ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

(((((( LILDAZZ X BINLA BABA )))))) update
  • Puppy born 22/03/2009

Male 3 Female 4 UKC Register Pedigree

Contract NOP : 086-8197778

E-Mail : NOPCHONBURI@hotmail.com

วัคซีลครบครับ สนใจสอบถามได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    lildazz.gif 88K
    baba.gif 76K
    f3.jpg 76K
    f4.jpg 47K
    f5.jpg 43K
  • ว๊าย!!!!มาแคะ ไม่เอาครับ
    ชอบ โด่งๆ ใหญ่ อ้วนเตี้ย ไม่เอา
  • กรุณาลงราคาด้วยนะครับ เพราะลูกหมาสวยมาก จะได้สะดวกในการติดต่อ และตัดสินใจ ของผู้ซื้อครับ....คนเลี้ยงหมา เมืองเพชรบูรณ์
  • พี่ครับบอกราคาได้ไหมครับ อยากได้
  • F4 เท่าไหร่คับพี่ กะF5 ราคาต่างกันไหม
  • F4กะF5 ขอราคาหน่อยครับ

badboy_za@hotmail.com

ขอบคุณครับ
  • :o027:ใครชอบแนวบูลี่ก่างๆ สั้นๆ เชิญพิจารณาได้เลยนะครับ ของเขาดีจริงๆ ครับ ขอบอก:006:
    :o023:ส่วนใครชอบ แนวโด่งๆ ใหญ่ๆ ยาวๆ แหลมๆ ข้ามกระทู้ไปเลยครับ :m047:
    ไฟล์แนบ
    2เดือน2.jpg 42K
  • ตัวผู้หายไปไหนครับลูกหมา แหม๋ๆๆๆกั๊กจัง
    ลงรูปด้วยครับท่านเจ้าของหมา บอกราคามาด้วยเด้อ
    รออยู่ ฮ่วยยยย
  • โทรไปคุยแล้วไปดูตัวจริงมาแล้ว เจ้าของใจดีมาเลย เป็นกันเองมากๆ สวยๆ ทุกตัว ขอขอบคุณสำหรับการตอนรับอย่างดี
  • สวยจิงๆๆเลยครับพี่
  • มันต้องนี้ซิไทยทำ