ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Full Moon Bully Party 4 แคว Nakhonsawan
  • ขอเชิญทุกๆท่านที่รักสุนัขพันธุ์อเมริกัน พิทบูล ทุกสาย เข้าร่วมงาน Full Monn Party 4 แคว ครั้งที่ 1

ในวันที่ 16 สิงหาคม 2009 ที่ จ. นครสรรค์ บริเวณ บึงบรเพ็ด ตั้งแต่เวลา เที่ยงวัน ไปจนถึง เที่ยงคืน

จุดประสงค์ของงานนี้ จัดขึ้นเพื่อความสนุกสนาน ความเป็นกันเองและ ความบันเทิง เพื่อที่จะให้ทุกๆท่านได้มาพบปะ แลกเปลี่ยนทรรศนะคติ ระหว่างผู้เลี้ยง และผู้ที่ยังไม่เคยได้สัมผัสสุนัขสายพันธุ์นี้ได้มาเข้าร่วมกันครับ ดังนั้นสำหรับผู้ที่ยังไม่เคยมางาน Meeting ที่ไหนหรือไม่เคยปรากฏตัว งานนี้เป็นโอกาสที่ดี และ งานครั้งนี้ก็เป็นอีกครั้งที่เราได้มีความตั้งใจและพยายามที่จะจัดงานสำหรับคนที่รักสุนัขสายพันธุ์นี้ ทุกๆท่านครับ

...ในเรื่องรูปแบบการจัดงานจะเป็นงานปาร์ตี้อย่างเต็มรูปแบบ อาหาร ดนตรี โคโยตี้ แสง สี เสียง มากันแบบ Full Set ซึ่งงานรูปแบบนี้ผมบอกเลยครับมันเป็นการจัดครั้งแรกในเมืองไทย ซึ่งจะคล้ายๆกับงาน Bully Party ที่ Buffalo Bone เคยจัดเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมา แต่ใหญ่กว่า ใครที่พลาดงานในวันนั้น เดือนหน้าบอกได้เลยว่า คอบลูลี่ ห้ามพลาด..!!! เพราะจะเป็นรูปแบบที่เต็มที่กว่าเพราะไม่จำกัดในเรื่องสถานที่ ส่วนเรื่องกิจกรรม การแสดง กำลังอยู่ในขั้นตอนการคิด ดูความลงตัว และที่สำคัญเราจะคิดรูปแบบได้ถึงกึ๋นขนาดไหนเพื่อจะทำให้ครอบครัวบลูลี่ทุกท่านมันส์กับงานนี้เต็ม 100 % คืนนั้นเราจะทำให้อารมณ์ทุกคนในงาน กระเจิด กระเจิง แน่นอน ปล.ท่านที่มีภรรยาพยามอย่าเอามานะครับ 555+ (อย่างหลังนี้เหมือนผมจะพูดเล่น)

ฝากเกี่ยวกับสัดส่วนของงานคร่าวๆคือ เราทำกิจกรรมกันตอนบ่าย และจะจบลงด้วยงาน Party ส่วนตัวและเป็นกันเอง ที่ริมน้ำพร้อมกับกิจกรรมสนุกสนาน ตามสไตล์ ผู้เลี้ยงพิทบูล ซึ่งได้ชื่อว่า มีความเป็น social able สูง หรือผู้ที่ชอบ Party แบบถึงกึ๋นนั่นเองครับ

แจ้งไว้ให้ทุกท่านทราบ เพื่อเตรียมตัวแล้วเราจะแจ้งข้อมูลเพิ่มเติม ที่เว็บบอร์ดแห่งนี้ เร็วๆนี้

อย่าลืมนะครับ วันที่ 16 สิงหาคม 2009 เรามีนัด

เคารพทุกท่าน

B.B ORGANIZER
    ไฟล์แนบ
    add.jpg 38K
  • โอ๊ยอยากไป

ไปได้แร้วเพราะปิดคอสติวแว้วววววววววววววววววว

ปล.ไม่มีรถไป กลับไงหว่า5555++
  • เสียค่าใช้จ่ายป่าวคะ
  • งาน นี้ ฟรีใช่ไหม คับ พี่ บิว อิอิอิ

• บึงบอระเพ็ด น่ากลัวคนเมาอย่าไปว่ายนํ้ากันเด้อออออ
  • น่าสนใจมากคับ
    บ้านอยู่ไกล แต่อยากไปจังอ่ะ น่าหนุก...
  • น่าสนใจมากกกก...ต้องไม่พลาดงานนี้
  • เรียนพี่น้องทุกท่าน..

งานนี้ทุกอย่าง ฟรี..!! ไม่มีค่าใช่จ่ายใดๆทั้งสิ้น(ยกเว้นค่าเดินทาง)
    อาหาร เครื่องดื่ม ฟรีหมดทุกรายการ วันนั้นผมอยากเห็นคลื่นมหาชน คนรักพิท มากันให้มากที่สุด
    ท่านทีอยากเจอใคร ท่านที่อยากพูดคุยกับใคร ในวงการพิทบลูเมืองไทยวันนั้นเจอหมดครบทุกคน มิตติ้งสังสรรค์ฉันท์พี่-น้อง
    และยามค่ำคืน ท่านจะได้ปล่อยอารมณ์ ให้กระเจิงไปกับเหล่าสาวสวย โคโยตี้ ที่ผมคัดเลือกแล้ว ว่าดีที่สุดออกวาดลวดลาย โยกย้ายส่ายเอว ตลอดคืน
    พร้อมด้วยวงดนตรีสด เร็กเก้ สไตร์ ที่เป็นมืออันดับต้นๆของสถานที่เที่ยวในเมืองไทย มากันแบบเต็มทีมเครื่องเคาะ เครื่องเป่า ครบเซ็ท
    พร้อมด้วย ไฟ แสง สี เสียง ระบบ Outdoor Concert แบบอลังการ ด้วยความกว้างของเวที 12 เมตร ไฟ-แสง-สี มากกว่า 40 ดวง
    งานนี้ ชมรมพิทบลู 4 แคว ทำเพื่อท่าน และมอบหมายงานให้ B.B ORGANIZER ทำเพื่อคุณ
    เพราะฉะนั้นงานนี้ผม และ ทีมงานไม่อยากให้คุณพลาด..!!

ขอบคุณครับ

B.B ORGANIZER
  • *** น้าทาง อยุธยาโทรมาบอกว่าขอไปด้วยได้ไหมๆๆๆๆ

เค้ากลัวไม่ให้ไปนะ......55555

พวกน้าหน้าดุนะ ล้อเล่น เค้าโทรมาขอก่อนนะ
  • เชิญครับอนาคิน น้องรัก
    ท่านที่รักพิทบลูทุกท่าน ทุกกลุ่ม ทุกค่าย งานนี้ไม่มีปิดกั้น
    ชุมชนคนพิทบลูจะยิ่งใหญขนาดไหนขึ้นอยู่กับตัวท่าน
    อย่าให้ระยะทาง ปิดกั้น มิตรใหม่ ที่มีหัวใจ PIT อย่างคุณ..!!!
  • น่าสนๆๆงานนี้น่าจะมีเฮรอติดตามข่าวครับ
  • พวกเรา freedom pit ไม่พลาดอยู่แล้ว.....จิงไม๊พี่ กิล:013:
  • ohhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh nooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo !! ใครพลาดแม่งงานนี้ หง่าวววววววววววววววว อยู่บ้าน ชัวว์ !!!! 555

BUFFALOBONE SOUTH ไม่พลาดละคร้าบบบบบบ
    ไฟล์แนบ
    20090515211654_SDC10057.jpg 101K
    bb south2.jpg 102K
  • เชิญครับ freedom pit
  • :008::008::008:

ไหนลองเอา โคโยตี้ มาลองเทสให้ดูก่อนดิ่ Big Chill

ไม่น่าพลาด ไม่อยากพลาด ยังไงก็ต้องไป

ถ้าเดินจากบางบัวทองไป กี่วันถึง :013:
    ไฟล์แนบ
    ax.jpg 21K
  • มีโชว์เกย์ไม๊:m014:
  • 2 ช.ม เดิอนทางโดยรถ
    4 ช.ม โดยเรือ
    3 วัน โดยการปั่นจักยาน
    8 วัน โดยการเดินเท้า
    พอใจมั๊ย น้องโอ๊ค
    ...........................................
    ส่วนน้อง โม
    เรื่องนี้พี่คงทำให้ไม่ได้ เดี๋ยวถ้า โก๋โอ๊ค กับ ไอ่น้องคิน มันจัดเมื่อไหร่เดี๋ยวพี่จัดการให้นะครับ
  • บร้า !!!~ ไอคิน คนเดียว ผมยังเสียวกับเพศตรงข้ามอยู่ ขั้วเดียวกันไม่ Spark แน่นอน คอนเฟิร์ม ฟันธง
  • สนใจงานครับ แต่ยังไม่ได้เลี้ยงพิทบูลเลย(เข้าชมแวปทุกวันเลยครับ) ไม่ทราบว่าไปได้มั้ยครับ
  • *** 5555 อย่าอ้างอิงๆๆๆ ผมนะรักเดียวใจเดียวโว๊ยๆๆๆๆ

ตนรักครอบครัวนะรู้ไหมๆๆๆๆๆ

อย่าเอาผมไปยุ่งกะเรื่องผู้ญิง เดียวผมจะเสียหายนะ5555
  • ไปด้วยคนๆ โก๋จ๋า เกาะรถโก๋ไปได้มะงานนี้55+

พี่คินเปลี่ยนเบอร์ใหม่หรอ เอามาๆ คิดถึงไอ้เบน
  • เหอๆๆ ออยรุ้สึกว่าโก๋จะไม่เอารถไปว่ะ เกาะรถใครไปไม่รุ้

สงสัยต้องหาคันอื่นเกาะแทน555

พี่เค้าเอาเราไปเด่วเสียเรตติ้ง จากสาวๆๆ

คิคิ
  • ผมไปซื้อหมาพี่เหน่งที่นครสวรรค์ครับ

ขากลับผมหลงทางง่ะ กำเจงเจง

แฟนไปด้วยเผลอหลับ กลับสุพรรณมะถูก

อยากไปคับ แต่กลัวหลง
  • ไม่รุ้ ทาง ถามได้ คับ
  • กลุ่มนี้หรือป่าวที่มีเรื่องฉาวโฉ่
  • ไม่มีหมาก็ไปได้คับ เรื่องนั้นไม่ใช่ปัญหา
    ส่วนกลุ่มไหนอะไร ที่ว่า ฉาวโฉ่ เก็บไว้ก่อนคับงานนี้จัดขึ้นมาเพื่อสร้างสรรค์ จะโฉ่ จะ ฉาว เอาซุกไว้ที่บ้าน ไว้หลังงานค่อยโผล่ ขึ้นมาโฉ่ ฉาว ..เฮ้ย ยิ่งพิมยิ่ง งง
    ส่วนเรื่องการเดินทางถ้าใครที่อยากที่จะไปกันจริงๆ ลงชื่อไว้นะครับ ไม่แน่อาจจะจัดรถตู้ให้ซักคันถ้ามันไม่เหลือบ่ากว่าแรงผม..

คิดถึงทุกคนนะครับ
  • *** เรื่อง ฉาวนะมีเยอะแว้ว ว่าจะไปหาอีกนะพี่

จัดให้ฉาวๆๆๆๆ หน่อยเหอะพี่เอ๋ยๆๆๆๆๆ
  • ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยพี่บิวววววววววว:o005:
  • อนาคิน เพื่อนเลิฟ มรึงไม่คิดจะโทรมาหากรูเลยเหรอ ? เปลี่ยนเบอร์ใหม่ แล้วเงียบนะแสรด แล้วลูกพี่เราเป็นไงมั่ง วีซ่าผ่านมั๊ย??

ต่ายกะออย ทำน้อยใจ พี่เองยังไม่รู้ว่าจะไปยังไงเลย:001:
  • ท่านบิว งานนี้ สกูบ้าปิ ฟูลทีม เลี้ยงดูแล้วปูเสื่อด้วยป่าวเนี่ย :030::030::030:
  • **** เรียนพี่ชายที่รักนี้

จะเรียนดังนี้ว่า นายใหญ่เราวีซ่าผ่านเรียบร้อยแล้ว

งานนนี้ยันเลิกแน่ไม่กลับก่อนด้วย

อีกข่าวหนึ่งที่จะบอกว่ารับปากอะไรทำด้วย

นายใหญ่เรา รีพีท ให้แว้วนะชุดที่พี่ชายต้องการนะ55555
  • แน่นอนครับท่าน มาเฟีย งานนี้จะเอาอะไร ยังไง แบบไหน สัดส่วนอะไร ขอให้บอกจัดให้ทุกอย่าง
    แต่ขออย่างเดี๋ยว อย่าดีแต่พูด ถ้าพูดแล้วไม่เอานะ เจ็บ..!!! 555+
    ไฟล์แนบ
    335.jpg 24K
    2212.jpg 54K
    1124.jpg 58K
  • ส่วนคนนี้เก็บไว้บ้านนนนนนนนน 555+
    ไฟล์แนบ
    191.jpg 68K
    20081202212714_SHOW17.jpg 91K
  • เบิกค่าเดินทางล่วงหน้าได้ไม๊ค้าบบบบบบบบบบ