ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายแล้วนะครับRedNote
  • ขายลูก อเมริกัน พิตบูล เพศเมีย กระโหลกใหญ่ สติปัญญาดี สวยงาม / อายุ38วัน ฉีดวัคซีนแล้ว1เข็ม

-------------------------ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณPitbullZone พี่ๆที่ซื้อและจองกันไป ขอบคุณเพื่อนๆทุกๆคนที่ให้ความสนใจมากๆเลยครับ---------------------------
    ไฟล์แนบ
    DSC_0644_640x4502.JPG 50K
  • สายโชว์นี่เอาไปประกวดใช่ไหมครับ แต่จะเอาไปประกวดเค้าห้ามหมาจมูกแดงนี่ครับ:025::025::025:
  • สาย RN

ปล. แถม F1 ให้ 1 กระสอบ นะครับ
  • 38 วันชีดวัคซีนได้ ไม่เปนไรใช่มั้ยครับ.

ขอโทษทีถามผมไม่รู้จิงๆ

ปกติผมก็ชีดให้มันตอน 2 เดือนครับ..
  • ขอถามเรื่องราคาหน่อยคัย
  • ได้ครับ อันนี้ผมถามหมอนะครับ สบายใจได้

ส่วนราคา5500นะครับ ขอบคุณพี่ๆทุกๆคนนะครับที่ให้ความสนใจครับ
  • -------------------------ขายหมดแล้วนะครับ ขอบคุณPitbullZone พี่ๆที่ซื้อและจองกันไป ขอบคุณเพื่อนๆทุกๆคนที่ให้ความสนใจมากๆเลยครับ---------------------------
  • RN นี่หมายถึง rednose หรือปล่าว
    แล้วไอ้รูป แสต๊ปฯจมูกดำที่ลงทีแรก(แล้วหายไป)
    เป็นแม่ หรือพ่อมันเหรอ งง
  • Red Note ครับ
    ตัวที่จมูกดำเป็นแม่ครับ ลืมถ่ายรูปพ่อพันอ่ะครับ เดี๋ยวจาเอามาลงให้ดูนะครับ ขอบคุณพี่ๆนะครับ
  • ไปรับพรุ่งนี้นะครับ
  • จะทำอะไรก็ให้มัน โปร่งใส หน่อยครับ ตอนแรกเอารูปมาลง พอเข้ามาทักเรื่องรูปบอกขายหมดแล้ว เบอร์โทรศัพท์ ก็ไม่ได้ลงไว้ แล้วขายกันยังไง เท่าที่ดูเมื่อคืน ลูกหมาก็มีหลายตัว ถ้าขายหมดเร็วขนาดนี้ สงสัยจะ....... !!!!!~
  • :o026:เดี๋ยวนะครับ
    Red Note
    มันแปลว่า สมุดสีแดง
    ไม่ใช่ Red Nose
    ที่แปลว่า จมูกแดง
    :o023::o023:ลูกหมาคุนเป็นสาย
    พิทบูลสมุดแดง
  • 555+ ฮาเหรอ พี่เดียว 55555555+