ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความรู้จากประสปการณ์หน่อยครับ
  • ลูกหมาแดงราคา จริงๆประมาณเท่าไหร่เหรอครับ
    แล้วราคาที่พอได้ประมาณเท่าไหร่ครับ
    (ถามอย่างผู้ไม่เคยมีประสปการณ์จริงๆครับ)
    ประมาณกลางเดือนกันยาถ้ามีแจ้งมาแหล่มๆก็ขอคำแนะนำด้วยนะครับ
    ขอบคุณทุกคำตอบจากใจครับ
  • ผมว่าแล้วแต่ความพอใจของคนซื้อกับคนขายนะคับ เรื่องราคาน่าจะมาทีหลัง
  • มีตั้งแต่แจกฟรีจนถึงเกินแสน
    แล้วแต่สายเลือดและความสวย
    ราคาที่พอได้น่าจะ 5,000-10,000 กำลังดี
    แต่ต้องดูว่าตัวเองชอบหรือเปล่าแค่นั้น
    หมาอยู่กับเราเป็น 10 ปี
    ค่าใช้จ่ายมากกว่าราคาหมาเยอะครับ
  • 15,000
    ไฟล์แนบ
    พัฒนา23 copy2.jpg 117K
    038.jpg 21K
  • นานาจิตตัง ครับ
    ขึ้นอยู่กับความพอใจของคนที่จะครอบครอง

หมาแดงแดงๆ ต้องใจเย็นๆ มีมาเรื่อยๆ
    รอโอกาส และความพร้อมของคุณดีกว่า
    ถ้าพร้อมเตรียมลุยเลย เร้าใจแน่ๆ
    ตามความเห็นทั้งสามท่านข้างบนเลย
    ไฟล์แนบ
    S5000418.JPG 27K
  • น้องจะเลี้ยง เพื่ออะไร?
    หาคำตอบนี้.ให้ได้
    1 เพื่อสวยงาม ประกวด เป็นเพื่อน ตามแฟชั่น ฯลฯ
    2.เพื่อกิจกรรม พาวิ่งออกกำลังกาย ลากน้ำหนัก อารักขา ฯลฯ
    แล้วค่อยมาถามใหม่นะน้อง
  • หมาจะแพงหรือจะถูกไม่สำคัญหรอก
    ถ้าชอบและคิดจะเลี้ยงจริง แวะไปดูทู้
    นี้ซิ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7478&page=1#Item_14
    เจ้าของได้มาฟรี ๆ แต่เลี้ยงด้วยรัก
    เ้จ้าบราวนี้ ออกมาสวยมาก

ขออนุญาติเจ้าของกระทู้นะครับ ที่ผมทำลิงค์ไว้นะครับ
    " เรื่อง มันมีอยุ่ว่า ผมมีบ้านให้เช่าหลังนึง แล้วครอบครัวฝรั่ง เขามาอยู่เเล้วเอาพิตบูลมาคู่นึ่ง พอมันมีลูก ช่วงนั้นผมออกไซด์งานต่างจังหวัดพอดี น้องสาวผมเลยไปขอ ได้บราวนี่มา หลังจากนั้นไม่ถึงอาทิตย์ฝรั่งเค้าก็ย้ายออกไป ผมกลับมาเลยไม่มีโอกาสไปถามว่าเจ้านี่มันสายไร ผมยังเคยเข้ามาถามเพื่อนๆเลยว่า ลักษณะแบบนี้สายกัด/โชว์ เรื่องมันเป็นแบบนี้ครับ."