ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากเนื้อฝากตัวคร่า
  • พี่ๆมีไรจะแนะนำเชิญได้เลยค่ะ หมาลำปางเจ๊า
    ไฟล์แนบ
    Photo-008686.jpg 59K
  • ระวังไว้นะจ๊ะ
    โตขึ้น นู๋ อาจแผลงฤทธิ กัดโกลเด้น ขนกระจุยแน่ๆ ครับ
    ลูกหมาน่ารักดี อยากเห็นรูปเต็มตัว ไอ้มูกดำ ครับ
  • โอ้วววว ถ้าพี่จุ๊ฟไม่มาก่อนนี่ ผมไม่รู้เลยว่ามาโชว์ลูกพิท เพราะมองเกือบไม่เห็น

เห็นแต่โกลเด้น รูปเล็กไปนะครับเนี่ย แต่หัวขาวน่ารักดี
  • :006::033:น่ารักดีค่ะ
  • กลับมาดูอีกครั้ง มันน่ารักดีจิงจิง หยก
    หัวขาวขาว มันน่าเอามือ ลูบหัวดีจัง

ตอนโต อย่าเผล มันแอบผสมกัน เดี๋ยวออกมา เป็นอะไรเนี่ย พิทเด้น หรือ โกลพิท ดี งง...........
    ทำหมันซะ ได้ลดปัญหา
  • มาขอคำชี้แนะมากกว่าค่ะ ลูกคนสุดท้องอายุ 1 เดือน 10วันค่ะ
    แก่แดดแก่ลมสุดๆ ถ้าให้กิน F 1 สูตรลูกหมา3 มื้อ แล้วจะอึด ถึก ทุย เหมือนแม่ไม๊คะ*-*
    รูปตอน 20 วันค่ะ มีไรแนะนำเชิญได้เลยนะคะ
    ไฟล์แนบ
    1410.jpg 19K
    G2.jpg 32K
    g1.jpg 40K
  • หน้าตาเหมือนหมาผมเลย
    ไฟล์แนบ
    Sambuck3.jpg 80K
  • ลูกชายน่ารักมากมายเลย
    โตขึ้นโกลเด้นตายแน่
    ล้อเล่นนะครับ
    ไฟล์แนบ
    m43.jpg 34K
  • เห็นหน้าแล้วอยากหม่ำๆ เต้าหู้จังเลยหัวทั้งขาวทั้งเนียร...
  • น่ารักคับ...
  • ผมเป็นเขยลำปางครับ (แฟนอยู่แถวๆศูนย์มะเร็ง)
    สักวัน คงมีโอกาสได้เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    0342.jpg 27K