ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาชื้อลูกพิตบูลราคาไม่เกิน20000บาท
  • ขอ แบบ เตี้ยล่ำ ลงรูปไห้ ดู ด้วย คับ ไม่รีบ คับดูไปเลื่อยๆ ขอบคุณคับ
    อ๋อ ลืมไป ขอ สีบูลี่น่ะคับ +.+
  • ทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยคับ ถูกใจจะได้โทรไปคุย
  • ขอเยะไปหรือเปล่า2000เตี้ยลำสีบลู
  • ผีตัวแรกทำไมควายจังครับ เขาเขียนว่าสองหมื่นบาทไม่ใช่สองพัน อ่านหนังสือไม่ออกหรือเปล่าครับท่าน 555
  • ควายเลย 555555555555
  • ถ้าไม่รีบดูเองก็ได้น่ะ เดี๋ยวก็มีให้มาดูเรื่อยๆๆสวยๆๆทั้งนั้น สองหมื่นได้หมาเทพเลยแหละ ดูในหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยงก็ได้ คอกดังๆๆสวยๆๆทั้งนั้น
  • ขอโทศครับเขาขายกันจนจะล้นบอดร์อยู่แล้วไม่รองเข้าไปดูบ้างละครับคำถามโง่ ๆ อย่างงี้มีมาอีกแล้วผมบอกให้ " เวลาควายมันจะกินน้ำนะ หนองน้ำมันไม่วิ่งเข้าหาควายหรอกครับ"
  • ไม่รีบ ตอนเย็นจะลงรูปให้ดูอายุ20กว่าวัน ตอนนี้ดูตัวตอนคลอดวันแรกไปก่อนพอเป็นกระสัย:013:
    ไฟล์แนบ
    114.jpg 79K
  • เขาเรียกจิตวิทยาในการเลือกซื้อน่ะ หนู อิอิ
  • พวก ที่ เข้า มาด่า น่ะ คับ ไม่ สนิต อย่า เสร่อ น่ะ คับ ผม ชื้อ ของ ผมก็ต้อง เห็น ของ ก่อน แล้ว อีก อย่าง ผม ไม่ได้ ขอ เงินไคร มา ชื้อ น่ะ คับ ..
  • ก้อมิงมันควายจิงๆอ่ะ ปันญาอ่อน เค้าประกาศขายกันบานมะรู้จักดู

ควายจิงๆ
  • 2เดือนกว่า 0853310874
    ไฟล์แนบ
    FEMALE_22222.jpg 41K
    FEMALE_11112.jpg 43K