ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพศผู้ 43 วัน สีเทา(บูล) ลองชมดู ไม่แพง
  • เกิด 19 พค. ออกมาแค่ 2 ตัว (ตามรูป)
    มี Petdigree สนใจ 081-732-9194
    รายระเอียดโทร.สอบถาม

ผู้ 1 :067:
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 49K
  • ผู้ 2 :062:
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 38K
  • ไม่อ่ะหลอ 12000 บาท ไงบอกที หมาไอชาติ เอาไป 2000 บาทก็พอ อิอิ
  • พ่อ แม่
    ไฟล์แนบ
    sd.jpg 61K
  • มีสองตัวเลี้ยงเองเลย ไม่ต้องขาย

คนรักพิทบูล อิอิ
  • คุณ..PupPyMaFia ผมเก็บไว้ 1 ตัวครับ ตัวไหนก็ได้

เรื่องราว Ghost ที่ตามด่า ตามแทง พ่อหมาตัวนี้
    คุณ..Ghost ผมจะหมดความอดทนกับคุณซ๊ะแล้วน๊ะ ผมเคยบอกหลายครั้งแล้วว่า คุณมีปัญหา หรือเรื่องกับเจ้าของพ่อหมาที่ผมไปผสมมา คุณก็ไปตามด่าเค้าซิ ไอ้ที่คุณมาทำแบบนี้มันถูกแล้วหรือ ที่มาตามด่า ตามแทงคนอื่นที่ไปผสมมา คุณน๊ะผมหาตัวไม่ยากหรอก คุณมาทำแบบนี้มันถูกแล้วหรือ แล้วก็ที่คุณไปทำกับเจ้าของพ่อหมาหรือคุณสุชาติเค้าน๊ะ คุณคิดว่าคุณทำถูกแล้วหรือ
    -เค้าลดราคาค่าผสมให้คุณ
    -ไม่เลือกแม่หมาที่มาผสม(ทั้งๆที่หมาคุณ...Rednose ผม-แห้ง สูง ยาว )
    -แถมคุณสุชาติยังจะหาเพรดดิกรีสวมให้แม่หมาคุณ
    -แล้วเวลาผสมก็ให้คุณหาคนมาจับตัวผู้เอง ซึ้งผมและคนอื่นๆ ที่ไปผสมก็ยังต้องจ้างคนมาจับ แต่นี่คุณหาคนมาเองทางคุณสุชาติเค้าก็โอเค
    -ให้โอกาสทางคุณจับเอง 2-3 ครัง แต่ทางคนที่คุณหามาไม่มีความสามารถจับให้มันติดเป้งได้
    ทางคุณสุชาติเค้าก็ไม่ไห้ผสมซิครับ เพราะมันเป็นอันตรายต่อหมาตัวผู้เค้า แล้วคุฯมาโกรธมาแค้น อาไรเค้า ก็คุณมันไม่อยากเสียเงินจ้างคนที่เป็นมาจับเอง ทางคุณสุชาติก็เสนอคนให้ คุณก็ไม่เอา มีใครบ้างครับในวงการที่ทำนิสัยอย่างคุณ ไม่ได้ผลประโยชน์ อิจฉาคนอื่น ก็ตามด่าคนอื่นไปทั่ว Ghost ตัวนี้เท่าที่คุยกับคุณสุชาติ อยู่แถวสระบุรี แล้วคุณGhost คุณก็รู้จักกับเพื่อนผมซ๊ะด้วย ถ้ายังไม่จบเจอแน่ ถ้าคุณอยากจะด่า คุณสุชาติ คุณไปตั้งกระทู้ด่ามันเลย
  • ผมก็อยู่สระบุรีคับพี่
    บอกชื่อแม่งมาเลยจาได้แบนแม่งทั้งจังหวัดไปเลย
    คนเลวๆอย่างงี้
    เป็นภัยต่อสังคมหมายังไม่พอ
    ยังส่งผลถึงสังคมใหญ่ๆด้วย ชั่วมาก
    บัก สาด
  • เออ ลืม
    หมาสวยดีคับ
  • :012:ได้ยินคำว่า อยู่สระบุรี เนี้ยมันไม่สบายใจเลย ครับ พี่ คนเลี้ยงดี ๆ ที่ผมรู้จักมันก็เยอะ อยากให้เจาะจงบอกชื่อมันเลยครับ ถ้ารู้ว่าใช่คนที่กล่าวถึงมันเป็นใคร
  • เท่าที่คุณสุชาติ เล่ามา ว่าเค้าเป็นทหารยศประมาณนายสิบกว่า ยังเด็กอยู่ เค้าแอบอ้างว่ารู้จักกับคนที่เลี้ยงหมาลายเสื้อตัวเตี้ยๆ (เมื่อก่อนอยู่อยุธยา) ที่เป็นลูก bully jr แล้วก็บ้านอยู่ใกล้กัน ขออภัยคนสระบุรี ที่ดี ๆ ด้วยครับ
  • ตัวผู้ 2 สวยจังค่ะ เปิดราคาที่เท่าไหร่ค่ะ
  • ช่วยบอกราคาด้วยครับ ชอบๆ ถ้าเกิน 10,000 จะได้ไม่โทรไปรบกวนครับพี่
  • สุชาติเค้าก็อ้างไปเรื่อยแหละครับ รู้จักเค้าไปทั่ว
    โทรตามจิกตามจีบ ขอซื้อลูกหมาเค้าไปทั่ว
    แต่ไม่ยอมลงทุน อยากได้ของดีแต่ไม่ยอมลงทุน
    มีการขอไปเลี้ยงแล้วพอโตขื้นมา มีลูกหมาจะแบ่งคืนให้
    เคยเจอกันมั้ยครับกับคนแบบนี้
    เขาหละ สุชาติ จำชื่อเค้าไว้ให้ดีๆ
  • ชูชาติ มันจะเลว เฮี้ย ขนาดไหนมันก็เรื่องของมัน ที่ทามกับคนอื่น ผมพอใจที่ตัวพ่อหมาและราคาที่ผมผสมได้ หมามันไม่ได้เลวตามเจ้าของนี่ครับ ว่าแต่ทามไมไม่ไปตั้งกระทู้ด่ามันล่ะครับ
  • มีแค่ 2 ตัว ขายไม่ออกเองอย่าโวยวาย
    พ่อหมามันไม่สวยอ้วนฉุ แม่หมาก็ธรรมดา ลูกออกมาก็ขายยากเป็นธรรมดา
    ไม่คุ้มกับราคาที่ตั้งไว้ คนเค้าก็ออกมาแซวเล่น
  • พวกมรึงนี่ท่าทางจะโรคจิต อย่างหนัก เจ้าของกระทู้เค้าก็อธิบายไม่เกี่ยวกับเค้า กัดคนไปทั่ว หมามันยังกัดแบบมีเหตุผล
    สงสัยจะการศึกษาน้อย การอบรมจากบุพการีก็คงได้มาน้อย สงสารแทนคนในครอบครัวว๊ะ ที่มีคนอย่างพวกมรึงร่วมเป็นสมาชิก คนที่มีความรู้ ความคิด เค้ารู้ว่า อะไรดี ไม่ดี อย่างที่พวกมรึงทามเฮี้ยอยู่ไง
  • ที่จริงแล้วที่เค้าออกมาแซวกันก็คงมาจาก
    เจ้าของพ่อพันธุ์ (สุชาติ) มีคนไม่ชอบพฤติกรรม หลายคน

ส่วนเจ้าของแม่พันธุ์ ประวัติก็ไม่ค่อยจะขาวสะอาจ เคยโดนแบนจากเพื่อนๆในเวปแห่งนี้ (เรื่องผสมหมา)

็หน้าจะเป็นเพราะสาเหตุแบบนี้มั้ง ที่เค้าออกมาเหน็บแนมกัน
    ผมคิดว่าหน้าจะเกิดเพราะสาเหตุนี้นะ
  • Ghost ตัวข้างบนนี้รู้เลยว่าเป็นใคร อุตส่าห์ติดตามมาตั้งนาน ที่แท้ Ghostติดยา หน้าหมอนี่เอง ระวังจะเจอจับไปตรวจฉี่น๊ะ i Ghost สันดานผีชอบเลีย ห่าอะไรก็ไม่มี เข้าคนโน้นทีออกคนนี้ที ทำตัวเป็นนักเลงอัธพาลในเวปบอร์ด วันไหนผ่านเจอจะให้ตำรวจจับไปตรวจฉี่ซ๊ะเลย ท่าจะดี ....
  • ลูกหมาสวย แต่ต้องมาเจอ ผี คอยสกัดดาวรุ่งซะนี่ ทำใจที่นี้ผีมันเยอะ
  • อย่าไปสนใจผีปากหมาๆ บางตัวเลยครับของดีๆแบบนี้
    ให้มันไปหาเอาตามป่าโน้น....ราคาก็ต่อลองเค้าได้มึงมีเงินมั้ย
    มึงอย่าพึงสรุป พ่อแม่เป็นไง สนใจทำไมถ้าลูกออกมาสวย
    แล้วถ้าชอบ มีเงินก็จัดเลย....กูเบื่อผีจนๆ แล้วมีแต่ติเค้า
  • ขายตัวเท่าไหร่ครับ
  • อยากรู้ว่า ทหารแถวไหน