ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุดยอดพิทบุลครับ
  • เห็นคนอื่นเอามาให้ดูมีแต่พิทฯ แพ้ แต่พิทตัวนี้สุดยอดจริง ๆ ใครได้ดูแล้วก็แล้วไปนะครับ ...

http://filethai.com/webboard/index.php?topic=146.0
  • สุดยอดครับ นี่แหละพิตบูล ไม่ใช่pigbull
  • ตั้งแต่ดูมาอันนี้สะใจสุด
  • นี่แหล่ะพิทบูล ถ้าใจไม่เต็มร้อย ก็ไม่ใช่พิทบูลเต็มร้อยครับ 0819549220
    ไฟล์แนบ
    k9.JPG 29K
    k5.JPG 51K
  • :006::063: สุดยอดเลยครับ
  • อืม ตัวเล็กใจใหญ่แฮะ

ขอบคุณมั่กๆ ที่เอามาให้ชมจ้า
  • สุดยอดเลยอะ

แค่ขนาดก็ผิดกันแล้ว ดูมาหลายคลิปละ ไอ Kangal นี่ได้ขนาด แต่พิทบูลนี่ อย่างฟิต
  • ไอ้ Kangal มันตัวใหญ่กัดเป็นเฉยๆ ใจมันไม่ได้ เจ็บหน่อยก็หนีแล้ว ดูๆไปก็สะใจไม่น้อย
    ต้องอยางนี้สิ สายเลือดที่เข้มข้น
  • สุดๆ มันได้ใจ
  • อืมมมมมมมม ดูแล้วเครียดจัง
    เจ้าของเค้าคิดยังไง สงสารมากมาย
  • ทำไมโหดจัง อยากรู้ชาติหน้าเจ้าของ ต้องรับกรรมเช่นใด
  • พิทเค้าของจริงเนอะ

I Love PIT.
    555+
  • น่าสงสารมันนะ เกิดเป็นหมาไม่มีสมองเลย หมาเอย ปล่อยให้คนผู้มีจิตใจงามเขาพามาทำร้ายกัน เราเขาใจความนายนะหมา ว่านายทำไปเพาะนายต้องการแทนคุณเจ้านายที่รักของนาย
    แต่ดวงตาใสของหมาน้อยที่เคยวิ่งตามก้นมันหายไปพร้อมกับวันกาลเวลา หรือ เพาะผู้ประเสริฐ
  • สะใจจริงๆ ลุ้นซะตัวโก่งเลยผม คลิปนี้ใครที่ไม่ได้เลี้ยงพิทก็ต้องอ้าปากค้าง :020:
  • พวกมีงเป็นอะไรกันมากรึเปล่า หมามันก้อมีชีวิตของมันทำไมพวกคุณถึงสะใจที่ได้ดูอะไรแบบนี้

บาปกรรมคุณรู้จักกันบ้างรึเปล่า คุณซื้อมหามาเพื่อกัดกันให้ดูหรอ

แล้วไอ่พวกที่บอกสุดยอดๆๆๆๆ ลองคิดว่าถ้าคิดเป็นมัน คุณคงมีความสุขดีหรอก

กัดกันเลือดสาด เพราะมนุษย์

ไอ่พวกนรก เลวจริงๆพวกมีงนี่
  • ว่าแล้ววววววววว........:011::054: