ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงชาวพิทบลูอุบลฯ
  • วันเสาร์ที่15ส.ค.นี้

ขอเชิญเพื่อนๆ

ที่เลี้ยงพิทบลู

มาพบปะ แลกเปลี่ยนความคิดกัน:o039:

ณ ทุ่งศรีเมือง ใต้ต้นเทียนใหญ่

เวลา 17.30น. เป็นต้นไป

พาเด็กๆมาเล่นกันงับ:m075:

ปล. อย่าลืมเอาถุงไปเก็บอึเด็กนะงับ ฮ่าๆ:m057:
  • หะๆคงมีเรื่องเดียวอ่ะนะ
    ที่น่าเป็นห่วง
    น่าเค้าจะสร้างส้วมสาธารณะไว้ให้หมาเนอะ
    :m102::m036::m102:
  • ให้ต้องไปเป็นเด็กเก็บขี้หมาได้ไม:m074:
    :m017:
    หมายังไม่มาเลย:m009:
  • กลัวโดน จับ ปรับ เสียตัง( ป้ายห้ามเอาสัตว์เลี้ยงทุกชนิดเข้าไปทุ่งน่ะ ) ครับ ขอคิดดูก่อนครับ...บางทีจะแอบไปดูครับ... มีใครเล่นปืน BB ไหมครับผมเล่น BB อยู่
  • อยากไปครับ ไปดูเฉยๆได้ไหม ผมบ้านอยู่ไกล พาหมาไปด้วยไม่ได้ แต่ใจรักครับ
  • เดียวนี้เขาห้ามเอาน้องหมาเข้าเรอ
    ผมเห็นใครๆเขาก็เอาไปเล่นที่โน่น
    เที่ยวที่แล้วที่เราเอาหมาไปก็ไม่เห็นมีใครมาปรับเลยนิครับ:o067:
    แต่ว่ามีใครไปมั้งเนี่ยประเดียวพากันไปแว้วไม่มีคนมันจา:o071:
  • งั้นมาสวนสาธารณะหนองบัวมั้ย

แล้วแต่นะงับ

ผมไงก้อได้
  • วันเสาร์ไปเจอกัน 17.30 ณ ทุ่งศรีเมือง
  • ประกาศตกลงวันเสาร์ที่15สิงหาเจอกันที่ทุ่งนะครับ
    ใต้ต้นเทียนที่เก่า
    ปล.คนที่มีหมาหรือไม่มีก็ไปได้นะ
    จะได้หาที่เป็นหลักเป็นแหล่งไปรวมตัวกันสนุกดี:o040: