ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BUFFALO BONE PRODUCTION``KUSTAFF 6 MONTHS OLD UPDATED .....Enjoy the pic Bro !!
  • Kustaff 6 months old now and he looks nice ..

the first genaration of buffalo bone bloodline ...

What do i have to say moe ????? The pic says it all !!!!!!!!

thank you for looking

respect

GOF BUFFALO BONE SOUTH
    084-0960806
    ไฟล์แนบ
    kus.jpg 108K
    kus5.jpg 64K
    kus4.jpg 92K
  • BB CREW KEEP GOING !!
  • BB CREW KEEP GOING !!
    ไฟล์แนบ
    kus2.jpg 90K
    kus3.jpg 110K
  • หมาเหรี้ยไรว่ะเนี้ย...เลี้ยงแมร่งซะเสียหมา
  • มีปัญญามีแบบเค้าไหมหล่ะ ไหนเอาหมาของมึงที่มึงว่าดีมาโชว์หน่อยซิ กูอยากรู้ว่าหมาไอ้ผีอย่างมึงจะเป็นยังไง
    ส้นตีนเห็นไม่ดีไปหมดกลับไปเลี้ยงหมามึงเห้อ เปรต
  • ถูกคับ เอาง่ายๆมีปัญญาหาหมาได้แค่ไหนวะหน้าอย่างมึงอิจฉาไปทั่ว
    แล้วอีกอย่าง มีเงินเจียดไปซื้ออาหารหมารึป่าว 5555555++++++
  • สวยอ่ะคับ ยิ่งถ้าตัดหูอีกเทห์ไปเลย..
  • :006:bad ass หมู หรือ หมา วะเนี่ย สวยว่ะ ก๊อฟ.
  • ว้าวๆๆๆๆๆ!!!!!!!!!!~แจ่มจัดๆๆท่านกอล์ฟ
    ไฟล์แนบ
    1687886.jpg 32K
  • pig krup p tee 5555

p off and Rocket thank you

sorry i cannot type thai ( my keyboard is korean )

thank all ... i appreciated for the love

see you soon

GOF BB.
  • some more pics
    ไฟล์แนบ
    kus9.jpg 80K
    kus 10.jpg 68K
  • to bro rocket ... he will have an ear choped this satuaday

i will keep update the pic

thank you

GOF
  • ตัวเหี้ย อะไรวะนั่น

หมารึว่า หมู

อยากฟังตอนเห่าแม่งจัง

อู๊ดอู๊ด เปล่า
  • ไอ้ตัวนี้รู้สึกจะเห่าเป็นชื่อพ่อมึงมึงมั๊งไอ้ควาย
  • หมาก็ไม่ใช่ หมูก็ไม่ใช่ แบบนี้เค้าเรียกว่าตัวโคตรเหี้ยกลายพันธุ์แถมพิการอีกต่างหาก หัวก็เล็ก ตัวก็บวม ขาหน้าแม่งตรงส้นตีนมีข้างละ 3 นิ้ว ดูคอมันดิยังไม่ทันแก่เหนียงแม่งยานชิบผาย ใครคิดว่าจะเอามาทำพันธุ์ละก็เตรียมเลี้ยงลูกโคตรเหี้ยพิการได้เลย...ขอบอก

ปล.ไอ่เข...มึงเอาโคตรเหี้ยแต่ละตัวออกมาโชว์นี่สุดยอดของความเหี้ยทุกตัวเลยน๊ะมึง ตกลงมึงมีอีกรึป่าว ถ้ามีอีกงัดออกมาเลย อย่าให้มันอยู่ในรูเอามันออกมาให้เห็นเดือนเห็นตะวันบ่อยๆน๊ะ บอกตรงๆกูสงสารมันหว่ะ...เบ่ เบ๊...อิ อิ อิ
  • หมาทำเองขนาดนี้..โครตเจ๋ง
  • :o001: สวยดีที่ สำคัญบรีดขึ้นมาเองได้แบบนี้นับถือ....:o005:
  • than you krup bro worrior
    ไฟล์แนบ
    20090730222655__7lWRa036434-02.jpg 73K
  • เจ๋งดีครับ หมาเกิดในนี้ด้วย สะใจดีครับ
  • สวยดีครับ กอล์ฟ

นานาจิตตังอะท่านทั้งหลาย หมาเราควรมองมันแบบไม่เอาเปรียบมัน เรารักสายกัด ชอบหุ่นเพรียว กล้าม สปอร์ต

สายกัดก็ควรสวยอย่างสวยกัด หมาแดงก็ต้องสวยอย่าหมาแดง บูลลี่ก็ต้องสวยอย่างบูลลี่

หมาสายไหน ควรสวยอย่างสายนั้นๆ หากมองแต่แบบของเรา จบกันพอดี

หมามีความสวยทุกตัว อยู่ที่เราจะมองมันยังไงครับ พี่น้อง:063:
    ไฟล์แนบ
    20081108_fc74f84cdb88596de514wCJrjC14WrOK.gif 8K
  • 6 เดือนเองเหรอครับ สุดยอดมากมากมาก

อยู่เมืองไทย หรือป่าวคับ

สวยงามแท้ แท้
  • แนวนี้ไม่ชอบว่ะ ออกแนวหมาประหลาด หัวเล็กตัวอ้วน ไม่เข้าตำรา
  • :016::016::016::016:เลี้ยงหมาเก่งจังคับอ้วนดี บอกหน่อยสิทำไงอ้วน มันน่ารักดีนะ ลงรูปพ่อแม่ ให้ดู หน่อยได้ไหมคับ
    ขอบคุน นะคับ ชอบแบบไม่ตัดหู อิอิ
  • คุณยุทธครับ ที่คุณพูดมาทั้งหมดนี่ผมถามจริงๆคุณพูดให้เครดิตเขาหรือป่าว หมาแบบนี้ผมขอถามคุณหน่อย คุณคงมีคำตอบให้ผม

1.ทำไมหัวมันเล็กไม่บาลานซ์กับลำตัวครับ แบบนี้เขาเรียกว่าหมาสไตล์อะไรครับ ( อย่าบอกว่าเป็นสไตล์เอ๊กซ์ตรีมน๊ะครับ )

2.ทำไมเหนียงมันยานมากทั้งๆที่อายุมันยังน้อยอยู่ ทั้งๆที่มันไม่ใช่ชาไป่

3.ทำไมขาหน้ามันตรงนิ้วเท้าทำไมมันมีข้างละ 3 นิ้วครับ ( ตรงนี้ผมเห็นไม่ชัดอาจจะเป็น 4 นิ้ว แต่ถ้าในกรณีถ้ามี 4 นิ้วช่วงนิ้วก้อยทำไม
    มันเล็กมากจนมองไม่เห็น อย่างนี้ถือว่าพิการหรือป่าวครับ )
  • สวยครับชอบมาก งามจริงๆ

อย่าไปสนใจไอ้พวกกระจอกเลยนะครับ ปล่อยให้แม่งเล่นหมาไม่มีหัวนอนปลายเท้าต่อไปเถอะ ไอ้กระจอกเอ้ย มึงรูจักรึป่าวคำว่า bully หน่ะ โง่แล้วอย่าอวดฉลาด เที่ยวด่าคนอื่นเค้า แดกหญ้าเป็นอาหารรึไงไอ้ควายบ้านนอกเอ้ย น่าสมเพศจริงๆนะพวกมึง ไอ้กบในกระลา ส่วนตัวชอบแบบไหนก็อย่ามาระราน สถุลจริงๆ หรือถ้าไม่มีปัญญาซื้อหมาแบบนี้ก็มาบอกกันตรงๆนะ น่าสมเพศจริงๆ
  • นี่หมา 6 เดือนหรอ สุดตรีน เลย สวยครับชอบๆๆ:006::006:
  • พี่เค้าเลี้ยงได้ดี เลี้ยงได้อย่างเค้ามั้ย ไปว่าเค้านะ

เวรจริง
  • สวยมากครับพี่ หมาตัวเมีย อายุแค่ 6 เดือน จะเอาหัวใหญ่แค่ไหนว่ะแสด แค่นี้ก็สุดยอดแล้ว น่าจะยินดีที่คนไทยทำออกมาแบบนี้ได้
  • ลูกชาโร่รึเปล่าครับตอนเด็กก็ดูธรรมดาพอโตขึ้นสุดยอดเลยครับ คุณผีหมา 6 เดือนได้เท่านี้ก็สุดยอดเเล้วครับผมว่ามันกระดูกใหญ่เลยดูเป็นหัวเล็กผมว่าถ้าวัดหัวไม่น่าน้อยกว่า 20 นิ้ว พี่กอร์ฟวัดให้ดูหน่อยครับ
  • BULLY คือ monster ไม่มีขีดจำกัด ไม่มีกรอบไม่มีที่สิ้นสุด ใครเห็นเเล้วต้องคิดว่านี่มันตัวอะไรว่ะ นี่เเหละเสน่ของมัน
    ผีเห็นเเล้วยังต้องถามว่าตัวอะไร ผี งงงงงงงงงงงงงงงงง
  • CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน
    สวยครับชอบมาก งามจริงๆ

อย่าไปสนใจไอ้พวกกระจอกเลยนะครับ ปล่อยให้แม่งเล่นหมาไม่มีหัวนอนปลายเท้าต่อไปเถอะ ไอ้กระจอกเอ้ย มึงรูจักรึป่าวคำว่า bully หน่ะ โง่แล้วอย่าอวดฉลาด เที่ยวด่าคนอื่นเค้า แดกหญ้าเป็นอาหารรึไงไอ้ควายบ้านนอกเอ้ย น่าสมเพศจริงๆนะพวกมึง ไอ้กบในกระลา ส่วนตัวชอบแบบไหนก็อย่ามาระราน สถุลจริงๆ หรือถ้าไม่มีปัญญาซื้อหมาแบบนี้ก็มาบอกกันตรงๆนะ น่าสมเพศจริงๆ

- ผมไม่รู้จักใครเป็นการส่วนตัวใน กระทุ้นะครับ แต่พอดีได้อ่าน ของคุณพี่ท่านนี้ แล้ว มีคำถามนะครับ ผมคิดว่า พี่น่าจะให้ความกระจ่างเกี่ยวกับ bully ผมได้นะครับ

- ผมได้เห็นและรู้จัก AM.pit ตัวเป็นๆๆ และได้สัมพัสกับมันครังแรกเมื่อประมาณ 4 ปีก่อนนะครับ ที่ร้านตัดหูหมา พาหมาไปตัดหู ได้เจอเด็กคนหนึ่งเอาหมามาตัดหูเหมือนกัน ได้คุยกัน เค้าได้เอาคริป หมาของฝรี่งมาให้ดุ เค้าถามว่าชอบแบบนี้มั้ย ผมก้อดุบอกว่า หมาอะไร ทำไมมัน เล็ก สั้น เตี้ยได้แบบนั้น น้องเค้าบอกกว่า เค้าเรียกว่า BULLY ครับพี่ เป็นหมาหลุดประมาณว่า แคะ หายากมากราคาสุง ทำให้ผมประทับใจบุลีมากครับ
    แล้วก้อทิ้งหายไปประมาณ 2 ปี กลับมาตอนนี้ Bully จากที่มันเล็กๆๆๆๆๆ จิ๋วๆๆๆ แคะๆๆๆ กลายเป็นควายไปแล้วครับ งง เป็นไก่ตาแตก อยากได้ bully เล็กๆๆ แต่ทำไมตอนนี้มันใหญ่ จัง
    - ผมเลยสงสัยมากครับตกลง ไอ้คำจำกัดความของ Bully นั้นเป็นอย่างไรครับ
    -ขอความรู้ด้วยครับ
  • Sry i cannot type thai !!!

*sry for some people that feel excited and don understand about our dog ... it is about the breed selective from our breeding program ( we bred Fergie , she is kustaff' 's mom and the bred to CHALO the became Kustaff ) we h ave been in the bully breed about 7-8 years now and we have accepted that our project goes slowly because there are noy many good dog in the past ...not same as today. but we just keep doin for whatr we love !! no solution on this !!! learn more and go back to the lap and try it !!!

* Kustaff is only 6 months which in thai we can say it is in " yerddd tua period" so you might see unbalace of some body part compare to another part in over all body . s o .... if you don understand this plzz learn more !! becuse not only the bully dog but all the pitbull is like this !!

* KUSTAFF is now he is thick and short bully with 14/half inches tall and the thickness , you can see how fat ass he is !! ..lol ... but the head i don think he gots 20 inches head but i think around 18-19 inches now . ( not sure yet )

Howver , it is hard to explain about the definition of the bully breed as the perception or the way of the owner look at their dog are different !!! Feeling also included when we see the dog . but i will explain in thai later ...........or you can go back and read my column long time ago in the anajuk sat leang magazine ..... This month i also write in the magazine you can go and read ( i am back now ) so all the hatersss plzzz becareful !!! 555

However big thank to

P YUT my bro
    DEAW BEGIN BULL
    HANKBERSERK
    KAINAN
    MOOBULL

1 love from me to you guys too !!!!!!

MUCH RESPECT !!!

GOF BB CREW 084-0960806
  • this female is for sale but in the usa.กำลังประกาศขายอยู่ที่เมกาครับ เป็น สายเกรย์ไลน์ สวยไปอีกแบบนะผมว่า.
    ไฟล์แนบ
    Newpics004.jpg 93K
  • for p pongg

pic of otto
  • pic for p pong
    ไฟล์แนบ
    otto55.jpg 48K
  • pic for p' teeeeeeeeeeeee
    ไฟล์แนบ
    elahi156.jpg 48K
  • Sorry she is Gottilineโทษครับ สายก๊อตติ ครับ ผมพิมพ์ผิด อ้าว มอร์นิ่ง ก๊อฟ.
  • once more pic of kuss tafffff

kustaff is out of Chalo + Fergie
    ไฟล์แนบ
    kus7.jpg 85K
  • Hey bro what you gona do man.แหลงมาอย่าหยบ พูดมาอย่าซุ่ม 555
  • BUFFALO BONE GIANT

= KUMALA + STEALTH another bb crew production by buffalo bone bloods

stealth and Fergie r littermate from repret breeding !

hope you like him

thank you

GOF BB . 084-0960806
    ไฟล์แนบ
    20090629154520_S1035088.jpg 58K
    20090629153612_S1035077.jpg 55K
  • CommentAuthor Ghost CommentTime16 ชั่วโมงก่อน

คุณยุทธครับ ที่คุณพูดมาทั้งหมดนี่ผมถามจริงๆคุณพูดให้เครดิตเขาหรือป่าว หมาแบบนี้ผมขอถามคุณหน่อย คุณคงมีคำตอบให้ผม

1.ทำไมหัวมันเล็กไม่บาลานซ์กับลำตัวครับ แบบนี้เขาเรียกว่าหมาสไตล์อะไรครับ ( อย่าบอกว่าเป็นสไตล์เอ๊กซ์ตรีมน๊ะครับ )

2.ทำไมเหนียงมันยานมากทั้งๆที่อายุมันยังน้อยอยู่ ทั้งๆที่มันไม่ใช่ชาไป่

3.ทำไมขาหน้ามันตรงนิ้วเท้าทำไมมันมีข้างละ 3 นิ้วครับ ( ตรงนี้ผมเห็นไม่ชัดอาจจะเป็น 4 นิ้วช่วงนิ้วก้อยทำไม
    มันเล็กมากจนมองไม่เห็น อย่างนี้ถือว่าพิการหรือป่าวครับ )

ผมขอตอบแค่คำถามนี้นะครับ "คุณยุทธครับ ที่คุณพูดมาทั้งหมดนี่ผมถามจริงๆคุณพูดให้เครดิตเขาหรือป่าว"

ผมขอตอบว่า ผมให้เครดิต ทุกๆคนที่บรีดสุนัขออกมาแล้วมันดูดีในแบบของมัน

ส่วนคำถาม3ข้อนั้น คุณ ผี คงมีคำตอบอยู่ในใจแล้วหละครับ :065:
  • โอเคครับคุณตอบได้โคตรดีเลย ผมยังไม่มีตอบอะไรอยู่ในใจหรอกครับผมถึงได้ถามคุณไง โอเคสองข้อแรกคุณไม่ตอบไม่เป็นไรเเต่ข้อสามผมอยากรู้จริงๆ แล้วที่ขาหน้ามันมีนิ้วข้างละสามนิ้วครึ่งละครับ แบบนี้ถือว่าดูดีหรือพิการครับ ตอบผมหน่อยผมเผื่อคนที่เพิ่งเลี้ยงหมาประเภทนี้จะได้รู้ว่าอะไรคือดูดีอะไรคือพิการ แล้วที่บอกว่าบูลลี่คือมอนสเตอร์ ไม่มีขีดจำกัด ไม่มีที่สิ้นสุด แล้วถ้าบูลลี่มอนสเตอร์หรือเอ็กซ์ตรีมหรืออะไรก็แล้วแต่ที่พวกคุณจะเรียก ถ้ามันมี...เขางอกออกมา ฟันเหยิน หางคต เหนียงคอยาน ขาหน้ามีนิ้วเท้าข้างละสาม ขาหลังข้างละห้านิ้ว แบบนี้จะเรียกว่า...บูลีลี่มอนสเตอร์หรือป่าว ใครก็ได้ตอบผมหน่อยครับ
  • สวยมากๆ ผมชอบ
    ปล.ขายหรือป่าวครับ ถ้าขายเมล์บอกราคาผมนะครับ bull777@gmail.com ส่วนเรื่องราคาผมไม่ซีเรียสนะครับเพราะผมรู้ราคาหมาของกลุ่มคุณดี
  • เอาอะไรดูว่ะว่าขาหน้ามี 3 นิ้ว ดูรูปตอนเด็กของเค้าสิ แล้วแหกตาดู ไม่ใช่เอาอย่างอื่นดูนะ

ปล. แหกตาดูด้วยหละครับจะได้เห็นว่ามี 4 นิ้ว มุมภาพมันบัง
  • โอเคครับคุณตอบได้โคตรดีเลย ผมยังไม่มีตอบอะไรอยู่ในใจหรอกครับผมถึงได้ถามคุณไง โอเคสองข้อแรกคุณไม่ตอบไม่เป็นไรเเต่ข้อสามผมอยากรู้จริงๆ แล้วที่ขาหน้ามันมีนิ้วข้างละสามนิ้วครึ่งละครับ แบบนี้ถือว่าดูดีหรือพิการครับ ตอบผมหน่อยผมเผื่อคนที่เพิ่งเลี้ยงหมาประเภทนี้จะได้รู้ว่าอะไรคือดูดีอะไรคือพิการ แล้วที่บอกว่าบูลลี่คือมอนสเตอร์ ไม่มีขีดจำกัด ไม่มีที่สิ้นสุด แล้วถ้าบูลลี่มอนสเตอร์หรือเอ็กซ์ตรีมหรืออะไรก็แล้วแต่ที่พวกคุณจะเรียก ถ้ามันมี...เขางอกออกมา ฟันเหยิน หางคต เหนียงคอยาน ขาหน้ามีนิ้วเท้าข้างละสาม ขาหลังข้างละห้านิ้ว แบบนี้จะเรียกว่า...บูลีลี่มอนสเตอร์หรือป่าว ใครก็ได้ตอบผมหน่อยครับ
    .................................................................ถ้าได้อย่างที่คุณผีว่าสักครอก รวยเละ ผมจะขายตัวละ 2 แสนสำหรับเขาสั้น ถ้า เขายาว 300000
  • ทำไมขาหน้ามันตรงนิ้วเท้าทำไมมันมีข้างละ 3 นิ้วครับ

SO FUCKING FUNNY FOR MOTHER FUCKERRRRR STUPID HATER !!!!!!!!!!

I DON CARE IF HE HAS 3 FINGERS or 10 FINGERS but he is my dog my family and my son !!!! and you all the stupid idiot keep talking about standard of what you don know .. it is funny in my mind ! and stop talking shit anoy Kustaafff because you never even seen him in person and you r not sure how many finger he has !!

Anyway you never give food or buy any rice for him to eat !! i think you should shut the fu ck up before everyone know that you r so stupid !

55555555 see you haters

ps thank you bro uzi and deaw p yut for support
  • ทำไมไม่ตอบเป็นภาษาไทยละครับคุณกอล์ฟ
  • sorry i cannot type thai ... this is korean keyboard !!

i will translate it later when i got back to my house

tank you

GOF
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    bbg2.jpg 122K
  • :020:
    ไฟล์แนบ
    bb2.jpg 102K