ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ที่อุบลมีลูกพิคบูลขายมั้ย???
  • คือผมได้อยากได้พิคบูลมาเลี้ยงอ่ะครับ

ศึกษามาสามถึงสี่เดือนแล้ว อยากได้สายโชว์ โครงสร้างใหญ่ หัวใหญ่

ราคาไม่แพงมากนัก ยังไงติดต่อเมลล์ผมล่ะกันน่ะ Rau1_gonzalez@hotmail.com
  • ค่อยๆเลือกครับเดี๋ยวได้ของดีเอง
  • ผมซื้อที่บิ๊กซี ระวังด้วยครับเวลาเลือก เลือกตัวที่ร่าเริง อย่าเอาตัวที่ซึมๆ และระวังไอ้พวกขายหมาครับ มันพูดดีเข้าตัวเอง อย่าไปเชื่อมัน ต้องเห็นพ่อแม่มันด้วย ผมไปซื้อแล้วผมขอดูพ่อแม่มัน มันบ่ายเบี่ยงไม่ให้ดู ผมเลยไม่ไปดู ไอ้ร้านคอกสถาพรหนะครับ ที่บิ๊กซี แต่หมามันก็หมาPitbullจริงอยู่ แต่มันบรรยายเกินจริง ทางที่ดีควรเห็นพ่อแม่มันก่อนค่อยซื้อนะครับหรือยังไงก็หาเพื่อนๆพิทบูลที่อุบล เค้าอาจจะมีขายก็ได้ครับ คนเลี้ยงพิทบูล คงคิดราคากันเองหละครับ ผมก็อยากได้อีกตัว ถ้ายังไงก็มาซื้อพร้อมกันไหม เผื่อได้ลดราคา
  • พิคบูลเหรอนี่คงไม่มีหรอก555ถ้าพิทบูลพอจะหาได้อยู่ .. ล้อเล่นนะ

เท่าที่รุ้นะตอนนี้ได้ข่าวว่ามีบ้านนึงใกล้คลอดแล้วแต่จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร ลองถามคนเล่นดูน่าจะได้คำตอบนะ
    และก้ อย่าไปเอาหมาบิ๊กซีนะ ตามter23บอกแหละ ขายหมาไม่บริสุทใจ