ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข 45วัน ไม่แพงส่งได้
  • 3,000ทุกตัว ส่งได้ ตจว. ผู้ซื้อออกค่าส่งนะครับ
    รายละเอียดโทร 086-546-7666
    ไฟล์แนบ
    M6.63.jpg 30K
    M63.jpg 34K
    M4.44.jpg 36K
    M45.jpg 32K
    IMG_39023.jpg 43K
  • ต่ออีก
    ไฟล์แนบ
    IMG_51294.jpg 35K
    IMG_51234.jpg 30K
    F14.jpg 38K
    F1.13.jpg 32K
  • สวยดีครับ ส่งทางรถไฟได้ไหม ราคาลดได้อีกไหมครับ
  • 3000 ยังต้องขอลดอีก เก็บตังไว้กินข้าวดีกว่าน้องคับ
  • ถูก ขนาด นี้ ถ้า ลด ก็ พันธ์ ละ ครับ

พี่ น้อง
  • ล็อตนี้คุ้นๆ
  • ขายอยู่จ้า
  • ถ้า 3000 ยังต่ออีกมึงก็ไปเอาหมาวัดมาเลี้ยงไปไอสาต-------=
  • บ้านมึงยากจนหรอสัต 3000 ยังต่ออีกควายบ้านมึงไม่มีจะเเดก #สาธุ#
  • ไอ้หน้าหี เขาต่อก็เป็นสิท ของเขามึงไปเสือกเหี้ยอะไรไอ้สัดด่าจังเลยนะ เขาอาจจะไม่รวยเหมือนโครต..โครต...มึงนี้ ไอ้สัสท่าเจ้าของเขาไม่ให้ก็เป็นสิทของเขา ก็แค่คนเขาอยากเลี้ยงบางอะไอ้สัส พี่คนที่ต่อราคา อย่าไปสนใจพวกแม้งหลอกครับ ผีขี้หี แม้งด่าไปทั่ว พี่มีสิท ถาม ไอ้พวกเหี้ยนี้เสือก ไปวันๆแหละครับ..........................อ้า-----ย-------สั--------ด
  • ใจเย็นozaka ผมเห็นด้วยน่ะ แต่ถ้างบน้อยรอก่อนดีก่า หมามีออกมาเรื่อยๆ ไม่นานก็มีต่ำกว่า 3000 แต่รอไปเหอะ
    ผมว่าถ้าเงินไม่พอเอาไปแล้วเกิดอยากตัดหูอีก แล้วลงมือตัดเองเลย มันดูไม่ค่อยดีว่าไหม...
  • ใจเย็นเถอะคับ เดียวเขาจะว่าพิทโซนมีแต่คนชั้นต่ำ เราอยู่กันแบบเป็นสมาคมหรือ กลุ่มคน

คุณ OZAKA คับ ผีมันก็คือผี มันทำไรเราไม่ได้ และเราก็ทำไรมันไม่ได้ด้วย

มีแต่ความคิดของเราที่จะทำร้ายตัวเราเองนะคับ
  • ใช่คับ บางเรื่องการพูดตรงๆมีเหตุผลของผีอาจดูรุนแรง ทำให้ดูชั่นต่ำ แต่เป็นเรื่องจริง
    คงไม่อยากให้บอร์ดนี้เป็นบอร์ดชั้นสูงที่ไร้ความจริงใจ พูดจาอ่อนหวาน แต่หลอกกันทั้งเพ..
    มีแต่ความคิดของเราที่จะทำร้ายตัวเราเองนะคับ
  • ผมไม่ใช่คนที่จะซื้อนะครับ และก็ไม่ใช่คนที่ต่อราคาพี่เขานะครับ แต่ว่าผมเห็นว่าพี่เขามีสิทที่จะต่อลองราคา แล้วพวกผีดันไปว่าเขาสะหมดกำลังใจเลย เขาก็แค่คนที่รักพิทบูลแล้ว ไม่ใด้รวยเหมือนกับ พวกผีที่มาด่าพี่เขาเท่านั้นเอง จิตรใจรักเหมือนกันแหะครับ ต่างกันที่พี่เขาไม่รวยไงครับ อย่าใด้ใช้คำพูด ดูถูก เหยียดหยามมนุษย์ ด้วยกัน ด้วยเรื่องของความรวยจน ทุกคนมีหัวใจนะครับ (อ่านดีๆนะครับผมไม่ใช่คนที่จะซื้อหรือต่อลองราคานะครับ) เห็นพี่ผีมาบอกว่าผมตัดหูหมาเองอิก ขอบคุณครับ
  • ozaka หน้า..... แรงไปหรือป่าวคับ
  • ผมเห็นสรรพคุณความรุนแรงของ ผี และคุณ ozaka มาเยอะครับ ไม่ต่างกันเท่าไร แค่ล็อกอิน และไม่ได้ล็อกอิน
  • ไม่ต่างอะไรกันเลย จริง พอๆกัน
  • เง้อทำไรกันอะซื้อผมซักตัวมะงับ
  • พวกที่ชอบต่อราคาในกระทุ้ 80 เปอร์เซ็นต์ ไม่ซื้อครับ
    คนที่ซื้อ 90 เปอร์เซ็นต์ จะโทรไปคุยครับ แล้วนัดดูหมา หรือคุยเรื่องการขนส่ง ขอดูรูปเพิ่มเติม จะโทรขอจากผุ้ขายโดยตรง
    พวกที่โทรมา จะเข้ามาดุแต่ไม่รู้วันไหน วันนี้ไม่มา จะมาวันที่เราไม่อยุ่ พวกนี้ เช็กราคา

มันมีหลายแบบอะครับ อย่างไรก้อดี คนขายลงราคาไว้นั่นแหละ ต่อรองไปหลังไมล์ เถอะ เชือผมเถอะคนอยากได้หมาจิงๆๆ เค้ามีไฟ
    เค้าวิ่งตะเวน หาหมา ดูหมากันให้ขวัก แต่ถ้ามาถามราคา ในเวปในกระทู้นั้น บอกได้เลยว่า เสียเวลา ประมาณ 80 เปอร์เซนต์
  • 2500ได้เปล่าถ้าได้ส่งมาsirichai1998@hotmail.com