ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• *-*
    ไฟล์แนบ
    DSC00367.JPG 49K
    DSC00365.JPG 45K
    DSC00364.JPG 42K
    DSC00362.JPG 43K
  • น่ารักมากคับ
  • ก็น่ารักไปอีกแบบนะครับ
    รูปทรงคล้ายๆบักถุงทองของผมเลยอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    1414.JPG 35K
    588883.JPG 47K
  • ผมกำลังคิดอยู่ว่าผมจะขายมันดีหรือป่าว
    เพราะ 1.ผมไม่ค่อยมีเวลาดูแล และสอนมัน เพราะว่าผมกำลังเรียนอยู่
    2.ผมสงสารแม่ของผมไหนจะต้องให้เงินผมไปโรงเรียน ไหนจะต้องให้เงินผมเพิ่มอีก 50 บาทเพื่อซื้อข้าวให้มันกิน
    3.ผมกลัวจะเลียงมันไม่ไหว
    แต่ถ้ามันจำเป็นจิงๆๆผมก็ต้องขายมันคับ:024:
  • ตอนเอามาไม่คิด..พอปัญหาเกิดก็ขาย ก็แจก ...ทีหลังมึงเลี้ยงเเมลงทับเถอะ
    ช่วงนี้ตามกระเเสเยอนะ..เบื่อ
  • คนแบบนี้ถ้าทำผู้หญิงท้องก็คงไม่รับชอบ
  • ถ้างั้นขายเลยล่ะกัน ผมมันเป็นพวกที่คุณพูดอยู่แล้ว
    ราคา 4500 คับ สนใจโทรเลยคับ 0868230536 แบงค์คับ
  • พ่อกับแม่มันคับ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0346_(Custom)[1]2.JPG 45K
    IMG_1153_(Custom)[1]2.JPG 47K
  • เท่าที่เห็นบ้านนี้มีหมา3ตัว แล้วทำไมจึงคิดว่าเลี้ยงมันไม่ได้ หรือว่ามันไม่สวย เลยไม่กล้ากลัวคนอื่นจะว่าเอาได้

นี่ของผมภูมิใจนำเสนอมากมีหลายคนบอกว่ามันไม่สวย ผอมมาก แต่ผมก็เลี้ยงมันอย่างดีไม่เคยคิดจะขาย
    ไฟล์แนบ
    50.jpg 75K
  • oน่าสงสารหมามันเนอะ เจ้าของใจปลาซิว
    หน้าตาแบบนี้ ตั้งมาได้ 4500 ไม่มีปัญญาเลี้ยงก็ยกให้คนที่เค้าสามารถเลี้ยงได้ไปเหอะค่ะ
    เราเป็นผู้หญิง ดึงก็ไม่ค่อยจะไหว เรายังเลี้ยงได้ คุณเป็นผู้ชายแท้ๆๆ กลับไม่มีปัญญาและความสามารถที่จะเลี้ยง แล้วไม่ทราบเอาเค้ามาทำไมคะ น่าสมเพชจัง
  • ถ้าเป็นอย่างคุณ TYSON พูดจิง ว่าบ้านนี้มีหมาอยู่3 ตัวแล้วละก็

อยากจะขอบอก ว่า กูโครตเกลียด คนอย่างมึงเลยหวะ ตอนซื้อเสือกไม่คิด คงเห็นว่าพ่อแม่สวย และไม่แพงเลยซื้อ แต่พอโตมาเริ่มไม่ค่อยสวย เลยจะขาย แล้วอ้างว่าม่มีเวลาเลี้ยง หมาตัวเดียวมึงยังไม่มีปัญญาจะเลี้ยง แล้ว โตขึ้นมึงจะเลี้ยง บิดามารดามึงได้ไหมเนี่ย

ขอโทษนะที่ พิมพ์ว่าคุณ แต่อ่านกระทู้คุณแล้วผมจี๊ดหวะ สาดด แล้วอยากจะบอกว่า หมาตัวนี้โตขึ้น ก็คงสวยใช้ได้เลย แต่ตอนนี้มันกำลังยืดโว้ย สาด หัดรู้ซะบ้างนะมึง ขอให้มีคนมารับเขาไปเลี้ยงแล้วอยู่กับคนที่รักเขาจิง แต่กูไม่ได้บอกว่าให้มึงขายได้นะ แต่ถ้ามึงไม่มีปัญญาเลี้ยงก็ให้คนที่พร้อมเถอะ นะ ไอ้ .........

ขอโทษทุกท่านแต่ผม อ่าน กระทู้แล้วจิ๊ดหวะ
  • สงสาร เค้านะคัฟ เลี้ยงหมานะคัฟ ไม่ใช่ปลาดุก
  • มันดูที่ตอนโตเต็มที่คับ ที่เห็นว่าสวยๆ

หากมีเหตุผลแค่นี้คงฟังไม่ขึ้นหรอกคับ เพราะหมาที่บ้านก็มีอยู่แล้ว กลับมาตอบด้วยนะคับอยากฟัง
  • โตมาเหมือนพ่อ คอนเฟิม
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=8225&page=1#Item_0

ใช่คนเดียวกันป่าวน้า
  • น่าสงสารมันนะคับ:m019:

ถ้าว่าเปลืองค่าอาหารวันละ50บาท

ผมว่าซื้อF1มาให้มันเลยสิคับ

ถุงละ550เองคับ:m001:
  • UP TO YOU.....แก้ไขแล้วครับท่าน...ขออภัยมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ...
    ไฟล์แนบ
    10323_001.jpg 15K
  • ถ้าขายไปก็น่าสงสารมันนะ แต่ถ้าได้คนที่ดูแลมันดีๆเลี้ยงมันก็น่าจะดีกว่าใช่ใหมล่ะ แต่ถ้าได้คนที่ดูแลมันไม่ดีก็คงแย่และต่อไปก็จะมีปัญหานะครับ แต่ไม่เป็นไรหรอก เรื่องทุกอย่างมีทางออกเสมอนะ แต่จะออกหัวหรือก้อยละ***thai_mk***081-9549220
    ไฟล์แนบ
    k985.JPG 25K
  • คิดและทบทวนไตร่ตรองหรือคิดดีๆก่อนครับก่อนจะกระทำสิ่งใดต่อไปนี้ลงไป.... ถ้าคุณไม่รับผิดชอบมันแล้วอาจจะก่อปัญหาให้คนอื่นหรือต่อสังคมอีกลองคิดให้ดีๆอีกสักครั้งนะครับ เพราะพิตบูลมันคือสุดยอดแห่งหมาครับอย่าปล่อยปะละเลยมันเลย ถ้าคุณอยากจะปล่อยมันจริงๆหาเจ้านายของมันที่ดีที่สุดดีกว่าครับอย่าเห็นแก่ค่าของเงินครับ ไม่งั้นสุดท้ายคุณควรจะดูแลมันให้อยู่กับคุณดีๆ ตลอดชีวิตของมัน สรุปก็คือ เวลาที่คุณซื้อมันมาครั้งแรกก่อนจะซื้อทำไมคุณไม่ศึกษาถึงสายพันธุ์นี้ให้ดีๆก่อนละครับ มันไม่ใช่ ปอม ที่ชอบเห่าอยู่บ่อยๆ หรือ สุนัขบางพันธุ์ที่มันไม่สนใจหรือรักเจ้าของเท่า พิตบูลนะครับ ขอโทษนะครับที่พร่ำเพื่อ
  • สงสัยมีคนบอกว่าไม่สวย เรยยยยยยยยย จา ขายยยยยยยยยย ซะง้าน 4500 โหหหหหหหหหห:m110::m001::m109:
  • อ้าวเเระเอารูปบราวนี่กับเมียผมมาลงไมล่ะท่าน
  • :015: รูปนี้มีความหมายดีครับ ขออนุญาติ....ท่าน ดูแล้ว สื่อความหมายดีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ:063::063::063::063:
    ไฟล์แนบ
    DSC021973.jpg 56K
  • :063: แฟนของคุณ bowdang แกยังเลี้ยงเลย....:062::063:
  • เต็มที่คับเลยคับ คนเราความคิดไม่เหมือนกัน
    คุณคิดอย่างนึง ผมคิดอย่างนึง
    เราทุกคนต่างมีปัญหาด้วยกันทั้งนั้น
  • อยู่ที่เราจะแก่ปัญหาอย่างไรเท่านั้นและ
  • ผมไม่ได้หวังจะทำให้พวกคุณเข้าใจผม แต่ผมมีปัญหาจิงๆๆ
  • ลองหาทางออกที่ดีที่สุด ครับสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณคับ
  • ไม่เป็นไรครับท่าน warrior ลงได้ตามสบาย เจตนาดีผมยินดีครับ

คนเราต่างก็มีปัญหากันทั้งนั้นเเหละครับ

อยู่ที่ว่าใครเลือกที่จะแก้ และใครเลือกที่จะหนี

ในเมื่อคุณก็เลี้ยงหมาไว้ที่บ้านอีกตั้งสามตัว เลี้ยงเพิ่มอีกตัวคงไม่น่าเป็นไรมั้งครับ

หรือมีปัญหาเรื่องเงิน เงิน 4500 คงไม่สามารถ ทำไรให้ชีวิตคุณได้มากมายหรอกครับ

แต่ พิตบูล ตัวจ้อยในมือคุณ อนาคต มันจะนำพา ประสบการณ์ที่ซื้อด้วยเงิน 4500 ไม่ได้อีกมากมายครับ

หมามันก็มีหัวใจนะคุณ.......
  • มีไรปรึกษาพี่ๆๆในบอร์ดนี้ได้ ทุกท่าน ยินดีครับ

อย่าแก้ปัญหาโดยการตัดปัญหาครับ ง่ายไป .......
    ไฟล์แนบ
    163.jpg 78K
    07.jpg 79K
  • ถวายให้วัดไปซะ ถ้าไม่มีปัญญาเลี้ยง ที่วัดข้าวเยอะมากคอนเฟริม อยากได้ตังไปตัดหูตัวอื่นเหรอวะ ตัวเมียด้วยใช่ไหม ผสมก็คงออกมาไม่สวยขายแม่งดีกว่าเปลืองข้าวเลี้ยง แล้วไปหาตัวเมียตัวอื่นมาเลี้ยง โธ่ เด้กประถมยังคิดออกเล้ย