ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทำให้หมาหนาหัวโตทำไงครับ
  • อยากทำให้หมาหนาหัวโตทำไงครับ
  • ตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    IMG_1444.jpg 54K
  • โทษทีที่ผิดwebแต่ขอคำปรึกษาหน่อยน่ะครับผู้รู้
    ตอนนี้อายุ9เดือนควรให้กินไรดีครับให้หนาและหัวบานอีก
    ใครรู้ช่วยตอบทีน่ะครับว่าให้กินไรดี
    และอาหารไหนเหมาะกับตัวนี้
  • ฉีด น้ำมันมะกอก หรือ ซิลิโคนที่หัวสิคับ

ใหญ่แน่ คริๆ

เห็นเด็กๆวัยรุ่นเค้าฮิตกันนี่
  • หัวใหญ่หรือไม่ใหญ่ต้องดูที่พ่อแม่หมาไม่ใช่หรอ
  • อยู่ที่อาหารด้วยรึเปล่าเพราะผมเคยเห็นพ่อแม่กลางแต่ลูกตัวใหญ่มากครับ
    ใครเคยมีประสบการอย่างนี้บ้างตอบที
  • ง่ายนิดเดียว เปลี่ยนมาเลี้ยงพิทบูลสิ มีครบทุกอย่าง
  • ขอคนที่รู้น่ะครับอยากรู้มากครับขอบคุณน่ะครับ
  • หมาตัวนี้จะทำได้ไหมครับใครช่วยตอบทีมีโอกาสไหม
  • ผมอยากทำให้มันสุดๆๆก่อนที่จะเปลียนครับ
  • ตอนนี้9เดือนครับ
  • อยู่ที่พ่อแม่ครับ แล้วอีกส่วนก็อยู่ที่เรา อาหารดีีๆโตตามสาย แน่นอนครับ ที่บ้านผมนี่ก็ใหญ่นะครับตอนแรกก็คิดว่าไม่ใหญ่
  • ลองให้กินไข่ต้มวันละ 3 ฟอง หรือแบรนเนอร์โปรตีนอัดเม็ดที่ของคนกินนั้นละครับให้วันละ 1 เม็ด ถ้าลองให้กินดูแล้ว 1 เดือนไม่เห็นการเปลี่ยนแปลงที่ดีขึ้น ก็ทำใจซะ มันคงมาได้แค่นี้ จะได้เป็นประสบการณ์ครั้งหน้าซื้อลูกหมาตัวใหม่ต้องเลือกให้ดีไอ้พวกที่อ้างสายนู่นสายนี้ เพื่อนผมเจอมาแล้วเลี้ยงโตขึ้นมาสภาพดูไม่ได้สนตีนจริงๆ เสียเวลาเลี้ยงเปล่าๆ คุณต้องดูที่ตัวลูกหมามันเองนั้นละ ตอนเล็กๆโครงสร้างดีโตขึ้นมันก็ไม่หนีกันมากนักหรอกแต่คุณก็ต้องดูแลมันดีด้วย (ขอให้โชคดี)
  • ไข่ต้มวันละ 3 ฟอง
  • ให้กินอาหารสดแบบบราฟครับลองค้นหาดูครับ
  • โคตรชอบพี่ Ghost เลยถูกของเค้าเปลี่ยนมาเลี้ยงพิทบูลบซิเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปถ่ายรูปร็อตของผมให้ดูว่าใหญ่แค่ไหน หรือถ้าอย่ากเห็นตัวเป็น ๆ ถ้าอยู่กรุงเทพรองเข้าไปใน มหาวิทยาลัยธนบุรี ดูซิถามว่ากรงไอ้ "บิ้ก" อยู่ไหนเดี๋ยวยามเค้าบอกเองใหญ่ได้ใจแน่
  • :o001:ให้สุนัขทานยาแก้ปวดหัวยาวสิครับ ลองดู...

อิอิ
  • อยากทำให้หมาหัวโต .........จะให้มันโตแต่หัวหรือไง...คิดได้ยังไงเก่งเนอะ...
  • หมาทำให้หนาได้แต้หัวทำยากอ่ะ
    มีใครรู้บ้าง
  • คุณchampให้กินไรครับ
  • ตัวนี้พ่ออ่ะ
    ไฟล์แนบ
    พ่อ5.jpg 33K
  • ลูก
    ไฟล์แนบ
    IMG_14442.jpg 54K
  • มีโอกาสเหมือนไหมครับ
  • เหมือน
  • ใจเย็นครับ9เดือนกำลังน่าเกลียดเลยครับ ร๊อตต้องปีกว่า-2ปีครึ่งจะสวยตามลำดับขึ้นไป
  • คิดว่ากินอาหารยี่ห้อไหนดีครับ
    proplanกับnutra nutgat
  • พ่อแม่เป็นไงลูกก็เปนงั้นแหละ

จะไปบังคับให้มันโตได้ไง มันไม่ใช่ปลาหัววุ้นนะ

หลักๆเลยต้องดูจากต้นสายตระกูลพ่อแม่ จะมาดันให้ลูกโตๆไม่ได้หรอกคับ
  • แล้วแม่มันหละ ถ้าแม่โอ มีทางเดียว รอครับที่รัก :o004::o004::o004: