ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากรู้ว่าทำยังไงรูปไอคอนถึงจาขึ้นอ่าคับ

รบกวนหน่อย :013:
  • ผมไม่รอละ

ผมมั่วเรียบร้อยละ :013:
  • มั่วยังไงบอกบ้างดิ
  • บอกมั่งดิคับ ทำไงไงงง
  • นั่นจิ ทำงัยอ่ะ
  • นั้นซิทำกันยังไง
  • :018:นั่นสิ...ทำไงอ่ะ...อิอิ
  • พอจารู้ละ

เด๋วจาบอกให้

พวกท่านก็หาภาพที่ท่านต้องการมา 1 ภาพ

แล้วเอามาย่อให้เปน 32x32 นะคับ

แล้วก็เอาปฝากไว้ในเว็บฝากรูป

แล้วท่านก็หา url มาใส่ ของผมฝากไว้ในเว็บ photobucket อะคับ

ถ้ามีเว็บอื่นก็ลองกันไป

อีกเรื่องนึงลืมบอก

เผื่อไม่รู้กัน กดที่ปรับแต่งก่อนนะั

แล้วมองทางด้านซ้าย จามีตัวเลือกผู้ใช้ขึ้นมา

ท่านก็กดที่ข้อมูลส่วนตัว แล้วที่เหลือก็หาเอานะคับ

ขี้เกียจบอกและ

ถ้าไม่เข้าใจก็งงกันต่อไปแล้วกัน เหอ ๆ :013: