ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ให้ฟรีสำหรับผู้ที่สน
  • เป็นสุนัข เพสผู้ อายุ2ปี สีน้ำตาล คือว่าเค้าเป็นโรคผิวหนังคับแบบแห้ง(เป็นเยอะ) แต่โครงสร้างสวยหุ่นดีกระดูกใหญ่ ผมก้อรักษามานานแล้วหละคับ จิงๆก้ออยากเลี้ยงไว้ แต่ก้อสงสารเค้า เผื่อจะมีท่านใดที่จะรับผิดชอบและดูแลเค้าได้ดีกว่าผม เค้านิสัยดีคับ ไม่ดุ ไม่ดื้อ เป็นลูก คิลเลอร์สารคาม เอาเป็นว่าท่านใดสนใจก้อโทรมาคับ 0872227725 ใหญ่คับ ขอเป็นท่านที่อยู่ใกล้เคียง มหาสารคามนะคับ ขอบคุณคับ
  • ไม่มีรูปหรอครับ
  • ไม่มีปัญญา....เลี้ยงอะเปล่า

แล้วบอกว่ารักหมา....แค่เป็นขี้เรื้อนก็ทิ้งแล้ว....ใครจะเอาหมาขี้เรื้อนไปเลี้ยงว่ะ

ไอ้ค-ว-ย
  • ผมโทรไปเเล้ว เค้าบอกว่าจะบวช
    ปลายเดือนกลัวจะใครดูเเลจ๊ะ น้าผี
  • บวชเป็นพระก็เอาหมาไปเลี้ยงที่วัดเลยซิว่ะ....ได้มีข้าววัดให้มันกิน55555
  • เอ้าๆ ไอ้ผีตัวแรกซวยแล้วมึง ด่าพระใหม่ ไม่ได้แหกหูแหตาเล๊ย วันๆจ้องแต่เหน็บจ้องแต่ด่าเค้า ไม่ต้องทำมาหาแด่ะแล้วมึง ไม่ได้ผุดได้เกิดดั่งใจฝันแล้วมึง งานนี้..
    ไฟล์แนบ
    Copy of mthai-emoticon-00002.gif 17K
    Copy of mthai-emoticon-000022.gif 17K
    Copy of mthai-emoticon-000023.gif 17K
  • ตอนนี้ยังไม่เป็นพระครับ แค่เตรียมเข้า นาค คือไม่ได้อยากด่าต่อปากต่อคำกับใคร ที่จะให้เพราะอยากได้คนที่เค้าจะดูแลหมาตัวนี้ได้ดีกว่าผม ส่วนเรื่องปัญญาน่ะมีเลี้ยงคับ ไม่ต้องเอาไปเป็นภาระวัดหรอก และวัดที่ผมไปบวช ก้อไม่ใช่วัดบ้านๆด้วย เค้าไม่อณุญาติให้นำหมาไปด้วย แล้วผมก้อมีหมาหลายตัวด้วย ให้ตัวนี้ไปก้อไม่ใช่ว่าหมาจะหมดบ้าน แต่จำต้องให้ไปเพราะถ้าผมไม่อยู่มันก้อจะเป็นภาระแม่ผม อีกอย่างก้อกลัวว่าแม่จะเอาไปให้คนอื่นซึ่งไม่มีความรู้เรื่องพิทบลูซึ่งมันก้อจะเป็นปัญหาต่อไปภายภาคหน้า และขอบอกว่าหมาทุกตัวผมรักหมด ไม่ว่าจะเรื้อนไม่เรื้อน ตัวนี้ผมก้อเลี้ยงมาจน2ปี และผมก้อเลือกให้คนที่ผมจะติดตามดูได้เผื่อว่าผม สึก ออกมาแล้วเค้ายังรักษาไม่หาย หรือเป็นภาระเค้า ผมก้อจะขอรับคืน ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ คุณมานพ คับ มีน้ำใจและจริงใจต่อเพื่อนร่วมวงการพิทบลูโดยแท้ ส่วนคอมเม้น น้าผี ก้อ....พิทไม่แดก เหมือนเดิม สักแต่ได้ด่าได้จิก ความคิดความอ่าน สมองเท่าหางอึ่ง หมาผมตัวนี้ถ้าไม่ติด ผิวหนัง ก้อจูงไปอวดได้ไม่อายใครเลยหละคับ
  • รูป เหรอคับ....เดี๋ยวจะถ่ายมาลงให้ แต่ถ้าอยู่ไม่ไกลไงอยากให้มาดูเอาเลยนะคับ
  • ก่อน วันที่ 27 นี่นะคับ
  • ผมอยู่มีบ้านอยู่มหาสารคามครับ(บ้านแมด) ลูกสาวผมชื่อจิมมี่(ตอนนี้เอามาอยู่ร้อยเอ็ดด้วย)พร้อมหลานๆ สนใจเลี้ยงดูครับยังไงส่งรูปให้ดูหน่อยนะครับ กลับสารคามทุกวันอาทิตย์ tanawatt_jan@hotmail.com เด๋วจัดเบอร์โทรให้ในmailครับ ถ้าอยู่สารคามอาจจะเคยเห็นลูกสาวผมนะ
  • บ้านอยู่แถวไหนครับ แจ้งด้วยละกัน เผื่อจะแวะไปดู
    ไฟล์แนบ
    IMG0078A2.jpg 13K
    IMG0054A.jpg 12K
  • อ่อ ใกล้ สุดๆเลยคับ ผมบ้านส่อง ^^ นี่ใช่ตัวที่เอาไปผสม บูทเตอร์ มารึป่าวคับ
  • บางทีคนเราก็มีความจำเป็นนะครับ เรื่องของมนุษย์ ผีจะเข้าใจได้ยังไง !!!
  • คุณ shadows ยังไงโทรคุยกันนะคับ
  • ว่าแต่...อ่านทีไรคาใจ ไอ้ผี จิงๆ หยาบคายไร้มารยาท ไร้การศึกษาจิงๆ คำพูดคำจานี่ ส่อเลยว่า จิตใจต่ำทราม ไร้การอบรมณ์ที่ดี แต่ก้องี้แหละ นักเลงคีร์บอร์ด ปากกล้าขาสั่น (สำนวนจากอาที่เคารพ) อยากเจอตัวจิงๆจังผีๆเนี่ย จะเก่งกล้าสามารถเหือนปากไม๊
  • น่าจะใช่นะครับ เพราะญาติเขาขอเอาไปผสมน่ะครับ เยินมาเลย ได้ลูก10 ตัว พวกให้มา2 พร้อมกับหมามดลูกพัง เมื่อวานไปหาหมอมาฉีดยาเข็มละ500 ครับ ทุกอาทิตย์เลย
    ตอนนี้ยังเลือดออกไม่หายเลย(เศร้าจริงๆ) ก็ไม่เป็นไรครับ แต่ขอบอกว่าแสบมากๆ ยังไงก็รักเหมือนเดิมครับ ไม่ว่าจะกลับมาสภาพไหน เดี๋ยวคุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0067A2.jpg 11K
  • ขอบคุณครับ ได้ผู้อุปการะแล้วคับ ขอปิดกระทู้จ้า