ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาโต อายุ สัก 2 ปี ตัดหูได้ไหมครับ
  • สงสัย ครับ ว่า หมาโต อายุ สัก 2 ปี ตัดหูได้ไหมครับ
  • ถามไอ้ Ozaka ดูดิ่
  • สายไปเยอะคับ ข้อเสียแยะ
    1. หมาเจ็บ
    2. แผลหายช้า
    3. ค่าตัดแพง

ยังมีอีกคับ นึกไม่ออก
  • อย่าไปทำมันเลย
  • ได้ครับ แต่ไม่แนะนำ
  • เลือดออกเยอะครับเสี่งยอย่าตัดเลยครับ
  • อารายของพี่ ของผม แค่ 7เดือน เอง แม๋ 2ปี ผม ไม่ กล้า ตัด มัน หลอก ครับ เหอะๆ
  • 2ปี มัน แก่ มาก เกิน ไปครับ อย่าง ที่ พี่ เขา ว่า อะครับ เสี่ยง กับ การ ตายสูง ครับ กระดูกที่หู มันแข็ง มากเกินไปครับ แล้ว เส่นเลือดมันไม่ข่อยติดกันครับ เลือด มัน จะ ไหล ไม่ หยุด ครับ แล้ว มัน จะ ตาย ครับเกิดอาการตัว ซีด ลิ้น และ เงือก ดำ และ ไม่มีเลือดเลี้ยง ไข่เย็น ม่านตา ไม่มีความรู้สึก ตัวแข็ง ท่าสุนัข เลิ่มมีอาการ แบบนี้ ต้อง ดุงลิ้นออก มา จาก ปาก ให้ มากๆนะครับให้มันหายใจได้ ไม่ งั้น มัน จะ ตาย ครับ
  • 7 เดือน หมาก็โตแล้วครับ
  • พิทบูลเดิมๆๆอ่ะ ไม่ตัดหูอ่ะ สวยอยู่เเล้วครับ

เอาไปตัด ไม่เห็นสวยเรย ดูเหมือนหมาหูขาด

ไม่สวยเรย เดิมๆๆอ่ะสวยอยู่เเล้วครับ
  • ตัดนะ ตัดได้ หากหมอเค้าจะตัดให้ แต่แผล จะออกมาไม่สวย หากทนรับสะภาพได้
  • ท่านช่วยแนะนำหน่อยว่า จะตัดหูกีเดือนดี 5 เดือนจะตัดได้ไหมครับ ช่วยตอบใหรู้ด้วยครับ เพื่อเป็นความรู้
  • 555+ Ozaka ประสบการณ์จากเรื่องจริงเชียวนะโว้ยไอ้น้อง
  • 2 เดือนก็ตัดได้แล้ว
  • ตัดแล้วอาจจะไม่ตั้งครับเพราะก้านหูหมาตอนโตแล้วจะพับหักแล้วครับแต่ส่วนมากหมอเขาไม่ยอมตัดให้หรอกครับ