ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอวีธีทำ ชุดลาก หน่อยคับ
  • อย่างง่ายน่ะคับ ขอบคุงมากมาย
  • ขอด้วยครับ เมื่อวานลองเอายางใน มอร์ไซด์มามัดๆ ผูกๆดูครับ 555 รู้สึกจะไม่ค่อยเวิร์ค
  • ทำได้นะ แต่ตอนใส่แม่งชอบดิ้นใส่ยาก
  • ขอให้สนุกกับการฝึกนะครับ

ดูแล้วไม่เข้าใจโทรมาเลย 086-391-0678 (ถ้ารักในสิ่งเดียวกัน)

เตรียมตัวให้พร้อม 23-25 ตุลาคมนี้ เจอกันในงานลากมหานคร 2009
    ไฟล์แนบ
    1152.JPG 32K
    pull1.JPG 20K
  • เจ๋ง ดูงานมันส์ดีอ่ะ ต้องทำมั่งแหล่ว เจ๋งๆคิดคนเดียวตั้งนาน ทำไงดี ขอบคุณด้วยนะ
    ไฟล์แนบ
    วอนย๊าด2.jpg 45K
  • พยายามเลียนแบบชุดลากจริงให้ได้มากที่สุด แต่ใช้วัสดุที่เรามีใช้แทนครับ
    ไฟล์แนบ
    car-1.JPG 19K
    A31601.jpg 104K
  • ด้านข้างของชุดครับ
    ไฟล์แนบ
    A24029.jpg 48K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    M3-1.jpg 65K
  • เจ๋งๆทั้งนั้นเลย
  • สุดยอดลากยาง 3 ชั้นฝ่ากลางน้ำ เจ๋งจิงๆครับ
  • ถ้าพวกมึงทำเองกันหมด ไอ่คิมกับไอ่ปุ๊ไม่ต้องขายกัน ตายแล้วมึงไอ่คิมอีกหน่อยแม่งทำปลอกคอสายจูงชุดลากกันเองแล้ว...555
  • มีใครขายชุดลากมือ2มั่งไหมครับ อิอิ
  • เห็นในเวปมีขายนี่ครับ

http://www.pitbullzone.com/F1/Other%20product.htm

ลองเข้าไปดูครับ^^
  • พี่คะ ช่วยถ่ายด้านบนด้วยได้ไหมคะ

เห็นแต่ด้านข้าง
  • :m001:แข็งแรงมาก..