ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลาก่อน PANDA ลูกรัก กับฝีมือไอ้เดรฉาน
  • เสียใจด้วยครับเป็นใครก็คงรักหมาของเราเหมือนกันเข้าใจความรู้สึกครับเเต่ใจเย็นๆดีกว่าครับ
  • ถ่ายรูปหน้ามันมาให้ดูได้ไหมละ
  • ลูกผู้ชาย 10ปี แก้แค้นยังไม่สายครับ ผม ไม่ได้ยุยงนะ แต่ ถ้าเป็นผม ทำแน่ๆ แต่ยังไม่ใช่ตอนนี้ แต่ อย่าให้แรงมาก แค่ ทำให้ เค้าเสียเงิน ซัก 3-4 หมื่น ก้อคงจะสาสมครับ ไม่ต้องให้คนเจ็บ หรือ ตาย มันบาป เอาแค่ เสียทรัพย์ เล็กน้อย เพื่อแลกกับความรู้สึก ของเราที่เสียไป มันสมควรแล้วนิครับ
  • เสียใจด้วยครับ แต่ก่อนอื่นเลยไปง้อแฟนก่อนดีกว่าครับ

อย่างน้อยแฟนคุณก็คงรักคุณมาก

ไม่งั้นแฟนคุณคงไม่ร้องไห้ ที่เห็นคุณโดนกระทืบ

เสียใจด้วยน้อง อย่างน้อยคุณก็ได้ดูแลมันอย่างดีที่สุดแล้ว
  • เลี้ยงพิทบูลต้องทำใจอย่างหนึ่งครับ
    คนอื่นๆหมั่นไส้เยอะ ถ้าเป็นไปได้ เวลาจูงมันอกไปข้างนอก
    พยายามสร้างสัมพันธภาพที่ดีกับชาวบ้านไว้ บางคนกวนตีนเราก็ต้องอดทน
    คนไหนไม่เป็นมิตรก็อย่าไปเข้าใกล้ แต่บอกมันไว้ก่อนเลยว่า "หมากู กูรักเหมือนลูก มึงฆ่าหมากู กูไม่ฆ่ามึงหรอก
    แต่มึงระวังลูกมึงหรือคนที่มึงรักไว้ละกัน แต่มึงสบายใจได้ กูไม่ทำใครก่อนอยู่แล้ว"
    ไฟล์แนบ
    0035736.jpg 50K
  • เสียใจด้วยครับ

ใจเย็น ครับ

เรายังต้องอยุ่ในโลกแห่งความจริงอีกครับ
  • ถ้าแฟนผมพูดกับผมแบบนี้ และสถานการณแบบนี้ ผมคงเงียบและเริ่มมองหาคนใหม่
    ไม่ได้ทิ้งเพราะโมโห ผมชอบคนที่ลุยด้วยกันมีอะไรก็เตือนไม่ไช่ อะไรก็เลิก มันน่าเบื่อมากๆ
    ความคิดเห็นส่วนตัวล้วนๆ ผิดถูกขออภัย
  • เสียใจด้วยครับ และเห็นใจเป็นอย่างยิ่ง แต่อยากให้หยุดคิดครับนิดนึงก็ยังดี หากวันนั้นคุณต้องพิการไปหรือเลวร้ายสุดอาจตายพ่อแม่คุณจะรู้สึกอย่างไรแฟนคุณคงเสียใจเช่นกัน ใจเย็นๆคิดดีๆเกิดไปหาปืนมาพกอีกยิ่งใจร้อนแบบนี้ลำบากครับปืนมันจะใช้คุณไมใช่คุณใช้มัน ไม่อยากเห็นคนมีเรื่องกัน เรียนรู้สิ่งที่เกิดขึ้นและปรับเข้าหามันดีกว่าครับ
  • น่าสงสารมากๆครับ

:o070:

พูดไม่ออกครับ ถ้าผมเปนเข้าของผมก็ ช็อกครับ อึ้ง
  • "หมากู กูรักเหมือนลูก มึงฆ่าหมากู กูไม่ฆ่ามึงหรอก
    แต่มึงระวังลูกมึงหรือคนที่มึงรักไว้ละกัน แต่มึงสบายใจได้ กูไม่ทำใครก่อนอยู่แล้ว"

พี่สุดยอดมากคับบบ ใจเว่อ ผมชอบ
    ลุยแม่งเลยค้าบบบ
    แหม๋ถ้าอยู่แถวปากน้ำน่ะคับ ผมจะให้ป๊าพาไปเคลียทั้งโรงพักเลยคับ
    ไอ้พวกเล่นแง่แบบนี้ ช้อบ ชอบ
    แม่งต้องเจอส้นทีนคับ
    ไปโรงพักเสียเวลาเปล่าคับ เอาตำรวจกระทืบแม่งเลย
  • เสียใจด้วยนะคับ ขนาดผมยังไม่ได้เลี้ยงก็พอจะนึกถึงหัวอกครับ
    เป็นผมก็คงทำอย่างนั้นเหมือนกันครับ
    คุณ PHULUCKY อยู่ ซ.ไหนของ ซ.วัดด่านครับ ผมไปบ่อยมาก