ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อรุณสวัสดิ...สุขสันต์วันหยุดครับ พี่น้องชาวพิทโซนทุกท่านครับ ...
    ไฟล์แนบ
    001C0027pxS.jpg 9K
  • :m022::m008::m036::m052:
  • หวัดดีเช่นกันครับ

วันหยุดเป็นวันของครอบครัว แต่หยุดไม่ได้อีกเช่นเคย มีอะไรให้ทำอีกเพียบ เหนื่อยจัง :001::001::001:
  • สวัดดี ยามเช้า เรดโนดมาแว้ว มีหมาสวยๆมาโชตัวกันเลยดีกว่า
  • คุน 28K คุนใหม่ ไม่เอา ฮีโร่ มาโชว์บ้างเลย เด็กครหวันจำได้เปล่า
  • อรุณสวัสดิเช่นกันครับ ผมเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ฝากตัวด้วยครับ
  • bonne weemk-end ,le pitbullzone
  • สวัสดียามเช้าเช่นกันครับ
  • สวัดดีตอน สายค้าบๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีตอน สายกว่าครับ
  • สวัสดีครับ วันนี้วันครอบครัว อยู่บ้านกับครอบครัวสบายใจ:o068::o068::o068:
  • วันนี้วันครอบครัว เราคนยังไม่มีครอบครัวก็ต้องมาเรียนครับ 555+

เลิก 2 ทุ่ม เรียน เน็ตเวริค ยังไม่ได้ทำแลบเลย อาจารย์ยังไม่นอมเปิดแลบให้

เอ้าบ่นไปเรื่อย ไม่รู้สมาชิกรู้เรื่องกันรึเปล่า โฮะๆๆๆ

เอางี้ดีกว่า พี่ๆว่า พรุ่งนี้ มันจะออกอะไร โฮะๆๆๆ
  • ไม่ใช่สิ มันต้อง มะรืน เนอะ ลืมไป อิอิ:o060::o060: