ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาหารยูคานูบาที่ไหนขายคับ
  • อาหาร ยูคานูบาที่ไหนขายบ้างคับ ใน กทม. นะคับ
    หาซื้ออยู่
    ไฟล์แนบ
    DSC01626_resize.JPG 71K
    DSC01611_resize.JPG 95K
  • สองตัวนี้ชอบกินคับบอกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    DSC01634_resize.jpg 81K
    002.jpg 73K
  • ถ้ามันชอบก็แสดงว่ามันเคยกินแล้ว
    ก็น่าจะรู้ว่าเอามาจากไหนนะครับ
  • ช่ายยยยยย โฮ่ๆๆๆจิงเจิงงงงงงงงง
  • ร้าน มนูญ มีขายนะครับ แต่แพง อิอิ
  • ต้องบอกด้วยว่าอยู่แถวไหร จะได้ ทายถูก ครับ
  • พระราม 2 ก็อยากรู้
  • googleไง มีทุกอย่างหาได้หมด อยู่นครสวรรค์สั่งproplan ยังส่งถึงหัวบรรไดบ้านเลย
  • ไม่รู้งัย ว่าที่นี่ต้อง F1 เท่านั้นจึงจะเจ๋ง
  • รู้แล้วคับว่าF1ดีอะ
    แต่ผมพอใจที่จะใช้ยูคา มีอะไรรึไอผี
    ที่ถามก็เพราะซื้อต่างจังหวัดมันแพง อยากจะรู้ว่าที่ กทม. จะถูกรึป่าวราคาเท่าไหร่มีใครรู้บ้างคับ
    ไม่งั้นไม่ถามหรอก
    เบื่อพวกรู้มากเกินจัง
  • อุอุ มีคน นิยมของแพง คุณมีเงินก็ให้บาร์ฟสิครับ มากินทำไมอาหารเม็ด แถวนี้คนกินของแพงไม่ค่อยมีหรอกครับ บาร์ฟคุณค่าดีกว่ากันเยอะ ยูคา หมาลายเสือปากยาวแหลม กินไปก็เท่านั้นหล่ะ ผมว่าคุณเลี้ยงมันไม่ให้ไปกัดใครจนเสื่อมเสียถึง ชาวพิทบูลดีกว่ามั้ย
    แล้วก็ไปกากที่อื่นไป๊
    ...ผีเทวดา
  • ควายเอ๊ย ไปอวดรวยที่อื่นไป
    แม่งมาแสดงความโง่ให้คนอื่นเค้ารู้
    ต้นทุนมันไม่กี่ร้อยหรอกฟาย ภาษีนำเข้ามันแพง
    คุณภาพก็งั้น ๆ
    เอฟวัน คุณภาพ โคตรคุ้มราคา
  • เคยกินเองเหรอถึงรู้ว่า F1 มันวิเศษ
  • หากมากรุงเทพฯ ไปที่ร้านเมล็ดข้าวซอยราม127นะครับ เขาขายของค่อนข้างถูก มีของเยอะ ยูคาก็มีขายครับ
  • ขอบคุณนะคับคุณMafia ที่ให้ข้อมูล

ต้องให้ข้อมูลอย่างนี้ถึงจะถูก

(กูรู้ว่ามึงมีผลประโยช์ ไอผีเน่า )
  • อีกอย่างนึงนะหมาผมเลี้ยงดีพอที่จะไม่ให้ไปกัดคนอื่นหรอก

มันมีผลประโยช์กับเอฟวันอะดี๊ ไอความกว่าอยู่ดีดีก็มาว่าคนอื่นเค้าไอนรกผีปากหมา
  • สนาหลวง2 เลี่ยบคลองทวีวัฒนา
    มีหลาย ร้าน....มีทุกยีห้อเดินหาดูเอา
    เน้นๆๆมีทุกยี้ห้อ..ทั้งถูกสุดยันแพงสุด....
    มีแบ่งขายและไม่แบ่งขายๆๆ
  • ยูคานูบา สายไหมมีร้านเพทช๊อปหลายร้าน มีเกือบทุกร้านค่ะ ราคา 120 บาท / 500 กรัม
  • ไอ้ปัญญาอ่อน คนที่บอกมึงอ่ะ มาเฟีย เค้าเป็นเจ้าของอาหารสุนัข f1 คนอื่นที่ว่ามึง เค้าไม่เกี่ยวกับผลประโยชน์อะไร ไม่รู้จริงเสือกพูด ฟาย