ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• :013::015:ชื่อจริงช้างคับ
    ชื่อในบอร์ดkingsize
    ลูกชายชื่อดิ๊กกี้
    เพิ่งเลี้ยงพิทบูลครั้งแรกคับ
    อายุ50วันคับ
    ไฟล์แนบ
    133.jpg 70K
    1210.jpg 71K
    1113.jpg 96K
  • ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงนะคับ
  • ครับ ยินดีตอนรับ ครับ
  • อ้าว พี่ช้าง ยังอยู่หรอเนี่ย
  • ใช่ช้างร๋อคับ

เหมือน ดาิจิมเลยอะ :013:
  • เหมือนดีเจจัง
  • :013::033::036:
    ไฟล์แนบ
    dagopics.jpg 63K
  • รูปเจ้าดิ๊กกี้ตอนเด็กอ่ะคับ
    อายุยังไม่ถึงเดือนแต่ตอนนี้โตแล้ววว
  • ตอนไหนให้กินเนื้อ แล้วใช้อะไรเล่นกับหมา ผมใช้เศษผ้ายาวๆให้มันกัดแล้วก็ดึงกับมัน บางครั้งมันดึงจนตัวมันลอยเลยคับแรกๆผมก็กลัวว่ามันจะเจ็บแต่พอบ่อยๆมันก็ชอบผมก็ชอบด้วยมันๆดี มันดึงและกัดผ้าจนลอยและนิ่งมากแล้วก็สะบัดอย่างแรง อย่างงี้มันดีไหมคับกลัวฟันแม่งหักติดกับผ้าไปเลยอย่างงี้ดีรือไม่