ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่องครับ....เครียด
  • ....คือที่ทำงานผมมีเพื่อนร่วมงานอยู่3คน หญิง 1 ชาย 2
    เมื่อตอนเที่ยง ผู้ชายหนึ่งในนั้นซึ่งมีเมียแล้ว กำลังยืนจูบกับผู้หญิงที่เป็นเพื่อนร่วมงาน(ยังโสดเพิ่งเลิกกับแฟนมา)
    ผมไม่คิดว่าเขาจะกล้า เพราะเป็นที่ทำงาน ซึ่งอยู่ติดกับห้องนาย
    พอดีผมเปิดมาเจอ พวกเขาตกใจและรีบผละออกจากกัน แล้วทำเป็นคุยเรื่องอื่นๆ
    (ประมาณว่าผมไม่ทันเห็น)
    ความรู้สึกแรกคือผมรู้สึกมึนๆเหมือนจะอ้วกอะครับ
    เนื่องจากพี่คนนี้เขาดูภายนอกเป็นคนดีมากๆคอยสั่งสอนผมตลอดเวลา
    ส่วนผู้หญิงก็เป็นเพื่อนร่วมงานที่ดีคนหนึ่ง ภาพพจน์ภายนอกเป็นคนดีมาก
    ผมก็เลยเสียความรู้สึก และรู้สึกงงๆกับสิ่งที่เกิดขึ้น
    ...ก็เลยมาถามเพื่อนๆว่า ผมควรจะทำไงดี...

บอร์ดนี้มักจะมีคนตอบแบบฮาร์ดคอร์..ผมก็เลยมาขอความเห็นเผื่อจะช่วยให้หายเครียดครับ...แหะแหะ
  • สุ้มดู เขา และเธอ ต่อไป
    เห็นแค่จูบ แต่ไปข้างนอกอาจเข้าโรงแรมไปแล้วมั้ง

อย่าไปซีเรียส นี่แหล่ะ ชีวิต
    วันนึงข้างหน้า อาจเจอกับตัวเอง ก็ได้
    เก็บไว้เป็นกรณีศึกษา เสริมสร้างประสพการณ์ฃีวิต เพื่อเอาตัวรอด จากเมีย.............555!
  • โอกาสดีๆในชีวิตครับซุ่มต่อไปเผื่อเห็นของดีครับ :021:
  • ถ้าเป็นผม ถ้าผู้หญิงที่กล่าวถึงหน้าตาดีคงจะอิจฉา นิด ๆ

หากหน้าตาธรรมดาคงจะเฉย ๆ
  • มีโปรแกรมอัดวิดีโอจากกล้องที่ติดมากับโน็ตบุ้คไหมครับ
    ผมกะทำฟอร์มว่าไม่อยู่แล้วปิดหน้าจอไว้แอบถ่ายได้ไหม...แหะๆ

แม่งหลอกผมว่าพวกมันเป็นคนดี สอนโน่นสอนนี่เรา สาด....
    อย่างนี้ มานต้องถอน....เอิ้กๆ
  • ถ่ายคลิปแม่งเลย แล้วไถตังมันเลวดี
  • ซุ้มดูแล้วขัดจรวดตามเลยไอ้น้อง555555555
  • คิดไปได้ 555+
  • ตอนนี้พบเชื้อเอดส์ จากผู้หญิงไทยที่รพ.ศิราช แต่ที่น่ายินดีคือ เป็นเชื้อที่ไม่เหมือนเชื้อเอดตัวเก่าและพบครั้งแรกในโลกด้วยนา น่ายินดีกับมันดีไม๊อ่ะ คนไทยๆ
  • แบบนี้ต้อง แซนวิช
  • 555++
    ไถตังมัน แล้วมันเกิดเอาปืนมายิงผมอ่ะ ทำไง

จะว่าไปแล้ว ผมก็ไม่ค่อยชอบไอ้พี่คนนี้อยู่แล้ว
    แม่งชอบว่าพิทบูลของผม
    มันว่าหมาดุ เลี้ยงไม่เชื่อง เลี้ยงไว้ทำไมไม่รู้ เอาไปขาย
    แล้วเอาเงินมาทำอย่างอื่นดีกว่า
    แต่ผมเห็นเป็นรุ่นพี่เลยไม่อยากตอบโต้ (เรื่องของเรื่องแม่งขี้ขลาด เคยวิ่งหนีหมาผม
    ร้องซะลั่นเลย...เสียฟอร์มสุดๆ หมาผมแค่วิ่งเข้าไปกะจะเล่นด้วย)
  • แซนวิช ไม่กล้าอ่ะครับ กลัวส้วมแตก 5555555+
  • ตบเอาปืนมัน แล้วอัดตูดมันเลยไอ้พวกมือถือสากปากถือศีลเกลียดจิงไอ้พวกนี้
  • ขอบอกความเงี่ย...ไม่เคยปราณีใคร ถ่ายคลิบมาโพสให้ดูหน่อย เอาแบบฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยนะ
  • ที่โน้ตบุ้คผม มีกล้องครับ แต่ใช้ไม่เป็น
    มันคงเคยเข้ามาทำอะไรกันในห้องผมมาบ้างแล้ว
    คราวหน้าผมจะหาวิธีถ่ายมาโชว์ให้ได้
    ใครรู้วิธีบอกหน่อยครับ
    หายเครียดแล้ว....แต่แค้นแม่งครับ
  • แค้นไปทำไมครับคนแบบนี้เครียดครับ แอบดูมันต่อไปสนุกกว่าครับ:018:
  • งานเข้าแล้ว.....
  • แอบถ่ายคลิปไปฟ้องเจ้านายเลยคับพี่ เผื่อได้เลื่อนขั้นไม่ก็ได้โบนัสเพิ่ม
  • ก่อนหน้านี้ตอนผู้หญิงเลือกกับแฟน(ประมาณสองเดือนก่อน)
    เธอเครียดมาก ในที่ทำงานก็ช่วยกันปลอบ ให้กำลังใจ เพราะเธอเป็นคนดี
    แล้วยังช่วยกันด่าแฟนเก่าของเธอว่าเป็นผู้ชายไม่เอาไหน(คือมันตกงานครับ ใช้ชีวิตไปวันๆ ทำงานที่ไหนก็มีปัญหาต้องลาออก)
    ผู้หญิงเลยทนไม่ไหว ขอเลิก
    ไม่น่าเชื่อจะมาเป็นชู้กันในที่ทำงานซะนี่
  • คุณยังไม่ตอบผมเลยนะผู้หญิงสวยเปล่า แต่ช่างเหอะ เพราะผมโมโหแทนคุณมากก่า ผมก็เจอบ่อย ๆ ไอ้พวกหน้าไหว้หลังหลอก

ต่อหน้าคนอื่นทำเป็นคนดี แต่จิง ๆ แล้วเลวมหันต์ (พึ่งเจอมา สด ๆ) ฉะนั้นผมจึงเข้าใจคุณเป็นอย่างดี และผมก็คิดวิธีดีๆ ได้สำหรับ

คุณแล้วล่ะครับ หากคุณมีเบอร์ของผู้หญิง (ซึ่งหากคุณไม่มีผมก็มั่นใจว่าคุณหาได้ไม่ยาก) ให้คุณโทรไปบอกเขาว่าคุณรู้เรื่องทุกอย่าง

ระหว่างเขากับพี่คนนั้น (หากมีหลักฐานเช่นรูปประกอบยิ่งดีในกรณีหากเกิดพวกขอดู) จากนั้นคุณก็ขู่ว่าจะไปบอกแฟนของผู้ชาย

หากไม่ยอมให้คุณเอา (เรื่องไรคุณต้องไปคอยดูมันเสียวล่ะในเมื่อคุณมีโอกาศทำเองได้เชื่อเหอะมันยอมคุณชัว)
  • ไอ้เย็ดตะม่อนเอ๊ย
  • 555++++ แต่ละความเห็นฮาร์ดคอร์เจงๆ
    ผมรักบอร์ดนี้เจงๆ วี้ววววววววว
    ผู้หญิงคนนี้สวยครับ (แถมหุ่นก็ระดับมรกตอ่ะครับ)
    ติดอยู่ที่ว่า ยังไม่มีหลักฐาน
    ผมพูดอย่างเดียวใครจะไปเชื่อ ก็เขาทั้งสองเป็นคนดี
    ส่วนผม มักจะโดนด่าว่าเป็นพวกติ๊งต๊องปัญญาอ่อน
    วันๆเอาแต่พูดเรื่องหมา
  • ส่วนเรื่องที่จะเอาผู้หญิงคนนี้ คงไม่ไหวครับ
    เพราะตอนที่ผมเห็นเขาจูบกัน ผมนึกสงสารลูกเมียเขาอ่ะครับ ผมเองก็มีเมียแล้ว
    ขนาดผมยังเครียดเลย แล้วถ้านึกถึงว่า เมียผมเจอสถานการณ์อย่างนี้
    เมียผมคงรับไม่ได้ไปผูกคอตายอ่ะครับ
    ให้เอาคนอย่างนี้ ไปวิ่งเล่นกะหมาน่าจะสนุกกว่า
  • ใช่อย่าไปเอาผู้หญิงนั้นเลย รู้ว่าเขามีลูกมีเมียแล้วยังมายุ่งคนแบบนี้มันเฮงซวยกลับบ้านมาเอาแฟนตัวเองดีกว่า
    แล้วไอ้รุ่นพี่นั้นทะลึ้งไปทำอะไรกะหมาอะหมามันก็เล่นของมันดีๆ :025:
  • :o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069::o069:
  • :m041::m041::m041::m041::m041::m041::m041::m041:
  • เราก็ลองจีบเพื่อนผู้หญิงมั่งสิครับ แฮะๆๆ เผื่อได้จูบมั่ง
  • อ้วกกกกกก........
    ทำใจไม่ได้ สงสารไอ้ผู้ชายที่เป็นแฟนเก่า หรือมันห่วยถึงขนาดผู้หญิงเลือกที่จะเป็นเมียน้อย
    แด่ผู้ชายที่โดนหักหลังทุกท่าน...................

http://www.pleng.com/dumv/S9vx1Pag7pdd
  • ความรํกเป็นสิ่งสวยงาม