ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาพ่อพันธุ์ RED NOSE เตี้ยๆ
  • เอาหมาในเท่านั้น ไม่เอาหมานอก พอดีหมาฮีตมาครับ
  • แนะนำ ของพระน้ำ เบอร์ 089 261 8544
    ไฟล์แนบ
    4102.jpg 116K
    3143.jpg 109K
    2284.jpg 113K
    554.jpg 112K
  • อีกหนึ่งเจ้า ลีโอ ของพี่กะทิง 081-373-9549
    ไฟล์แนบ
    562.jpg 64K
  • ขออนุญาติเจ้าของด้วยนะครับ ลองหาในเพดออนลายก็ได้นะครับ บาน
    ไฟล์แนบ
    1-0-ynifivgb-83.jpg 89K
  • สวนตัวผมชอบไอ้ตัวนี้นะ

http://www.pitbullrama3.com/forums/viewtopic.php?f=2&t=481&sid=bd40df9b119f401fa0e542d2f70db7f7
  • มีแนะนำอีกมั้ยครับ ผมก็อยากรู้ครับ
  • ลองดู คับ เฮียติ้ก ตัว นี้ เตี้ย น่าสั้น ตัว สั้น
    ไฟล์แนบ
    KIF_1357_resize.JPG 55K
    KIF_1369_resize.JPG 54K
  • ลืมลงเบอร์ คับ 083-2626737 :013::013:
  • คุณ กิจ .ครับ ตัวนี้ลูกไครนะครับ..หน้ามันมันส์ ได้ใจๆๆ
  • buno x jalo ทั้ง คู่ เป็น ลูก tiger คับ ผม

น่ามัน สั้นดี
  • อุอุ

โรนิน น่ารักโคตรๆ

ไปอีกดีม่ะเนี่ย
  • :o036:ตัวนี้เลยครับ chill chill เตี้ย กร่าง ได้ใจมักๆ
    สายเลือด JoJo+Jackpot สายเลือดแน่นๆของ
    ค่าย RamaIII
    ไฟล์แนบ
    P10803092.jpg 57K
    P1080282.jpg 88K
  • สวัสดีครับ ใช่ เฮีย ติ๊ก ป่ะครับ.
  • อตบแทน ---- ใช้คร๊ษบๆๆๆๆ
  • เฮีย วีซ่า ผ่านป่าว จะได้ไปไถ่ชีวิต "โค" กันที่นครสวรรค์

หมาแดง ๆ ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    chyna red.jpg 35K
  • โค อะไร โก๋ โคโยตี้อะ ป่าว คับ

55555555555+
  • นี่ไงคับเฮียที่บอก พอได้ไหมคับ
    ไฟล์แนบ
    3212.jpg 71K
    1237.jpg 92K
    121-3.jpg 49K
    12121.jpg 59K
  • ส่วนตัวนี่คับเฮียหลานทอย กับ ฮันซู ปากมันแหลมมั้ยอะ สิงหานี้จะครบปีแล้ว :002:(หมามันขี้อาย เลยเห็นแต่ข้างๆ กับข้างหลัง) *รูปที่โพสอาจจะไม่ชัดนะคับเพราะถ่ายจากมือถือ*:062:
    ไฟล์แนบ
    582.jpg 74K
    359.jpg 81K
    32521.jpg 78K
  • แถมอีกตัว (ทุกตัวอยู่ที่ K-9 เท่มั้ยเฮีย:067:)
    ไฟล์แนบ
    12362.jpg 52K
  • ไม่ได้เข้ามาขัดจังหวะนะ ...ยังไงก็ต้องอย่าลืมดูด้วยแม่หมาเราด้วยว่าเปนลักษณะไหน มีดี มีด้อยยังไง อย่าคิดเอาแต่พ่อพันธ์สวยๆ แม่พันธ์นั้นก็เป็นตัวแปลที่สำคัญที่ไม่ควรมองข้าม ราคาค่า ผสมบางตัว 30000.- บาท ระยะหวังผลชม.นี้ลูกหมาที่ได้มา ต้องสวยไม่ผิดเพี้ยนจาแม่พิมพ์ พ่อพิมพ์ไกลนัก แล้วเรายังต้องเผื่อด้วยว่าบางคอก พ่อ-แม่สวยไมลูกออกมาไกลฝั่งจัง แล้วลูกที่มีลักษณะ ไม่ได้ดั่งใจหวังลักษณะไม่สวย จะทำอย่างไร ขายหมาไม่ได้คุณภาพราคาก็ถูก ขายๆกันจนล้นบ้านเต็มเมือง อันนี้ต้องคำนวณให้ดีนะครับ เพราะการทำพิทบลูนี่มันเป็นทั้งศาสตร์และศิลป์จิงๆ เราจะเอาตัวเลขของสายมาคิดเปอร์เซนต์แบ่งไม่ได้...ตัวอย่างเช่น(REZ 75+GOTI 25) เป็นต้น
    แค่ให้แค่คิดอีกมุมจริงๆ ขอย้ำไม่ได้เข้ามาขัดจังหวะนะครับ เพื่อพิทบลูของเราเพื่อวงการของเรา * ขอให้ประสพความสำเร็จในการบรีดครับ *
    ไฟล์แนบ
    untitled0.jpg 60K
  • ไอ้ nisan เฮ่อๆๆๆๆ ไม่รู้จะพูดกับมึงยังไงดีวะ เสือกไปสอนเฮียเค้าอีก มึงเอาตัวมึงให้รอดก่อนนะ
    เรื่องของมึงอะ ฉาวไปทั่วเวปแล้ว ไอ้ห่า ทำเป็นพูด*** เพื่อพิทบลูของเราเพื่อวงการของเรา***
    หมาราคาผ่อนของมึงที่ตายไป มันสวยตรงไหนวะ มึงเห็นแต่ราคาถูก มีระบบผ่อน มี UKC โดยไม่สนใจความสวย
    อ่อนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ่อน อย่างมึง กูว่าอย่ามาสอนเค้าเลย เห็นแล้วกูรับไม่ได้วะ จะอวกกกกกกกก
    เสือกทำตัวเป็นเซียน เวรกรรม เมื่อไหร่คนแบบมึงจะห่างหายออกจากวงการพิตบูลเสียทีวะะะะะะะะะะ

ต้องขอโทษพี่น้องทุกท่านด้วยรับไม่ได้กับคนประเภทนี้
  • nisan เอ้ย กลุ่ม jaguar pits

กลุ่มนี้เขาเลี้ยงหมามาก่อนมึงหลาย10 ปี
    มึงหัดศึกษาหน่อยนะจะไปบอกเขา
    เขาผ่านอาไรมาเยอะ..โดนมาเยะ..เขาสู้ๆๆนะ.จูจุ้บ..

..เอาตัวเองให้รอดก่อนนะ..nisan อย่าอวดรู้ถ้ายังไม่รู้จักเขาดีพอ
  • nisan อย่าทำตัวเป็นเซียน มึงเคยผสมหมาสักคอกป่าว มึงก็แค่มึอใหม่ที่เพิ่งหัดเลี้ยง ซื้อหมา (แบบผ่อนจ่าย)
    ลูกหมา็ตายก็มึงเลี้ยงไม่เป็น ยังมีหน้ามาสอนเค้าอีก มึงนี่จริงๆเลย มึอใหม่อย่างมึงก็ควรจะอยู่นิ่งๆๆๆๆๆ อย่าอวดโง่ๆๆๆ
    มึงยังไม่รู้จักเค้าเลย "เฮียติ๊ก" jaguar pits เจ้าของประกาศ เค้าผสมหมามาหลายคอกแล้ว พ่อหมานำเข้าเค้าก็มี

โง่แล้วเสือกอวดฉลาด ไอ้ควาย ถ้ามึงอยู่นิ่งๆก็คงจะไม่โดนเค้าด่า
  • เปลี่ยนมาเล่น แดง ๆ จี๊ด ๆ ใช่ป่าวเฮีย

อิอิ
  • นิสัน จิตต์ประยูร (เซียนพิตบูล)
    จำชื้อนี้ไว้ให้ดี ดาวดวงใหม่แห่งวงการพิตบูลบ้านเรา
    เค้าจะมากอบกู้กระแสวงการพิตบูลบ้านเรา ให้ไปในทิศทางที่ดีขื้นเรื่อยๆ (ดูจากที่เค้าแนะแนวทาง เฮียติ๊ก)
  • คุณ Bank_jp ครับ ผมสนใจหลานทอย กับ ฮันซู มากครับ ยังไงติดต่อกลับได้มั้ยครับ
    chat_ck@hotmail.com ขอบคุณมากครับ กำลังหาแฟนให้ลูกสาวครับ
  • **** เอาเป็นว่าทางเราเข้าใจที่คุณ nisan บอกนะคร๊าบๆๆๆๆ

แต่ทางเราก็รู้ดีว่าทำอะไรอยู่และเข้าใจเรื่องที่ผ่านมาของคุณ

เสียใจด้วยนะคร๊าบๆๆ แต่การผสมหมานั้น

มันก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของคนผสม

ไม่จำเป็นต้องเอาหมานอกมาผสมก็สวยได้

เราแค่ต้องการดูพ่อพันธุ์เพื่อการตัดสิ้นใจในการบรีดเท่านั้น

และที่ต้องหาพ่อพันธุ์ก็เพราะต้องการที่มันลงตัว

กับทางแม่หมาเรา.....
  • ไอ้หงอกแม่งเล่นไม่เลิกเลยว่ะ... แค้นฝังหมา 555
  • มึงนี่สันดารจริงๆไอ้ Nisan
    มึงยังมีหน้าไปโทษเค้าอีกไอ้สันดารรรรรรรรรรรรรรรร
    หัดดูตัวเองสะบ้างนะไอ้เวร มือใหม่อย่างมึงนะ (ที่เลี้ยงหมายังไม่รอด) หรือจะไปสอนมือเก่าอย่าเฮียติ๊กเค้า
    ไอ้ปัญญาอ่อน ใครเค้าด่ามึง มึงก็โทษ สุธิพงษ์คนเดียว กูจะบอกให้เอาบุญคนส่วนใหญ่ไม่เห็นด้วยกับการขายหมาของเค้า
    แต่เกรียดการทำตัวของมึงมากกว่า ไอ้สันดาร เวลาอยากได้หมาเค้าก็เลียสะเปียกขาเลย พอเอามาเลี้ยงแล้วตาย
    มึงก็โยนขี้ให้เค้า ไอ้...........

โครตจะเกียดเลยไอ้คนประเภทนี้ เวลาอยากได้ร้องจะเอาประจบประแจง (อกหน้าออกตา)
    พอเอามาเลี้ยงหมาตายเสือกโวยวาย (เค้าไม่ได้บีบคอมึงมาซื้อนะจำไว้)

มึงไปหาพันธุ์อื่นเลี้ยงเหอะ
  • พอทีเถอะ คุณสุธีพงศ์ เกรงใจเจ้าของบอร์ดเจ้าของกระทู้เขาบ้างเถิดนะครับ
  • ความจิงผมว่าถ้าเลี้ยงมานานก็น่าจะรู้จักนะ ว่าหมาแดงเตี้ยสวยๆมีตัวไหนบ้าง ไม่เห็นน่าตั้งกระทู้ตามหา หรือว่าจะโปรโมนให้คนคอยติดตามครับ ประมาณว่าvoteดูว่าเค้าชอบตัวไหนกันตอนนี้มีลูกจะได้ขายง่าย จองกันตั้งแต่ในท้อง รึเปล่า? ว่าจิงมั้ย
  • *** เรื่องจองกนตั้งแต่ในท้อง คงไม่ถึงขนาดนั้นหลอกคร๊าบๆๆๆๆคุณผี

ทางเราแค่อยากดูฟอร์มหมาในประเทศเท่านั้นนะ เรื่องหมาตัวไหนดังๆๆ

สวยๆๆระเรารู้อยู่แล้วนะคร๊าบๆๆ เพียงแต่เราอยากเห็นลูกที่เกิดในบ้านเรานะ

แล้วก็ไม่ได้จะขายแพงมากมายด้วย แค่เราอยากลองทำหมาแดงดูบ้าง

เพราะเราไม่ได้ทำนานแล้วนะ อย่าคิดมากไป
    ไฟล์แนบ
    121212.jpg 59K
  • เห็นกระแสหมาแดงมาแรงอ่ะดิ เลยอยากทำขายบ้าง ปกติแนวบูลลี่ไม่ใช่เหรอครับ อิอิ
  • อยากทำขาย คงไม่ใช่นิสัยผมครับ หมามันขอผมกินครับ ผมไม่ได้หากินกะหมา
    หมาแดงก็งั้นๆแหละ เห็นมาตั้งแต่ browny หมาแดงเมื่อ 10กว่าปีที่แล้ว
    กระแสหมาแดง มาแรงเหรอ สั่งหมานอกมาไม่ดังกว่าเหรอ
    หยุดทำร้ายประเทศไทย หยุดทำร้ายวงการพิทบูล คนเลี้ยงหมาพันธุ์อื่นเค้าอิจฉาเราที่เราสามารถรวมกันอยู่แบบนี้
    อย่าทำตัวเหมือนขี้ที่เปื่อนรองเท้า
  • เบื่อพวกที่ชอบพูดให้ตัวเองดูดีว่ะ
  • ผมชอบ Monster ของน้ำหนาสะใจดี
    แต่ Chill chill ลูกโจโจ้ก็สวย เจ้าของเลี้ยงดีมาก

(joe88)
  • "อยากทำขายคงไม่ใช่นิสัยผมครับ"...มึงนี่หล่ะตัวทำหมาขายเลย ทำเป็นมาพูดให้ตัวเองดูดี ทุเรศหว่ะ
  • ขอโทษทีคับคุณ Pizza ที่ตอบช้าพอดีไม่ค่อยว่าง คุณ Pizza สนใจลูกฮันซูยังไงติดต่อพี่ผมได้เลยคับ 086-379-7255 (ใจเย็นๆกัน คับอย่าทะเลากันคับ:003:)
    ไฟล์แนบ
    582.jpg 74K
  • เค้าจะทำแล้วพวกมรึงไปเสือกรัยกะเค้าว่ะ แสด