที่อุบลฯให้เขาพาไปดีกว่าคับ
    หาเองคับ :o001:
  • ตรงสี่แยกบิ๊กซี มีครับ
    โรงพยาบาลสัตว์อุบลครับ
    ไม่แพง ผสมเทียม300กว่าเอง
    ถ้าวัคซีนก็ไม่น่าแพงครับ
  • ครับผมขอบคุณทุกคำตอบครับ :o001:
  • มีหลายที่นะคะ ถ้าที่วาริน ก็นภาพรสัตวแพทย์ ถนน วารินเดช ก่อนถึง รร.ลือคำหาญ หรือ รพ. สัตน์วาริน ตรงดับเพลิงวาริน ในเมืองก็แถวเนวาดา