ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาลุยเม้นด่วน!!!
  • มิทราบว่าหมาของคุณๆเป็นอย่างนี้รึป่าวครับ (เม้นให้อ่านที)
    ชอบเล่นโคลน เล่นน้ำ(ตื้นๆ) คลานบนดินแบบทหาร แล้วก็นอนคลุกดิน
    ปลี้งไปกลิ้งมาๆ จากนั้นก็วิ่งเข้ามาในบ้าน
    แล้วก็กรรมของผม(ตามล้างตามเช็ดครับ)
    :m076::m076::m076:
    ปล.ใครอยากดูถุงทอง
    ตอนคลานฝากเมลล์ไว้ก็ได้นะครับจะส่งไฟล์ไปให้
    (วานเม้นให้ดูพฤติกรรมซนๆของเพื่อนๆถุงทองด้วยนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    ถุงๆๆ6.JPG 36K
  • อีกครับ
  • อ้าว..ลืมโพสต์
    :m091::m091::m091:
    ไฟล์แนบ
    777.JPG 31K
    132.JPG 26K
  • ปกติมันชอบแถกับหญ้าครับ และชอบที่ชื้น
  • ก็นิสัยปกติ นะ ...
  • เฟี้ยวดีคับ :o028:
  • มัยมันชอบเล่นโคลนจังครับ
    แต่พออาบน้ำกลับไม่ค่อยชอบ
    :o042::o042::o042:
  • หมาไทยตัดหูป่าววะ
  • 55+

ถุงทอง ขาลุย
  • ที่ผมเลี้ยง มันเคย คลานตํ่า ไถหญ้าที่เอามาลงหน้าบ้านประมาณ 10 ตารางวา ตายหมดเลย

แต่มันก็มีความพยายามนะ กว่าจะสำเร็จก็หลายเดือน ฮ่าๆๆๆ
  • คุณผีข้างบนครับ หมาไทยตัดหูมันคุ้มไหม

หูไม่ได้ตัดเอง ให้หมอตัด

แล้วคุณไม่รู้เรื่องพิทบูล

แล้วมาพูดให้คนอื่นแบบนี้มันน่าเอาส้นเท้างามๆของผมยัดปากคุณดีไหม

หมาใครๆก็รัก ไม่ว่ามันจะเป็นแบบไหนก็ตาม

อย่าว่าให้หมาของคนอื่นอีก

เข้าใจไหมครับ คุณเหี้ยผี

เพราะหมาที่โพสไว้มันเป็นหมาผมเหมือนกัน

เพราะคนโพสก็เป็นน้องของผมครับ

ป.ล. ขออภัยที่ใช้วาจาไม่สุภาพเพราะไม่อยากให้ใครมาว่าหมาของผม

:m025::m060::m125::o011::o019:
  • มัยมะมีใครฝากรูปไว้เลยล่ะครับ
    อยากดูเพื่อนๆน้องถุงครับ
    ไฟล์แนบ
    588885.JPG 47K
  • :o043:เออ...ลืมบอกพี่ผีไปครับ
    ก็หมาเกิดที่ประเทศไทยนี่นาจะให้เป็นหมาประเทศอื่นได้ไงเล่า
    โฮ่ๆๆๆๆๆๆ:o043:
  • หมาไทยแน่นอน แถววัดใกล้บ้านผม ก็ลายนี้แหละ แต่ เขาไม่ตัดหูนะ
  • เยี่ยมครับ หมาเรา เราคือคนตัดสินว่ามันดีหรือไม่ดี :063::063::063:
  • :o036:มาเม้นให้ hot ครับ:o036: