ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

' TORRES ' ไม่ยอมกินอาหารคับทำไงดีคับ
  • ไปทำวัคซีนมา 4 วันแล้ว ไม่ยอมกินอาหาร กินแต่นมกับกล้วยบ้างนิดหน่อย อายุ 51 วัน พึ่งมาอยู่กับผมได้ 4 วัน อาการปกติ ซน วิ่ง ร้องหาคน
  • มีรูปประกอบคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8241...jpg 81K
  • พี่หนกคิดมากไปเปล่า...หลานสาวแย่งกินหมดอ่ะดิ 555
  • ก็เจอหลาดติดคดีไม่มาเมืองไทยเลยกินข้าวไม่ลงอะดิ:013:
  • คุณเก่งครับถ้ามันไม่ยอมกินก็ดีแล้วไม่เปลืองไง:o005:

อย่าไปคิดมากเลยเพื่อนเดียวหิวมันกินเองหมาข้างถนนไม่เคยอดตายเลย:o034:

ว่างๆไปเมากันสักยกดิเพื่อน:o065:

จากเด็กอ่อนนุช25:o032::o049:
    ไฟล์แนบ
    Logo_pit.jpg 35K
  • เปลี่ยนที่เปลี่ยนอาหารรึเปล่าครับมันเลยไม่ยอมทานอะไร
  • คห 1 สงสัยจริงหวะยุ้ย:003:

คห 3 ว่างเมื่อไหลว่ากันนะจ้อน :o065:

คห 4 เปลี่ยนที่เปลี่ยนอาหารจริงๆ คับ :o008:

แล้วมันจะเป็นไรมั้ยเนี้ย :008:
  • :o001:ไม่เป็นไรมั้งเพื่อน

คิดมาก

( MONSTER / ROTUS น้องเราไม่เป็นไรหรอ เอาใจช้วยนะTORRES)
    ไฟล์แนบ
    Picture 002.jpg 91K
  • คลุกข้าวกับซีอิ้วขาวให้กินครับ ลองมาแล้วได้ผลดีมากครับ
  • :m113:พี่เก่งน้องหมากินข้าวยังครับถ้ายังไม่ยอมกินลองไปหาหมอดูครับ หมอเขามียาให้น้องหมากินเพื่อให้น้องหมาอยากกินอาหารนะ:m047:
    ไฟล์แนบ
    a397366.jpg 19K