ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• นังหัวแหวน ที่บ้านเป็นตัวเมียค่ะ 2ปีแล้ว ยังไม่เลิกกัดเลยค่ะ กัดทุกอย่างที่ไปเอามาได้ส่วนมากจะเป็นรองเท้าค่ะ

เดือนนี้กัดรองเท้าไป 9 คู่แล่วค่ะ มันผิดปกติไม๊ค่ะ แล้วมันจะเป็นฮีทกันตอนไหนค่ะ กัวว่ามันจะเส่ดไอ้หัวแก้วก่อนวัยอันควรน่ะค่ะ

ขอบคุนทุกความเห็นด้วยนะค่ะ
  • เวลาหมากัดรองเท้าต้องดุทันที ต้องจับตาดูมันตลอดพอทำปุ๊บดุ ทำหลายๆครั้งมันก็รู้เรื่อง ถ้ายังดื้อไม่เลิกให้เอารองเท้าตีปาก ทำทุกครั้งที่มันกัด แค่นี้น่าจะแก้ได้แล้ว....................พิทบูลเป็นหมาที่ชอบใช้ปากเล่น หากิจกรรมให้มันเล่นให้มันใช้พลังงานในร่างกาย มันจะได้ไม่ไปหาที่ระบายอีก.............ส่วน 2 ปีฮีทไม่มานี่ผิดปกติแล้วครับเพราะฮีทแรกเริ่มมาตั้งแต่ช่วงปีแรกแล้ว เร็วหน่อยก็6เดือน
  • :020: ผมเอารองเท้าที่มันกันนั้นละครับ

ตบปากมันทันที ที่มันกัด

แล้วเอารองเท้าคู่เดิมนั้นละ โยนให้มันดม

พอมันทำท่าจะกัดอีก......หยิบรองเท้าคู่นั้น อัดมันไปอีกที(ต้องแรงพอควร)

เข็ดครับ

ปล.แล้วลองวางรองเท้าไว้แล้วแอบดู.....ถ้าเขากัดอีก......โดนอีกครับ
    เดี๊ยวเขาก็จำ เลี้ยงพิทบลู ใจอ่อนมากไม่ได้ครับ :032:
  • ของผมมานกัดตอนกลางคืน

ตอนที่เข้านอนกันหมดแล้วคับ

รวมถึง ดึง ทึ้ง ผ้าเช็ดตัวคนลงมาซะงั้น

แล้วตอนเช้าผมก้อเอามาเช็ดหน้า เช็ดตาครับ