ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

AGAIN..! UPDATE PUPPIES OF MINI ONE X B.J(BOOGIE JUNIOR)..BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนกันอีกครั้ง
    วันนี้ขออนุญาติอัพเดทรูปล่าสุดของลูกสุนัขให้กับท่านที่ได้จองลูกสุนัขกันไปแล้ว ขณะนี้ลูกสุนัขมีอายุได้ 1.5 เดือน สำหรับท่านที่สนใจ และต้องการสุนัขคุณภาพจริง ๆ ขณะนี้ยังพอมีให้จับจองกันอีกไม่มากแล้ว และสำหรับท่านที่ยังลังเล หรือยังไม่กล้าตัดสินใจก็คงต้องรีบหาข้อมูลเพื่อการตัดสินใจกันหน่อย เพราะนี่เป็นชุดสุดท้ายของปีนี้แล้ว และจะไม่มีการผสมซ่ำอีก ถ้าพลาดชุดนี้ก็คงรอกันอีกยาว แต่โดยส่วนตัวผมมั่นใจว่าถ้าท่านชอบสุนัขในสไตล์นี้จริง ๆ ลูกสุนัขชุดนี้ไม่น่าจะทำให้ท่านผิดหวัง และที่สำคัญท่านน่าจะจบกับลูกชุดนี้ได้แน่นอน
    สำหรับท่านที่เพิ่งเข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ และต้องการทราบรายละเอียดทั้งหมดเกี่ยวกับลูกสุนัขชุดนี้ ทั้งพัฒนาการทางโครงสร้างของลูกสุนัขในช่วงที่ผ่านมา รวมถึงตัวอย่างผลงานในรุ่นหลาน ๆ ของสุนัขชุดนี้ที่อยู่ในต่างประเทศ เพื่อสร้างความมั่นใจให้กับท่าน ๆ สามารถเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ในกระทู้เก่า
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=6757&page=1#Item_0
    ห้ากพี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดมีข้อสักถาม หรือต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมเกี่ยวกับสุนัขชุดนี้ สามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 087-6898399 แตะแน่นำให้เข้ามาชมตัวจริง ๆ ที่คอกกันก่อน ผมมั่นใจว่าน่าจะทำให้ท่านมั่นใจมากขึ้น
    สุดท้ายต้องขอขอบคุณเพื่อน ๆ พี่สมาชิกพิตบูลโซนทุก ๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้นี้ รวมถึงคุณมาร์คเจ้าของบอร์ดสำหรับพื้นในการประชาสัมพันธ์มา ณ. ที่นี้ด้วย

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    MINON-VS-B.J_BD2.jpg 41K
    MINI_ONE3.jpg 18K
    B.J2.jpg 47K
  • Lil B.J...สำหรับท่านที่กำลังมองหาสุนัขเพื่อเป็นแม่พันธ์ดี ๆ สักตัวในอนาคตท่านไม่ควรพลาด Lil B.J ตัวนี้ สำหรับโครงสร้าง และบล๊อกหน้ารับประกันว่าไม่ธรรมดา ตามรูปนี้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    Lil-BJ10_FEMALE_BD.jpg 33K
    LIL-BJ_BD.jpg 51K
    Lil-BJ_BD4.jpg 35K
    Lil-BJ_BD2.jpg 53K
    Lil-BJ_BD5.jpg 43K
  • GUCCI...FEMALE!
    ไฟล์แนบ
    Gucci_Female_BD.jpg 42K
    Cucci2_BD.jpg 33K
  • BLUE STONE....MALE !
    ไฟล์แนบ
    Blue-Stone_BD2.JPEG.jpg 53K
    Blue-Stone4_Male_BD.jpg 45K
    Blue-Stone_BD.jpg 68K
  • MR.NIGHT MAN...MALE !
    ไฟล์แนบ
    Night-Man_BD.jpg 36K
    Night-Man2_BD.jpg 31K
    Night-Man3_BD.jpg 42K
  • LIL MINI ONE..MALE !
    ไฟล์แนบ
    Lil-Mini-One_MALE_BD.jpg 45K
    Lil-Mini-One2_BD.jpg 31K
    LIL-MINI_BD3.jpg 47K
    LIL-MINI_BD4.jpg 62K
    LIL-MINI_BD.jpg 76K
  • BULLET...MALE !
    ไฟล์แนบ
    BULLET4_MALE_BD.jpg 43K
    BULLET_MALE_BD.jpg 43K
    BULLET2_MALE_BD2.jpg 49K
    BULLET6_MALE_BD.jpg 24K
  • LIL DOZER...MALE !
    ไฟล์แนบ
    Lil-Dozer_BD3.jpg 57K
    Lil-Dozer_BD2.jpg 32K
    Lil-Dozer2_Male_BD2.jpg 25K
    Lil-Dozer_BD.jpg 30K
  • BLUE ANGLE...FEMALE!
    ไฟล์แนบ
    Blue-Angle3_BD.jpg 44K
    Blue-Angle5_BD.jpg 67K
    Blue-Angle2_BD.jpg 57K
    Blue-Angle4_BD.jpg 61K
  • สำหรับพี่ ๆ ที่จองเข้ามาแล้ว และขอดูรูปอัพเดทล่าสุด ผมได้อัพเดทรูปทั้งหมดให้ชมกันแล้ว...ส่วนท่านที่ต้องการสุนัขคุณภาพดี ๆ ในราคาสมเหตุสมผล ลองติดต่อเข้ามาคุยกัน โอกาสสุดท้ายแล้วครับ หมดแล้วหมดเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    EPK-32.jpg 47K
  • แต่ ละตัว สวยทั้งนั้นเลยคับ....:063::063::063::063::021::021:
  • hom: ขอบคุณมากครับ :065:
  • น่ารักจังเลยครับ อยากได้จังแต่ตังไม่พอ
    ^^
  • myunopen: ขอบคุณครับ..! :062:
  • โกฮั่ว!! ...สั่งปิดการขายแล้วครับสำหรับตัวนี้ :065:

สำหรับท่านอื่น ๆ ที่สนใจคงต้องรีบหน่อย เพราะตอนนี้สุนัขเหลืออีกไม่กี่ตัวแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ
    ไฟล์แนบ
    LIL-BJ_BD2.jpg 51K
    Lil-BJ4_FEMALE_BD.jpg 34K
  • blue angle ราคาเท่าไหร mail บอกทีครับ bull_joey@hotmail.com
  • BLUE ANGLE...ตัวนี้ขอปิดการขายด้วยเช่นกัน เนื่องจากผู้สนใจได้วางมัดจำไว้แล้วครับ

Lil B.J...เนื่องจากมีหลาย ๆ ท่านที่โทรติดต่อเข้ามามาก และต้องการปิดการขายเจ้า Lil B.J ตัวนี้ด้วยเช่นกัน แต่เนื่องจากตอนนี้ผมกำลังรอขั้นตอนการดำเนินการ ๆ ยืนยันจากโกฮั่ว (ภูเก็ต) อยู่ ซึ่งแสดงความต้องการปิดการขายเจ้า Lil B.J ไว้แล้ว หากมีอะไรเปลี่ยนแปลงผมจะรีบแจ้งให้กับทุก ๆ ท่านที่แสดงความต้องการเข้ามาได้รับทราบกันอีกครั้ง

สำหรับท่านที่ได้แจ้งจำนงค์ และนัดหมายกันไว้ เพื่อเข้ามาชม และเลือกสุนัขกันที่คอก ผมขอรบกวนช่วยยืนยันนัดหมายให้ผมทราบอีกครั้ง เพื่อจะได้ไม่ผิดพลาดกัน

สำหรับท่านที่กำลังตัดสินใจ หรือพิจารณาลูกชุดนี้อยู่ ผมอยากให้เร่งกันสักนิด เพราะลูกสุนัขเหลือไม่มากแล้ว และทุก ๆ ตัวมีโครงสร้าง และสายเลือดดีทุกตัว ผมค่อนข้างมั่นใจว่าไม่น่าจะทำให้ท่านผิดหวัง และที่สำคัญผมปล่อยลูกชุดนี้ก็เป็นราคาที่ไม่แรง แต่ได้คุณภาพคับแก้วจริง ๆ และที่สำคัญอีกอย่างคือ หมดแล้วหมดเลย เพราะผมจะไม่ทำการผสมซ่ำอีก

ขอขอบคุณอีกครั้งสำหรับท่านที่ให้ความสนใจ และโทรสอบถามกันเข้ามา และต้องขออภัยด้วยที่บางครั้งอาจไม่ได้รับสายของท่าน
  • BLUE STONE...คุณแหม่มขอปิดการขายเจ้า BLUE STONE เป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ก็เป็นอีกหนึ่งท่านที่ได้ครอบครองสุนัขคุณภาพดีในราคายอมเยาว์ไปเลี้ยงกัน

ขณะนี้ลูกสุนัขเหลืออีกไม่กี่ตัวแล้วนะครับ...หากท่านที่สนใจลองติดต่อเข้ามาคุยกัน เผื่อท่านจะเป็นอีกรายที่จะได้ครอบครองของคุณภาพดีในราคาย่อมเยาว์ไปเลี้ยงกัน

ขอบคุณ ๆ แหม่มด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Blue-Stone4_BD.jpg 45K
    Blue-Stone_BD2.jpg 68K
    Blue-Stone_BD2.JPEG2.jpg 53K