ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกสุนัข Compact Bullies ขนาดแท้
  • แม่ พ่อ
    ไฟล์แนบ
    a5.jpg 61K
  • Male 1
    ไฟล์แนบ
    M15.JPG 50K
  • Male 2
    ไฟล์แนบ
    M25.JPG 44K
  • Female 1
    ไฟล์แนบ
    F15.JPG 40K
  • Female 2
    ไฟล์แนบ
    F28.jpg 48K
  • มีกี่ตัวแล้วราคาเท่าไร
  • Male 1 : Female 2
    ไฟล์แนบ
    m1f2.jpg 55K
  • เท่าไหร่ๆๆๆๆ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เท่าไหร่อ่ะคับ...บอกราคาด้วยจิ
    จะได้ตัดสินใจถูกสวยๆทุกตัวเลย
    ผีโคตรหล่อ
  • ไม่น่าต่ำกว่า 8000 แน่เลย เผลอๆ15000
  • :006:น่ารักน่ะครับ ขาแข้งใหญ่ดีจังครับ
  • ตัวเท่าไหร่ครับ
  • ส่งต่างจังหวัดป่าว
  • CommentAuthorGhost CommentTime45 นาทีก่อน

ไม่น่าต่ำกว่า 8000 แน่เลย เผลอๆ15000

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ฝันไปเลยพี่ถ้างบต่ำกว่า 25,000
  • :022:ซื้อทีหมดตูดเลยครับ
  • ผ่อนได้ไม๊ครับ
    4500x10เดือนอิอิ
  • สวยว่ะชอบๆ อยากรู้ราคา
  • 20000 บาทพอได้หรือเปล่าครับ
  • :063: สวยครับอาร์มชุดนี้ ผมชอบ
    แต่จะให้เจ๋ง ลงเพ็ดดีกรีพ่อ-แม่ก็จะดีมากครับ..
  • หมาสวยมากครับ
    สำหรับพวกชอบเสียมารยาท หมาแบบนี้มึงเสือกมาตั่งราคาให้ 8000-15000
    ถ้ามึงมีงบแค่นี้ก็ควรหาพิตบูลสายเก่า หรือไม่ก็พวกที่ผสมหมาขายแบบกากๆ มึงได้แน่ๆราคานี้
    แค่โทรไปถามเค้ามึงยังไม่มีปัญญาเลย
  • เอางี้แล้วกันนะ เท่าที่รู้mini one ก็เปิดผสม 40,000 คิดดูแล้วกันว่าลูกจะราคาเท่าไร มีเงินต่ำกว่า 30,000 อย่าหวังเลย(ไม่ใช่เจ้าของกระทู้นะ)
  • :057::057::057:
    ลูกออกมาจากรูป สวยมาก ครับ ขอ เพ็ด ของ Copa หน่อยได้ไม่ครับ :063:
  • K.Bulletin >> M1 : Mini One มาเองเลย สุดๆ
  • ตัวจริงสุดยอดครับ
  • จะสุดยอด ไม่สุดยอด หมาระดับคนมีตัง ไม่มีก็ถอยไป 30,000 ขึ้นครับพี่น้องครับ
  • ไม่งามเท่าไหร่ ลองพิจารณาดูดีๆ พื้นๆ ดูดีๆหัวทั่วไปกระบอกปากไม่ใหญ่เท่าที่ควรจะใหญ่
  • เจ้าของแม่งเงียบกริบ.....แม่งไม่กล้าบอกราคากลัวเจอทีเด็ดจากผีๆ
  • หมาสวยมากครับ
    สำหรับพวกชอบเสียมารยาท หมาแบบนี้มึงเสือกมาตั่งราคาให้ 8000-15000
    ถ้ามึงมีงบแค่นี้ก็ควรหาพิตบูลสายเก่า หรือไม่ก็พวกที่ผสมหมาขายแบบกากๆ มึงได้แน่ๆราคานี้
    แค่โทรไปถามเค้ามึงยังไม่มีปัญญาเลย

ไอ้ควาย มึงไม่ลงราคาบอกเค้าเอง เสือกว่าเค้าเสียมารยาท กูดูแล้วก็ ไม่น่าจะเกิน 15000 หรอกว่ะ..เผลอๆ15000 สวยกว่าของมึงอีก
  • ลําบากมากไม้ครับแค่ลงราคาของคุณบิวตัวละ70000เค้ายังลงราคา.....ของคุณถ้ามั่นใจก็เปิดราคามาสิครับ(ขนานแท้)ของคุณนะมันเท่าไหร่...เรื่องราคาให้มันโปล่งใสกันไปเลยครับ....แห๋มผีตัวบนออกตัวแทนเจ้าของเหลือเกินนะครับ....
  • เป็นไรว้ะราคาไม่กล้าลงตุ๊ดว้ะ
  • บอดนี้ซื้อขายต้องลงราคาไม่รู้เหลอว้ะไอ้อ่อนเอ้ย
  • ปัจจุบัน ผมว่า มินิวัน เหมือนหมูครับ ตัวอ้วน หัวเล็ก มักๆๆ ไม่เห็นเหมือนรูปที่ ลงไว้เลย ไปเจอตัวจิง บอกได้คำเดียวว่า นี่หรือมินิวัน
    แล้วตกลง มันเป็น Pocket Bully หรือครับ ผมเห็นตัวจิงมันใหญ่นะ จัดว่าสุงด้วย แต่ผมเห็นในเวป Pocket Bull มันเตี้ยกว่านี้นะเนี่ย
    ฝากช่วยอธิบายด้วยครับ ผมสงสัยมานานแล้วว่า บ้านเรามี pocket ที่เป็น pocket หรือ compack แท้ๆๆ บ้างครับ
    .... มิได้มีเจตนาคอมเม้น มินิวันนะครับครับ แต่ในรูป ดูสวยกว่าตัวจิง ที่เห็นด้วยตามากครับ ...
  • พอเถอะแค่นี้มันก็ขี้จุกตูดแล้ว....แม่งหมาก็สวยดีแต่เจ้าของแม่งไม่กล้าลงราคาใจปลาซิววะก้าก.....ขําวะ
  • copa เป้นลูกคัย คับ

มินิวัน สาย มัน สวย อยู่ แล้ว

จะแพงก็ ทำ มะดา

โดเซอ ไดซี่ แดส จีเวล

อยาก ทราบ แม่ คับ ขอ ชมเพด แม่หมาได้หม คับ คุณ arm
  • สำหรับท่านที่ไม่ชอบเระไม่รู้สาย ของ Mini-one ลองไปดูสายอื่นๆบ้างก็ได้ครับเผื่อจะถูกใจ จะเรียกอะไร Compact รึเปล่า หรือ Pocket รึไม่ยังไงก็แล้วแต่คนมองครับ /ถ้า สนใจ ลูกหมา ก็ลองติดต่อมา ที่ เบอร์ 089-0332639 ( อาร์ม )ครับ(ต้องการผู้ที่สนใจจริงๆ) ของดีไม่จำเป็นต้องพูดมากครับ สำหรับผู้สนใจลองไปตามดูเรื่อยๆใน www.Ipitbulldog.com นะครับ กระทู้ชื่อ Copa + Mini-one ส่วนเรื่องใบของโคปา ผมจะค่อยตามไปอัพ ให้นะครับ
  • ต้องขอโทษเจ้าของด้วยนะครัย ไม่ได้มีเจตนาให้ คอมเม้นให้เกิดความเสือมเสียนะครับ ในตัวมินิวัน
    โดยส่วนตัวเคยเห็นแต่ในรูปนะครับ ยังไม่เคยเห็นตัวจิงเลย มันเทห์มาก กล้ามเป็นมัดๆๆ เลยนะครับ อยางรุปที่พี่เอามาลงนะครับ
    แต่พอผมได้เห็นตัวจิง รู้สึกว่ามันอ้วน ทำให้มันดูหัวเล็กนะคับ ไม่เหมือนกับในรุปเลยตอนที่ล่ำๆๆ เลยครับ มันเลยผิดหวังไปนิดที่เจอตัวจิงนะครับ ไม่ได้มีเจตนาคอมเมนให้เกิดความเสียหายนะครับ
    และที่ถามเกี่ยวกับพวก Pocket คือ ผมมีความสับสนในสายพวกนี้อะครับ เพราะ พวก pocket ที่เห็นในเวปเมืองนอก ตัวมันเล็กกว่ามินิวันเยอะนะครับพี่
    เห็นพี่ โปร์โมทว่า เป็น Pocket ก้อเลยสงสัยนะครับ ถ้าเป็นไปได้รบกวนช่วยอธิบาย เรือง พวก pit แคะๆๆ หน่อยคับว่า ตกลงมันเรียกว่าอะไรครับ

.... ต้องขอโทษด้วยครับ ที่ทำให้เจ้าของไม่สบายใจนะครับ แต่ผมไม่ได้มีเจตนะทำให้เสียหายนะครับ ขอบอกนะครับ ยังรอดุลูก มินิวัน กับแม่ลายเสือพี่ฟางอ่อนๆๆ (จำชื่อหมาไมได้อะ)
    .... ถ้าฟิตมินิวันให้ได้อย่างในรูปนะครับ แหล่ม
  • ก็ ตอนเห็น ลงประกวดหนิครับเลยต้องให้อ้วนๆ มันดูน่ารักดีพอมันอ้วนมันก็เลยดูตัวใหญ่กว่าหัวแต่จริงๆสาย Mini-one ก็ไม่ได้มีหัวโตมากนักหนิครับถ้าคุณเข้าใจ แล้วส่วนเรื่อง Pocket มันคือหมาเล็กกว่านี้ แต่มินิวันคือหมา Compact ครับ คือหมาสมส่วนไม่ได้มีอะไรโตผิดปรกติของขนาดตัวหมา รวมๆคือดูดี แต่ผมไม่ได้ลงเลยว่าหมาผม Pocket ??? แล้วคุณจะอะไรของคุณเห็นเว็บเมืองนอก Pocket เล็กกว่า Mini-oneอีก ยัง งงๆ จริงๆคือ Mini-one คือหมา Compact ครับ ส่วนคุณจะผิดหวังเมื่อเห้นตัวจริง นั้นก็คือความรู้สึกของคุณครับเพราะคุณไม่เข้าใจในตัวหมา??? ก็เลยคิดว่ามันไม่เหมือนในรูบที่สวยๆ หมาเลี้ยงที่บ้านก็เลี้ยงอีกแบบนึง เพื่อประกวดก็ต้องมีอีกแบบ นึงเรื่องฟิต ลืมไปได้เลยหมาก็เริ่มมีอายุแล้ว อ้วนด้วย ฟิตมันมสกไม่ได้หรอกครับ อย่างดีก็แค่เดินเล่นกันได้ครับ
  • พี่อาร์มครับ งั้นผมรบกวนถามอีกนะครับ แล้วอย่าง บูบู้ ไอ้เตี้ยๆๆ เล็กๆๆๆ สั้นๆๆ แบบนี้เค้าเรียกว่าอะไรครับ
    เพราะในความเข้าใจผมนั้น เจ้า บูบุ้ นั้นมัน คือ Bully แท้ๆๆ เลยอะ ไม่ทราบว่าผมเข้าใจผิดหรือเปล่าครับ
    รบกวนช่วยอธิบายเป็นวิทยาทานให้ผมก้อได้ครับพี่ คือผมสนใจพวกนี้จิงๆๆๆ ครับ ผมไม่ชอบ ไซร์ใหญ่ครับ
    อยากได้ประมาณ บูบู้ นะครับ ถ้ามีโอกาส ผมจะไปคุยกับพี่อีกสักครั้งครับ ผมสนใจพวกแคะๆๆ ครับ