ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• CHiNO Update Big Bone
    Crush (Heff x Carmella) x Trix (Renny x Bellaluna)
    สนใจติดต่อ : TNT 089-8263563 :o030:

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7784&page=1#Item_3
    ไฟล์แนบ
    Chino82.jpg 29K
  • พี่ต้อมคับ ตัวผู้ที่พี่ซื้อจาก นิวไล พื่ต้อมเก็บไว้เองหรือเปล่าคับ
  • เอ้าหมาฟรียังขายไม่ได้อีกเหลอว้ะ
    ใครซี้อไประวังโดนแบบคุณพัทTNTนะครับ(ไม่รู้ยังใช้TNTหรือเปล่า)
    ซื้อแพง+ไม่มีเพท+ต้องผสมหมาในค่ายอีก.....กําครับกํา
    สุดท้ายแย่ครับทํากันแบบนี้
  • กูว่าเปลี่ยนจากTNTเป็น******ร้อยเล่พันเหลี่ยม*********ดีกว่าวะ
  • คุณผีคร๊าบบบบ ผมว่าคุณผีก็พิมพ์เกินไปไหม :m073: Log in คุณก็มีอย่าเนียนทำตัวเป็นผีเลย เป็นลูกผู้ชายหน่อยเด้
    ทำอะไรไว้คนในเค้ารู้กันหมดแล้ว คุณยังมาตามลอบกัดอยู่อีก มีไรไปเคลียร์กับพี่เขาดิ อย่าเก่งแต่นักเลงในบอร์ด ไม่แน่จริงเลยคร๊าบบบบ อีแอบ!! น่าสมเพช :m038:
  • รำไม่ดี โทษปี่โทษกลอง :o024::o024::o024:
  • หวัดดีครับ ผมเอง pat_TNT
    สำหรับคุณโกสด้านบนนะครับ ผมก็ไม่ทราบเจตนา และผมก็ไม่อยากให้เกิดเรื่องแบบนี้ขึ้นนะครับ
    ผมมีปัญหากับพี่ต้อมก็จริงแต่ปัญหาของผมมันก็จบไปแล้ว มันเป็นปัญหาในกลุ่มผมครับ และช่วงนี้ผมก็ว่าจะเคลียกันนะ
    โดยที่มีคุณ เนม สระบุรีเป็นผู้ประสาน
    สำหรับพี่ต้อมนะถ้าคิดว่าเป็นผมก็ไม่ว่ากันนะครับ แต่บอกตรงเลยว่าเมื่อคืน ณ เวลานั้นผมยังอยู่โรงพยาบาลสัตว์กำแพงแสนอยู่เลย
    ผมไม่มีกะจิตกะใจทำอะไรทั้งนั้น
    เพราะ เพนนี ต้องตัดมดลูกด่วน เนื่องจากมดลูกติดเชื้อ นั่นคือจุดจบของสุนัขตัวนี้
    ผมมีอะไรก็คุยกับพี่ตรงๆ หรือถ้าจะบ่นก็กับพี่เนมแค่นั้น ลองไปถามพี่เนมดูเองผมบ่นไปมาก แต่เป็นการบ่นประมาณว่าน้อยใจมากกว่านะ
    ส่วนเรื่องการขายหมาของพี่ผมไม่เกี่ยวอยู่แล้วทางใครก็ทางมัน แล้วผมก็ไม่เคยให้ร้ายหมาใครด้วย ถ้าคนรู้จักผมจะรู้ดีนะ
    ก็ลองพิจารณาดูนะครับ ผมมีอะไรก็ว่าตรงๆ บอกเลยว่า ส่งเมลล์ไปว่าพี่ต้อมก็เคยมาแล้ว แล้วก็จบ ผมก็บอกพี่ต้อมแล้วนะ
    ว่าผมจะถอยออกมาก้าวหนึ่ง ไม่ได้มีเจตนาว่าจะให้เป็นศัตรูกันหรือเกลียดกันไปเลย
  • พี่อิทกลับมาเมื่อไหร่ มีไรมาฝากบ้างเปล่าพี่
    ช่างหัวมันเถอะ เดี๋ยวแก่ไม่รู้นะ ใครคิดร้ายเดี๋ยวมันก็ได้รับผลเองแหละเชื่อผมเหอะ อิอิ
  • ตอนนี้ทางผมก็ได้เคลียร์เรียบร้อยแล้วนะครับกับทางพี่ต้อม
    กลุ่มผมมีปัญหากันแค่เล็กน้อยครับเราเคลียกันได้ครับผมโทรไปเคลียร์กับพี่ต้อมแล้ว
    กลุ่มเรายังเหมือนเดิมครับไม่ต้องห่วง เด๋วอาจมีทีเด็ดออกมาให้เห็นอีกด้วยครับ อิอิ

สัปดาห์หน้านี้กลุ่มเรานัดทานข้าวกันที่นครปฐมใครสนแจมได้เลยครับป๋ม
  • ว๊าวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มีมีตติ่งเหรออยากไปจังเลย

แต่เสียดายพอดีไม่มีหน้ากาก ก็เลยพลาดงานนี้เลย ฮิฮิฮิ
  • จะเอาอะไรกับ "ผี" ไร้สาระ :o059::o055::o054:
  • เอาน่า......ต้อม ใส่หน้ากากหรือไม่ใส่ เราเองที่รู้ดีแก่ใจ ใช่ใหม?

จะปี๊ดทำไมถ้าไม่ใช่ความจริง.....ฮึฮึฮึ
  • สายเลือดไม่ธรรมดา