ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลุกพิทบูลมีปัญหาจิงๆ
  • ขายลูกพิทบูล ลายเสือ ตัวเมีย จะ2เดือนและ คือเรื่องของเรื่องผมผิดเอง ที่คิดจะซื้อแต่ไม่มีเวลาดุแล ทำให้ เกิดปัยหาในครอบครัวอีก ไม่มีคนดุและ ต้องขอโทษจิงๆใครที่คิดจะซื้อ ต้องคิดให้ดี อย่าเห็นแต่ ถูกหรือตามแฟชั่น ไม่งั้นจะเป็นแบบผม ขาย 2500 คับ ขอคนที่ดุแลจิง กทม ส่งให้ 087-4991612
    http://s857.photobucket.com/albums/ab139/pirun02/?action=view&current=022.jpg
  • ผมดูรูปไม่ได้..ช่วยลงรูปหน่อยได้มั๊ยครับ
  • :006::036:นี่แพนแฟนพี่หนึ่งเองนะค่ะ ที่มาคุยด้วยเมื่อวาน รูปเฮงเฮงน่ารักมากเลยค่ะ

แพนว่าน้องหมาตัวนี้ดีนะค่ะ บุคลิคลักษณะดีมากๆเลย:036::006:
  • :o016:คล้ายกันเนอะ ลูกผมชื่อ TURBO ครับ 2 เดือนครึ่งละตอนนี้แต่ในรูป
    ถ่ายตอน 2 เดือน

คิดไม่ดีตอนซื้อ......แล้วคิดดึละหรอที่จะขาย
    คุณอาจจะไม่มีเวลาแต่ผมว่าคุณคงไม่ได้ยุ่งขนาดนี้นลองสละเวลา
    สักครู่นั่งมองเค้านานๆซิครับ อาจจะพูดกับเค้าบ้างก็ได้บางทีคุณอาจจะคิดใหม่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    246.jpg 98K
  • ทุกคนมีเวลา 24 ชั่วโมงเท่ากัน
    ถ้าผมมีใจรักที่จะเลี้ยงขอไปเลี้ยงแบบฟรีๆ ได้ไหมครับ
  • สนใจค่ะน่ารักมากเลย ติดต่อ princess_fon49@hotmail.com
  • คิดให้ดีๆนะ

เอามาแล้วมันผูกพันธ์ อย่าใจร้อน เค้ายังเด็กอยุ่เลย อาจจะสอนยากแต่เราต้องเข้าใจธรรมชาติเค้า ขนาดเด็กที่เป้นคนยังดื้อ ยังซนขนาดไหน กว่าจะสอนให้รุ้เรื่องได้มันนาน ใจเย็นๆนะ

ปัญหามันไม่ได้มีไว้วิ่งหนี ของเราอยากเลี้ยงมาก จนต้องอยุ่บ้านคนเดียวเพื่อดูแลมัน พ่อกะแม่อยุ่ในกรุงเทพ เราอยุ่นนทคนเดียวเพราะอยากเลี้ยง รักมันน่ะ ทั้งๆที่ใจก็กลัวการอยุ่คนเดียวมากๆ นอนนี่แทบจะเปิดไฟทั้งคืน

ไปเรียนหรือไปข้างนอกก็คิดถึงแล้ว เวลาเห็นหมาตามถนน ก็นึกถึงหน้ามันกวนๆดี ต้องรีบกลับบ้าน

มีไรก็เข้าไปในแชตละกันเน้อ มีพี่ๆ ให้คำแนะนำอยุ่แล้ว อาจมีบางช่วงที่เป็นป่าช้า 55555+

มีพิท มีเพื่อนค่ะ ในนี้ทุกคนคือพี่น้อง มีไรขอคำปรึกษาได้เน้อ
  • ขอรายละเอียดด้วยครับ burnm_69@hotmail.com