ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เพื่อนๆชาวพิทบูลอุบล
  • อยากรู้จักเพื่อนๆชาวพิทบูลอุบลครับผมออกแบบโลโก้ว่าจะไปสกรีนลงเสื้อ
    ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆทุกคนนะครับถ้าว่างๆก็มานัดเจอกัน
    จัดตั้งเป็นชมรมเลยดีไหมครับต้องสามัคคีกันครับ ชาวอุบลด้วยกัน ไม่แบ่งแยก
  • ผมมีเรื่องอยากให้ทุกคนช่วยครับ
    ผมอยากได้พิทบูลอีกซักตัว
    พอมีใครมีบ้างครับ อยากให้มันมาเป็นเพื่อนกัน
    ที่ผมเลี้ยงก็ 4 เดือนแล้ว ผมอยากให้มันกินอาหารเยอะๆ
    ผมอยากได้ราคากันเอง ไม่แพงครับ ประมาณไม่เกิน 2500 ครับ
    พอที่ใครจะมีบ้างครับ ขอความกรุณาด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
  • :032:เหมือนของผมเลยครับ
    4เดือนเหมือนกัน
    เอ๊ะ!!!สงสัยตัวเดียวกัน555+
    แก๊งเดียวกันฮะ
    บ้านเดียวกัน
    เลี้ยงตัวเดียวกัน
    แต่นอนคนละที่ครับ:032:
  • ผมว่าดีนะเพราะพี่โอ๊ตเขาก็ออกแบบไว้
    แล้วก็มีน้องเอ็มก็ทำดี
    เดียวกลับบ้านแล้วจาเอามาให้ดูกันนะ
  • :032::032::032::032:
  • หนทางข้างหน้ายังอีกยาวไกลน้องเอ๋ยค่อยเป็นค่อยไปยังมีเสือสุ้มอีกเยอะ
  • อ้อ...ลืมบอกไปนะครับ
    ผมชื่อเอ็ม
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับทุกคน
    สำหรับคนเลี้ยงพิทบูลอุบล
  • ผมหนุ่มน่ะครับ
    ยินดีที่รู้จักครับผม
    กำลังหาลูกพิทบูลที่อุบลเหมือนกันครับ
    ราคา0-2500

ยังไงก็ติดต่อได้ทางนี้น่ะครับ Rau1_gonzalez@hotmail.com
  • สกรีนแบบไหน ลายไหน

เอามาชมที:m113:
    ไฟล์แนบ
    Ozzy.JPG 6K
  • นี่ครับพิทบูลของผมครับ
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 42K
  • :m008:นี้ครับของผม อยู่วารินครับ :m027:
    ไฟล์แนบ
    74.jpg 81K
  • นี่ๆมะรู้ซ้ำใครป่าว ดูๆ:032:
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[3].jpg 29K
  • โอ้วเย้!!!!

เท่ๆๆๆๆๆๆๆ สวยมากงับ

แต่คำว่า PITBULL น่าจะติดกันนะงับ

แจ่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ทำเสื้อ สั่งจองกันเลยดีไหมครับ

เอาลายเหมือนกัน เสื้อเอาสีดำ หรือ สีขาวก็ได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 42K
  • ผมว่าถ้าจะทำเสื้อไมไม่ไปเจอกันเลย
    เพราะจาได้ออกแบบช่วยกันออกแบบแล้วจาได้
    มาเล่นด้วยกันอีกสนุกดี
    คราวนี้ผมจาให้แนะนำตัวกันเลย
    จาได้รู้จักกันหมดเลย
    คราวที่แล้วปรากฎว่าอายกันมากเลยไม่ค่อยคุยกัน
    ถ้าเจอกันบ่อยๆจาได้สนิทกันยังไงก็ชอบเหมือนกัน:019:
  • เอางี้

วันที่14ส.ค.

เจอกันต้นเทียน 18.00น.

พอดีจะพาออสซี่ไปฉีดยา
  • RamB0 หมาสะอาดจัง น่าชอบอ่ะ
  • :013: 555+ :013:
    ของผมน่ารักกว่าครับ :032:
    อยู่อำเภอกุดข้าวปุ้น(เมืองลับแล)
    ว่างๆก็แวะมาเล่นบ้านผมก็ได้ครับ
    ทว่า...จะตั้งชื่อกลุ่มว่าไงอ่ะครับ??? :062:
    ไฟล์แนบ
    ถุงๆๆ.JPG 36K
  • คุณ falkenfr อยู่ส่วนไหนของ อ. กุดข้าวปุ้นละครับผมอยู่บ้านขุมคำว่างจะได้แวะเข้าไปเล่นด้วย
  • หะๆ อยู่บ้านโคกเลาะ(มักเลาะ) ครับ บ้านอยู่ข้างโรงเรียนเลยครับ
    หลังคาสีส้ม