ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาตขายแม่พันธุขาวล้วน
  • สีขาวล้วนขายหรือแลกchiwawa ดูก่อนนะคับ อายุ2ขวบ
    ติดต่อเพิ่มเติม 0859026813 น้องอุ้ยมือใหม่คับ
    ไฟล์แนบ
    SANY1066 (Large).JPG 88K
    SANY1065 (Large).JPG 80K
  • โธ๋พี่ ถ้า มันอยู่กับเรามาตั้ง 2 ปี

พี่ไม่รักมันบ้างเลยหรอ

สงสารมัน

กะอีแค่จะแลกกับหมา ชิวาว่า ตัวเล็กน่ารก

พี่เก็ฐตังอีกหน่อยเดี๋ยวพี่ก็ซื้อได้แล้ว

สงสารมัน
  • :o048:สงสารมันเถอะครับ อยู่กันมาตั้ง 2 ปีแนะ เขาคงรักคุณน่าดูนะ
    เคยดูคลิปสิงโตมั้ยครับ ห่างกันตั้งหลายปี เขายังจำเจ้าของได้เลยครับ
  • ผมว่าสวยนะครับสีขาวล้วนด้วย น่าเก็บไว้ครับ เผื่อจะเอาเจ้านี่ไปทับอะ
    ไฟล์แนบ
    lucky.jpg 52K
  • จะขายทิ้งทั้งเเม่ ลูกเลยเหลอ เพิ่งลงขายลูกนี่ สงสารมันมังกลิ่นลูกยังไม่จางเลยจะขายเละเเค่ออกความคิดนะอย่าโกธรละ
  • พิทบูล ราคาตกก็จะขายทิ้งเลยหรือ คนที่เลี้ยงพิทบูลด้วยใจรักในสายเลือดของพิทบูลก็มีเยอะนะ ผมคนหนึ่งที่จะเลี้ยงมันจนตายคาบ้าน เห็นคำว่า แลก แล้วรู้สึก เสียหมา....
  • :017:เอาซะผมยับเลย คื่อว่า....
    พอดีตัวนี้ชื้อต่อมาอะคับ ที่บ้านมีpitbull2ตัว ตัวนี้มาทีหลัง ชื้อมาก้อผสมเลย 2ตัวมันไม่ไม่ค่อยชอบหน้ากันเท่าไหร่อะ
    หลุดมาทีเล่นซะแผลเต็มทั้งคู่เลย ผมเลยจาเอาตัวนี้ออกไปเหลือไว้ตัวเดียวก่อน
    ส่วนชิวาว่า ที่บ้านมีตัวนึ่งแล้วคับมันไม่มีเพื่อน ผมเองก้อไม่ค่อยมีเวลา เลยจาหาเพื่อนให้
    ส่วนถ้าจาบอกไห้เอาไปเล่นกะพิทบลู ผมลองแล้ว ได้แผลเลยคับ
  • :013::013::013:ทุกอย่างล้วนมีเหตุผลในตัวมันเองเสมอจิงๆน่ะคับเนี่ย

สู้ๆสู้ตาย อิอิ
  • อยากผสมด้วยจัง 5555555555555
    ไฟล์แนบ
    ภาพ058.jpg 17K