ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูลอุบลเอาไงครับ เสื้อ กะ meeting
  • เอ่อ.....อาทิตย์นี้ผมไม่ว่างนะครับอาทิตย์หน้าเจอกันละกัน
    ถ้าจะว่างก็แค่วันเสาร์ตอนเย็นนะครับ
    ดูหมาของผมไปก่อนเลยนะครับ
    "ไอ้ถุงทอง"
    ไฟล์แนบ
    778.JPG 44K
    58888.JPG 47K
    66666.JPG 29K
    9992.JPG 31K
    ถุงๆๆ3.JPG 36K
  • อีกๆครับ :032::032:
    ไฟล์แนบ
    2323.JPG 39K
    141.JPG 35K
    7782.JPG 44K
  • คือ....ตัวที่มันจ้องมะใช่แมลงสาบนะครับ :m102:
    หากแต่เป็น แมงจิซอน.... :m021:
    (อยากให้รู้ว่าหมาผมมะได้กัดแมลงสาบ) :m048:
  • เอาเป็นวันไหนก็ได้ที่ว่างๆ
    แต่อาทิตย์หน้าต้องไม่อยู่อะ
    ไว้วันหน้าๆเจอกัน
  • :m011:เอาเป็นวันไหนดีครับ อยากไปมั่ง:m061:
    :m047:
    ไฟล์แนบ
    218.jpg 57K
  • แล้ว....วันนี้มีใครมาได้บ้างครับ
  • แฟนป่วย

ไปไม่ได้งับ

ไปวันศุกร์ที่14ส.ค. สิคับ
  • :029:ผมไปได้เฉพาะเสาร์-อาทิตย์ อ่ะครับ:029:
  • วันนี้ วันเกิดผม คงไม่ได้ไป งิงิ

หรือใครว่าง จะมากินเบียร์ที่บ้านผม ก้อไม่ว่ากันนะ

พาหมามาเล่นด้วย อิอิ

085-9299448 พ่อบัก Ozzy
  • :036:สุขสันต์วันเกิดนะครับพ่อozzy:036:
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ :035:
  • จะพาหมาไปเล่นกันวันไหน + ที่ ไหนครับ

ผม อ๊อดครับ เจ้าของ เจ้าไมโล...อุอุอุอุ
  • วันไหนดีล่ะครับ อากาศดีๆจะเอาไป 3 ตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    SANY0995.JPG 85K
  • วันนี้ผมว่าจะ พาหมาไปเดินเล่นที่ ทุ่งศรีเมือง ซัก 5-6 โมงเย็น อิอิ

ว่างๆ ก้อแวะไปเล่นด้วยกันก้อได้นะงับ งิงิ
  • :005:วันเสาร์นี้ก็ได้นะครับ:005:
  • ทุ่งศรีเมือง ติดประกาศว่า ห้ามนำ...เข้า ไม่งั้นโดนปรับเงิน xxx บาท
    -- ตอนนี้เอาป้ายออกยังครับ
    --ถ้ายังติดป้ายอยู่แล้วเอาเข้าไปได้ไหมครับ เห้นคนนำเข้าไปบ้างไหมครับ
  • วันเสาร์น่าสน
  • งั้นตกลงไปวันเสาร์ก้อได้งับ:m012:

เวลาซัก 5-6 โมงเย็น:m001:

แล้วเรื่องที่ติดประกาศว่า ห้ามนำ...เข้า

...คือไรคับ:m044:

ถ้าหมายถึงหมา

ผมก้อไม่รู้นะ ไม่เหนป้ายไรเลย:m007:

คนอื่นเค้าก้อยังเอา...ไปกัน:m087:
    ไฟล์แนบ
    Ozzy2.JPG 6K
  • ไม่ต้องสนป้ายงี่เง่านั่นหรอก ไม่เหนมีใครมาจับซะที ถ้าเทศกิจจะมาปรับปล่อยหมากัดเลย55
  • มีใครไปบ้างคับ
  • 3 ตัวที่อยู่ในกรง ตัวกลาง ตัวผู้เหรอ สวย ซื้อจากไหนเหรอครับ
  • ใครก็ได้ไปแอบเอาป้ายไปทิ้งทีครับ ... เวลาเอาไปผมกลัวเสียตัง U__U

ป้ายมันติดอยู่ตรงประตูด้าน 3 แยก เซเว่น ( ทิศเหนือ ของทุ่งศรีเมือง )
    -- ประตูที่มีชมรม เพาะกาย + ยกน้ำหนักน่ะครับ
  • ตกลงไปวันไหนคับ

อยากพาหมาไปเล่นด้วยกันอีก

มันดูน่ารักดีคับ อิอิ
  • เรื่องเสื้อ

โลโก้สวยดีงับ

แล้วเอาเสื้อสีไรดี

เอาเปง 2 ตัว มั้ย

สีขาว กะ สีดำ

ผมว่าเท่ดีนะ
  • วันเสาร์ที่15ส.ค.

เวลา 17.30 น.เป็นต้นไป

ณ ทุ่งศรีเมือง บริเวณต้นเทียนใหญ่

ปล. เตรียมถุงไปเก็บอึหมาด้วย:o003:
  • อ้าว...วันนี้หรอกหรอ
    ไม่ได้เอาหมามาด้วยนะ
    พอดีเพิ่งเรียนเสร็จว่างๆจะแวะไปละกัน
  • พิทบูลหนูตัวเล็กจังจะ2เดือนแล้ว กินเก่ง
    แต่ทำใมไม่โตสักที อยากให้อ้วนๆง่ะ
  • อยากเอารูปลงให้ดู ทำไงง่ะ