ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ของฝากเจ้านาย (ข่าวน่ารักๆค่ะ)
  • .
    ไฟล์แนบ
    for30150652p1.jpg 18K
  • ไปวิ่งเล่นกันสองตัวระหว่างเจ้าบูกี้ พันธุ์บ๊อกเซอร์ กับเพื่อนข้างบ้านพันธุ์เยอรมัน เชพเฟิร์ดสีขาว ที่เมืองแอร์คราธ ฝั่งตะวันตกของเยอรมัน

ขากลับบูกี้ เอาของมาฝากเจ้านายหญิงวัย 40 ปี เรียกเสียงกรี๊ด!! ลั่น

ไม่ใช่ถูกใจ แต่เป็นต๊กกะใจ เพราะของฝากนี้คือ "ระเบิดมือ"

นายหญิงตั้งสติ สั่งบูกี้เอาไปคายใกล้ๆ ลำธาร แล้วเรียกเจ้าหน้าที่มาปลดชนวนได้ ก่อนมันจะตูม

ตรวจสอบแล้ว ระเบิดน้อยหน่านี้เป็นของกองทัพสหรัฐ ทิ้งไว้ตั้งแต่สมัยสงครามโลกครั้งที่ 2 โน่น

...เฮ้อ!! จะให้รางวัล หรือให้บูกี้อดข้าวดีล่ะเนี่ย?? อิอิ ...จากข่าวสดจ๊า
  • เกือบคับ เกือบอดข้าวทั้งคนทั้งหมา ฮ่าๆๆๆ
  • โมเดี๋ยวอีกหน่อยเจ้าไรเฟิ้ลของโมมันก็ทำได้555:o071:
  • 555555555555555555+++++ แหมพี่คม ของไม่มีชีวิตมันไม่สนหรอก55+ มันสนปิกกาจูเด็กอย่างเดียววว
  • เหอๆๆๆ เสียวเลย ดีนะแถวๆนี้ไม่มีสงครามมาก่อน
  • โม ของพี่ มันคาบ คางคก ตากแห้งมาให้
    เซ็งเปรดดดดดดดดเลย...........
    ไฟล์แนบ
    30-5.jpg 41K
  • 55555แสดงว่าของพี่จุ๊บ ไปแงะมาจากถนนเลยอ่ะซิท่า 5555+